[Camera] Một cục tức to đùng các bác ạ.

Nhatkhoi5660

Xe máy
Cái thằnh này chắc vêu mõm vài lần rồi!

ngựa thồ

Xe tăng
Chia buồn với cụ chủ. Vk em và bạn của vk cũng học ở PCCC em cũng quên tên thằng thầy vì xin lỗi cả nhà là em *** muốn nhớ hoặc lưu những thể loại đó cho thêm bực (nó yêu cầu đóng hết nhưng em dặn vk em là đóng trước 4tr, thi xong đóng nốt 3.5tr). Lúc dạy thì ok không nói làm gì, nhưng đến khi thi thì thằng thầy nó bỏ mặc cho tự bơi *** thèm đến xem học viên thi cử như thế nào (chắc tại vk em và bạn nó không chịu mua gói chống trượt lý thuyết), vk em may mắn đỗ cả lý thuyết và thực hành. Nhưng bạn nó thì tèo thực hành, thi đi thi lại 3 lần mà chẳng thấy mặt thằng thầy đến xem học viên thi thố thế nào. Con bạn vk em nó điên tiết quá *** thềm thi nữa và cũng *** đóng 3.5tr còn lại luôn. Đến lúc vk em lấy bằng nó định cò quay đòi vk em phải bảo bạn vk em phải trả 3.5tr, đúng hôm đấy em đi cùng điên tiết em xuống chủi cho 1 trận thiếu chút nữa là bem nhau. Cuối cùng nó vẫn phải phòi bằng ra cho vk em. Tóm lại là các bác chưa có bằng nên cẩn thận (theo em thì như trên, trả 1/2 sau khi bố có bằng thì phòi nốt).
Em xin lỗi cả nhà và các thầy ( không phải thầy nào cũng xấu) nếu em có nói bậy quá
Mấy thằng này chỉ nên gọi là người hướng dẫn thôi. Thầy gì mà thầy hả cụ

truongchungqn

Xe máy
ôi em chào các cụ ạ, các cụ vẫn đào mồ bài này lên ạ, hôm đó em lên thi cùng với 5 anh em "thổ phỉ" bạn của ông anh em, nhưng nó đánh hơi được em lên nên nó chạy mất dép không lên trường thi hôm đó các cụ ạ, hôm đó em mà gặp nó thì có chuyện hay.

tvtoanit

Đi bộ
Bức xúc quá các bác ạ. Em nay chạy đi về qua ngã tư Trần Thái Tông và Cầu giấy (Đi từ Nguyễn Phong Sắc về Trần Thái Tông). Đang thì đèn đỏ gặp ngay tay taxi mang biển số 89A 164.08. Bấm còi xin rẽ trái. Mà tuyến này cấm rẽ trái. Nếu em đứng vào vạch rẽ phải ừ thì mình sai đồng ý. Đằng này đứng làn xe máy và xe oto tức làn 2 mà thằng tài xế này ngu vậy. Đèn đang đỏ mà bấm còi em định xuống nói vài câu nhưng đèn còn ít nên em không xuống. Điên không chịu được.
Bác nào biết tay lái đi xe đó thì nhắc nhở lần sau đi có mắt tí đừng cậy xe taxi đi 4 bánh mà như không có học và cái thứ 2 là học thuộc lòng luật giao thông.

Hoanganhduc20

Đi bộ
Sự Thật về Bài [Camera] Một cục tức to đùng phần 1 và 2 được Đăng từ 2014 Của Bạn Trung là người ở QN Viết Bài mang tính chất trả thù cá nhân một cách rất Vô lý. Mình ko bênh ai. Thực tế mình cũng Thi hôm đó với Trung . Trung ko xem kỹ tên mình có tên trong danh sách Thi đã đùng đùng gọi điện chửi Thầy Đức trước mặt bao nhiêu người trên sân Thi. Rồi đùng đùng bỏ về .Quy định của TT Hs bỏ Thi Đăng ký lại phải Nộp 1tr là đúng. Thầy Đức rất tốt đã ủng hộ Trung 500k. Trung phải đăng ký 500k.là đúng. Mình là Hs phải biết tôn trọng Thầy khi Thầy đang có ý tốt giúp mình. Điều bạn viết Bài chửi Thầy là ko chấp nhận được. Mình nghĩ trên Diễn đàn otofun mn đều là những Thành viên có VH, đều biết đúng sai .Khi biết sự thật về con người Trung chủ nhân Bài [Camera] Một cục tức to đùng...đăng trên otofun từ 2014 .Nhục mạ nói xấu sai sự thật chửi người vô lý . Các cụ trên Diễn Đàn sau khi biết sự thật về Bài này .Cần phải lên án ko .Vì Cả 2 VC xúm vào nhắn tin chửi người ta trong khi người ta đang giúp mình đương nhiên bị nhắn tin chửi lại là đúng. Mình Khuyên Bạn lên xoá bỏ Bài đi để ít nhiều vớt vát chút ít cái Đức giành cho Con Bạn .Bạn nhé..

lenxelavit

Xe tải
Sao cụ chủ ko lên tận trường gặp lãnh đạo báo cáo sự việc cho ra nhẽ. xong cụ đi học và thi chỗ khác. Cụ ở QN sao không thi ở Hưng Yên cho gần mà lành.

lenxelavit

Xe tải
Sự Thật về Bài [Camera] Một cục tức to đùng phần 1 và 2 được Đăng từ 2014 Của Bạn Trung là người ở QN Viết Bài mang tính chất trả thù cá nhân một cách rất Vô lý. Mình ko bênh ai. Thực tế mình cũng Thi hôm đó với Trung . Trung ko xem kỹ tên mình có tên trong danh sách Thi đã đùng đùng gọi điện chửi Thầy Đức trước mặt bao nhiêu người trên sân Thi. Rồi đùng đùng bỏ về .Quy định của TT Hs bỏ Thi Đăng ký lại phải Nộp 1tr là đúng. Thầy Đức rất tốt đã ủng hộ Trung 500k. Trung phải đăng ký 500k.là đúng. Mình là Hs phải biết tôn trọng Thầy khi Thầy đang có ý tốt giúp mình. Điều bạn viết Bài chửi Thầy là ko chấp nhận được. Mình nghĩ trên Diễn đàn otofun mn đều là những Thành viên có VH, đều biết đúng sai .Khi biết sự thật về con người Trung chủ nhân Bài [Camera] Một cục tức to đùng...đăng trên otofun từ 2014 .Nhục mạ nói xấu sai sự thật chửi người vô lý . Các cụ trên Diễn Đàn sau khi biết sự thật về Bài này .Cần phải lên án ko .Vì Cả 2 VC xúm vào nhắn tin chửi người ta trong khi người ta đang giúp mình đương nhiên bị nhắn tin chửi lại là đúng. Mình Khuyên Bạn lên xoá bỏ Bài đi để ít nhiều vớt vát chút ít cái Đức giành cho Con Bạn .Bạn nhé..
Đang học mà thế này thì không nên học lại khổ người tham gia giao thông cụ nhỉ

TrangBC

Xe máy
Cụ Hoanganhduc cho hỏi:
1. Cụ chỉ là học viên thi cùng hôm đó, thông thường người ta chỉ quan tâm đến anh em bạn bè, cụ là người quen hay sao mà xem hộ cả Trung để biết Trung có tên nhưng bỏ thi?
2. Sao cụ biết Đức ủng hộ Trung 500k? Nếu hoàn toàn lỗi do Trung thì tại sao Đức phải ủng hộ, hay học viên nào thi trượt/bỏ thi Đức đều ủng hộ 500k vì tình anh em?
Em chỉ đi qua thấy lạ thì hỏi thôi, chẳng quen biết gì chủ thớt cụ nhé.

minhhuy198

Xe đạp
E chả rõ nguyên nhân 2 bên như thế nào. Nếu bị vậy cụ lên hẳn trung tâm dậy và sát hạch giải quyết. Nếu k fai nguyên nhân do bạn, mà bạn bị hành như vậy thì hành lại thôi. Cứ trực tiếp mà triển cụ ah.

cha biet chi

Xe điện
Em xin chào các bác.
em năm nay 25 tuổi, cái tuổi đủ lớn để hiểu biết rồi nhưng em tự nhận em ngu như lợn các bác ạ, số là em có đăng ký khóa học lái xe ở cái trung tâm này http://hoclaioto.info/ nó là trung tâm của trường đại học PCCC hẳn hoi. nhà em thì tít ngoài Móng Cái - Quảng Ninh, em nghĩ tiết kiệm chi phí nên em xin đăng ký thi ngoài này, hồ sơ thủ tục xong đâu đấy đến ngày sát hạch e được gọi lên thi, trước khi lên em có gọi cho thằng dạy này (xin phép cho e được gọi là thằng) nó tên là Nguyễn Phú Đức. nó bảo với em là em đừng đi xe lên thẳng nơi thi mà đợi nó ở cổng trường để đi cùng, em đợi đến gần 8h chẳng thấy nó đâu, gọi điện thì nó bảo, tao có dặn gì mày đâu, sao mày không chủ động lên trên này, em tức quá nhưng cố nhịn, chạy bộ như điên ra chỗ bắt xe rồi lên xuân mai để kịp giờ thi. thế mà em lại thi trượt thực hành các bác à, thế là mất 500k để đăng ký thi lại, một thời gian sau nhận được điện thoại của hắn báo thời gian thi, em lại mò mẫm đi lên, đến lúc thi thì ôi thôi chẳng thấy tên mình trong danh sách, ngán ngẫm quá, nhà em tận Móng Cái lên đến đó là 400km, gọi điện nó bảo là nó không biết, em phải liên lạc để hỏi lại vì danh sách thi có thể thay đổi, e điên lắm nhưng không nói gì, ngậm bồ hòn làm ngọt đi về. đến hôm nay em hỏi lại nó là bao giờ e được thi, ôi trời ơi nó bảo em là sao mày hôm ấy bỏ thi, tao điện và nhắn tin cho mày rồi mà, em vẫn nhẹ nhàng giải thích với nó, nhưng nó bảo mày đăng ký thi lại đi mất 500k nữa, đến lúc này e thề e không kiềm chế được e chữi nó, dkm thằng.. c.ho này mày định chơi tao à... mày báo cho tao lúc nào con c.ho này, nó cũng chữi lại em, điên tiết quá em bảo dkm mày bố mày ko tha cho mày đâu, bố mày cho mày đấy.
em biết viết cái này ra đây cũng ko hay ho gì, nhưng em điên lắm các bác à, bác bác có lời khuyên xử lý vụ này như thế nào không à ?? em thì e xác định mất trắng 10tr rồi.
phần 2 của em đây: những tin nhắn nó chửi vợ em
http://www.otofun.net/threads/mot-cuc-tuc-to-dung-cac-bac-a-phan-2.963269/
cụ đến tận nơi thì vào phòng kế toán nộp mà thi lại.qua mấy ông nàu làm gì cho mất tiền.công đi lại ức chế.thi xong rủ thầy Đức đi uống bia là ngon ngay.

cuong1903

Xe tăng
Bác ở Móng Cái, sao không thi ở Hải Phòng, Chí Linh - Hải Dương cho gần.

dvhung21

Xe hơi
Bạn em nó cũng bị ông thầy dạy lái xe quay lòng vòng cuối cùng phải bỏ sang chỗ khác, ức chế