[Funland] Một góc otofun xưa.

Mr. Tôn

Xe hơi
2007 nói chuyện " xưa " kể cũng được rồi. :)

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Hoài cổ cũng là một cảm xúc tốt nhưng mọi thứ đều phát triển mình phải thay đổi theo thôi. Ví dụ như thời bao cấp khó khăn nhưng cuộc sống tình người khác , thời nay vật chất đầy đủ nhưng tình người không còn như ngày xưa. Ai cũng phải tự thích nghi với dòng chảy cuộc sống thôi.

ngocmai227

Xe lăn
Thật ! Em thích các nick mới, trẻ và xinh nữa càng tốt. Tán được còn có miếng. Mấy cái nick già nua ấy còn vẹo gì đâu mà tán :D
Đã thế lại suốt ngày hoài niệm thở dài nghe nẫu cả mề thým nhỉ :))

Trăm hoa đua nở

Xe điện
E ko nghĩ như cụ, vì thời điểm bây giờ gần như e chẳng còn thấy gì để lại ấn tượng mà hồi tưởng nữa. Mà liệu còn tồn tại nổi 10 năm.
Cứ thử trải nghiệm cụ ơi, giống kiểu ta hay nói ngày xưa nghèo mà vui ấy câu nói lúc nào chả đúng.
Nó kiểu như ăn mày dĩ vãng, nhiều người bị.

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Có 1 cách bớt rác là các cụ block những nick các cụ thấy hãm l.
Danh sách của em lên tới hàng chục!

Ng.hẹo

Xe buýt
Em rất mong cụ chủ mở những thớt hay hoặc còm chất cho bọn em được mở mang đầu óc ạ. Những thớt kinh
điển mà các cụ đọc là sự chắt lọc của bao thế hệ mới có được không phải một sớm một chiều.
Còn nếu không làm được thì em đồng ý với bác ở trên.
Bao giờ có Thớt Kinh Điển thì hãy đi hoài niệm mợ nhỉ,xã hội luôn luôn thay đổi mà mình không chịu thay đổi thì cảm thấy nhàm chán thôi.
Em cứ thích OF như bây giờ đúng 1 Xh thu nhỏ:D

Namtroc

Xe điện

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Trong thớt cũng có đinh à :))
Từ ngày có gg ads với fb ads thì họ chỉ quan tâm đến view thôi cụ chủ nhé :)). Đôi khi họ còn dụng chiêu thả xương cho chó cắn nhau cho nhiều view ấy chứ :))

tomza

Xe tải
Cụ chủ boăn khoăn có ý tốt, cơ mà forum tiến triển theo hướng kẹt xe, ô nhiễm gia tăng cũng là một mặt của phát triển, khà khà!
Em thì hiểu là việc ra thớt nhảm, còm nhảm là vai trò của người nhảm, thôi. Có chăng em chỉ băm khoăn việc cày thớt, còm nhảm là nhảm thật hay cố đấm ăn ...kẹo mút, nắng nôi thế này, hehe, kệ đi cụ,:D

vuanhanghi

Xe điện
Ngày cuối tuần e lan man một chút. CCCM rảnh vào chém gió với e.
Từ trước đến giờ đối với e OF là hơn cả 1 diễn đàn, ngày ngày vào có thể chẳng có gì đăng nhưng vào chém gió hoặc đọc bài cũng thấy vui và như một phần không thể thiếu.
Nhưng càng ngày môi trường OF mà ngày xưa e cùng các cụ hay giao lưu, chém gió mất dần đi. Ngày xưa có chém gió thế nào hay thỉnh thoảng có cụ tranh cãi trên đây cũng là trong hòa hảo, trong tinh thần xây dựng. Giờ thấy nhiều trẻ trâu thật, ăn nói cũng chẳng ra sao, các bài post cũng nhiều bài xàm. Vào chém gió câu bông đùa sẵn sàng bị chửi sấp mặt lôi cả tổ tông ra. Đặc biệt trên OF FB thì thấy thật đúng là ... gần như bây giờ e chỉ vào đọc những thớt có chất lượng và gần như ko còm nữa.
E mở thớt này tụ họp CCCM nào vẫn nhớ OF ngày xưa vào đây chém và cho ý kiến làm thế nào có môi trường tốt hơn cho OF nào.
Em nhớ đận mới reg nick, box Chợ giời chỉ chục page đổ lại, giờ cả trăm page.
Bây giờ ấn bài viết mới phải đến 80% là bài mua bán.

redflame

Xe tăng
Ngày cuối tuần e lan man một chút. CCCM rảnh vào chém gió với e.
Từ trước đến giờ đối với e OF là hơn cả 1 diễn đàn, ngày ngày vào có thể chẳng có gì đăng nhưng vào chém gió hoặc đọc bài cũng thấy vui và như một phần không thể thiếu.
Nhưng càng ngày môi trường OF mà ngày xưa e cùng các cụ hay giao lưu, chém gió mất dần đi. Ngày xưa có chém gió thế nào hay thỉnh thoảng có cụ tranh cãi trên đây cũng là trong hòa hảo, trong tinh thần xây dựng. Giờ thấy nhiều trẻ trâu thật, ăn nói cũng chẳng ra sao, các bài post cũng nhiều bài xàm. Vào chém gió câu bông đùa sẵn sàng bị chửi sấp mặt lôi cả tổ tông ra. Đặc biệt trên OF FB thì thấy thật đúng là ... gần như bây giờ e chỉ vào đọc những thớt có chất lượng và gần như ko còm nữa.
E mở thớt này tụ họp CCCM nào vẫn nhớ OF ngày xưa vào đây chém và cho ý kiến làm thế nào có môi trường tốt hơn cho OF nào.
Em hỏi ngu 1 tý, xưa là tính đến thời điểm nào ạ? Để em còn biết mà lượn cho thớt nó trong

jackiehuy

Xe điện
Em hỏi ngu 1 tý, xưa là tính đến thời điểm nào ạ? Để em còn biết mà lượn cho thớt nó trong
Xưa là cách chia sẻ, cách giao lưu, kể cả cách cãi nhau như xưa, cách mà những người viết bài hay comment có tính xây dựng có cái mọi người đọc cảm thấy có ích ạ.

Alexandre Ciskob

Xe điện
Em thì không chơi FB nên chả có gì khác để chơi, online gần như chỉ có 2 thứ : Vnexpress và OF.
VNE vẫn thế, đọc lấy thông tin
OF giờ đọc lấy fun, nhưng thớt nhảm giờ nhiều quá, nhiều khi chả thèm login nữa