[Funland] Một hiệp đấu thành công cả về thế trận và điểm số.

caocaochien

Xe buýt
Vua phá lưới V.League 2020 Pedro Paulo cho rằng tuyển Việt Nam cần cố gắng giữ bóng nhiều hơn để có kết quả tốt ở vòng loại thứ 3 World Cup 2022 khu vực châu Á.
“Trận thua này là kinh nghiệm cho các cầu thủ Việt Nam. Tôi nghĩ rằng họ đã làm tất cả những gì có thể. Nhưng tôi nghĩ tuyển Việt Nam cần phải cố gắng giữ bóng trong thời gian dài hơn một chút, dù khi đó đã có bàn thắng dẫn trước. Một vài thời điểm họ để đối phương cầm bóng quá nhiều”, Pedro Paulo nói với Zing.
Hóng cụ chửi tiếp thằng vua phá lưới này tư duy như hạch. Ko biết đá bóng nên mới đá ở vi lích :))
Các cầu thủ Việt Nam chắc cũng muốn giữ bóng trong thời gian dài lắm lắm.
Giữ được như bác - xa thì càng tốt.
Nhưng đối thủ của họ nó không cho.
Nhưng họ không có mét xi và các đồng đội.

hoangdang2002

Xe tăng
Cạn lời :)) thôi em cũng hết chữ tranh luận với cụ dồi.
Ông cũng chỉ biết đọc thoii, chả tư duy cái gì cả! Ông Pảrk & các cầu thủ biết rất rõ về trình của mình và làm ntn để có kết quả tốt nhất!

ngocmai227

Xe lăn
Cụ cứ lo hão, mình thi đấu tốt, tinh thần quả cảm đấu pháp hợp ný, mình mà thua là chỉ có do trọng tài xử ép, đen đủi đủ bề
Cụ xem đá bóng hay nhỉ, mình đá với nó như nghiệp dư đá với chuyên nghiệp, chênh lệch xa quá thua có gì lạ, đấu pháp hợp lý để cố giữ thế trận hạn chế bàn thua thôi. Hôm nào cụ gọi đội phủi của cụ gặp đội dự bị của HN FC mà giữ bóng. Cụ bảo cụ hay đá bóng và xem đá bóng mà cụ có cái nhìn khác người thật :))

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Cụ xem đá bóng hay nhỉ, mình đá với nó như nghiệp dư đá với chuyên nghiệp, chênh lệch xa quá thua có gì lạ, đấu pháp hợp lý để cố giữ thế trận hạn chế bàn thua thôi. Hôm nào cụ gọi đội phủi của cụ gặp đội dự bị của HN FC mà giữ bóng. Cụ bảo cụ hay đá bóng và xem đá bóng mà cụ có cái nhìn khác người thật :))
Cụ tranh luận thì phải dẫn chứng cụ thể. Như em đã đưa ra cái bài viết ý kiến chuyên môn của 1 cầu thủ khác là vua phá lưới V.League về việc cùng quan điểm là vn ko cầm bóng, nhường cho đội bạn cầm bóng quá nhiều. Thì ít ra cụ cũng nên có dẫn chứng để bảo vệ quan điểm của cụ. Cụ cần thì em gửi link báo về việc ông chuyên gia phan anh tú cũng có nói bóng gió về vấn đề cầm bóng, lối chơi của đội hôm qua.
Còn tranh luận kiểu đã trót nên cãi cố cho dc như cụ hoặc cụ ở bên trên thì em chịu thua rồi :D

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Ông cũng chỉ biết đọc thoii, chả tư duy cái gì cả! Ông Pảrk & các cầu thủ biết rất rõ về trình của mình và làm ntn để có kết quả tốt nhất!
Cho ý kiến của chuyên gia vào thì bẩu tại nó giỏi rồi nên tư duy và suy nghĩ nó khác.
Em kiếm dc ông cầu thủ nào là người việt, đang đá ở vi lích mà cũng có quan điểm thế chắc cụ lại bảo tại nó ngu chứ nó giỏi thì đã lên tuyển quốc gia rồi.
Cụ ngồi ngay ngắn cho em vái cụ :))

ngocmai227

Xe lăn
Cụ tranh luận thì phải dẫn chứng cụ thể. Như em đã đưa ra cái bài viết ý kiến chuyên môn của 1 cầu thủ khác là vua phá lưới V.League về việc cùng quan điểm là vn ko cầm bóng, nhường cho đội bạn cầm bóng quá nhiều. Thì ít ra cụ cũng nên có dẫn chứng để bảo vệ quan điểm của cụ. Cụ cần thì em gửi link báo về việc ông chuyên gia phan anh tú cũng có nói bóng gió về vấn đề cầm bóng, lối chơi của đội hôm qua.
Còn tranh luận kiểu đã trót nên cãi cố cho dc như cụ hoặc cụ ở bên trên thì em chịu thua rồi :D
Thì e chả đưa ra dẫn chứng cụ gọi đội cụ ra đá với dự bị của HN FC xem cầm bóng kiểu gì. Nói như cụ thì ông P ko bằng thằng vua phá lưới của cụ rồi, cụ bảo nó lên nắm tuyển thay ông P mà cầm bóng :))

IP man

Xe lăn
Vẫn chịu trận lắm cụ ạ, đá thế này hiệp 2 sẽ bị thủng 2 quả. Vì tuy mình dẫn trước nhưng đó hoàn toàn là tình huống toả sáng cá nhân chứ mình chưa có pha tấn công nào sắc sảo cả.
Ông trung vệ thành chung thì có vẻ bị cóng nên ra vào chưa hợp lý, chuyền thì toàn lỗi.
Vn ko dám tự tin cầm bóng triển khai từ dưới, cứ có bóng là thủ môn phất ra ngoài biên. Cứ cho bóng đội bạn thế thì chỉ làm khổ tuyến tiền vệ trung tâm.
Nói chung để thưởng thức bóng đá nói riêng hay bất kỳ món gì khác thì cũng phải có hiểu biết chút ít :D.
Chứ cứ hùng hục thủ râm tinh thần em thấy cứ khổ khổ làm sao ý…

hoangdang2002

Xe tăng
Cho ý kiến của chuyên gia vào thì bẩu tại nó giỏi rồi nên tư duy và suy nghĩ nó khác.
Em kiếm dc ông cầu thủ nào là người việt, đang đá ở vi lích mà cũng có quan điểm thế chắc cụ lại bảo tại nó ngu chứ nó giỏi thì đã lên tuyển quốc gia rồi.
Cụ ngồi ngay ngắn cho em vái cụ :))
Đã bảo tư duy đi! Rõ khổ. Nó mới đá WC 2018 thắng Ai cập 2-1 bằng đội hình này đấy! Olympic 2020 KSA đá ngang Đức, chỉ chịu thua 3-2, thua Braxin(vô địch) 1-3 đấy ông trẻ! Nghĩ về trình của mình rồi hãy nói và tư duy! Mệt mỏi vl

Lam__Phương

Xe container
Làm sao mà đặt ý chí của tay TĐ cụ nói vào đôi chân cầu thủ được, nói thì dễ chứ nhìn ngay như Real đội hình toàn sao gặp Barca thời đỉnh cao chỉ có biết chặt chém chứ có cầm được bóng đâu;))

hoangdang2002

Xe tăng
Làm sao mà đặt ý chí của tay TĐ cụ nói vào đôi chân cầu thủ được, nói thì dễ chứ nhìn ngay như Real đội hình toàn sao gặp Barca thời đỉnh cao chỉ có biết chặt chém chứ có cầm được bóng đâu;))
Thế mà khoe đi đá phủi này nọ phết đấy cụ ạ! Thienthanmudo ko biết nam hay nữ đây?:))

Lam__Phương

Xe container
Thế mà khoe đi đá phủi này nọ phết đấy cụ ạ! Thienthanmudo ko biết nam hay nữ đây?:))
Cầu thủ chuyên nghiệp đá các khổ sân hoặc fulsal, biểu diễn các kiểu đã là khác nhau rồi cụ so với...phủi nữa thì thua:)