[Funland] Một lần nhìn vào mắt nhau sau 10 năm, tôi nhớ anh đến mất ngủ - VNExpress

datinh

Xe container
Lều báo rãnh rỗi quay tay
Ra bài tâm hự kiếm ngay trăm nghìn
Lương cao việc nhẹ sướng điên
Độc giả tưởng thật liên thiên chém giò
đúng ồi
tiên xư. éo có ảnh tró nó tin
và nhân dân đã đúc kết
phụ lữ là để yêu
không phải để hiểu

butchikim

Xe ba gác
Thường trong nhưng tình huống thế này thì các mợ có đủ gan chơi tới cùng không nếu chẳng may chuyện bị bể kèo, chẳng bên nào đứng ra chung độ ? Cảm giác làm chuyện ấy với người khác chồng (hợp pháp) thì nó có thú vị nhiều hơn so với chính danh ở nhà không ạ? Em cũng hiểu là chuyện lạng chạ vụng trộm nó cũng thú vị và có sức hút ghê gớm, nhưng cái đó về cơ bản đâu có bù lại cho hậu quả đổ bể thực sự đâu. Em đọc bài viết thì đoán cô này theo kiểu yêu thuần tuý, phần tình yêu chắc cũng chiếm đến 60% động cơ, còn lại chắc là chuyện TD thôi.
Thử mới biết mới ngấm sâu và kĩ, mô tả nó khó diễn đạt được hết ý :D

Dream Hilux

Xe tăng
Những con cáo trong này kiểu gì cũng thuộc bài
1. Chỉ cần nhìn là đủ
2. Tiếp theo là nắm tay là thấy hạnh phúc rồi
3. Thiếp theo chỉ thơm má
4. Lại tiếp theo gì thì các cụ biết rồi
5. Rút thế nào cho êm

pooka

Xe container
Cũng có thể có thật.
Anh chị hồi yêu chưa chén hoặc chén chưa đã giờ thấy tiếc, do lòng tham.
Thứ nữa là của lạ, ví dư ăn hải sản suốt (chồng, vợ người ta trẻ đẹp...) nay thèm rau lang ấy mà.
Nhưng cũng nguy hiểm cho nàng, chàng thì chén xong nó chùi mép!
Thực tế thì khó chùi mép lắm cụ. Thời đại bình đẳng rồi. Các mợ ấy không đồng ý thả ra thì chạy được hơi khó đấy.

Diep1979

Xe điện
Lều báo hết chủ đề nóng thường hay câu view nhẩm nhảm kiểu này :))

Cơ mà vụng trộm cũng có cái thú của nó đấy cụ/mợ ;))

xedaprach

Xe điện
Xin lỗi các Chã nếu chẳng may em mở thớt rác, thì xin các Chã cứ xoá, tuy nhiên đọc bài này em tự lự và thấy... chút tâm tư vì thấy mình sống cũng đủ rồi mà đôi lúc cũng không thật sự hiểu được chị em.

Em trích đoạn trên tàu nhanh một tý: "Hàng đêm, tôi không ngủ được, phần vì nhớ người cũ, phần vì dằn vặt, biết sai rõ mồn một nhưng sao không dứt ra được.

Tôi 35 tuổi, có gia đình hạnh phúc. Chồng tôi đẹp trai, thành đạt và thương yêu vợ con rất nhiều. Chúng tôi yêu nhau từ thời sinh viên, sau đó vì nhiều lý do mà chia tay. Tôi có người mới và chuẩn bị kết hôn nhưng không hiểu vì sao, một lần nữa tôi và người thứ hai chia tay. Khi đó chồng tôi đã gặp và xin tôi quay lại. Chúng tôi kết hôn đã mười năm và có hai đứa con thông minh kháu khỉnh. Có thể nói anh rất hiền lành và hiếu thảo với bố mẹ hai bên, chăm sóc bố mẹ vợ như bố mẹ mình cả khi mạnh khỏe cũng như ốm đau.

Tôi và người cũ công tác trong một cơ quan. Mười năm qua chúng tôi giữ một khoảng cách khá xa, không nhắn tin, không kết bạn mạng xã hội, cả hai đều chăm lo cho gia đình riêng của mình. Anh có vợ rất đẹp, công việc ổn định và khá đảm đang tháo vát. Nhưng trong một lần gần đây, rất tình cờ chúng tôi bất chợt nhìn vào mắt nhau và tất cả như trở lại ngày ấy. Chỉ cần gặp nhau là mắt nhìn nhau không thể rời như điên dại. Anh gọi cho tôi, nói những lời yêu thương nhung nhớ và xin tôi chỉ cần hai người nhìn nhau thôi cũng đủ, anh không cần gì thêm."
....
Còn tiếp
Link đây : Một lần nhìn vào mắt nhau sau 10 năm, tôi nhớ anh đến mất ngủ - VnExpress

View attachment 8339088

Em thẽ thọt hỏi các mợ một tý ( để liệu còn biết đường, dù câu hỏi hơi trớt wớt):
Thường trong nhưng tình huống thế này thì các mợ có đủ gan chơi tới cùng không nếu chẳng may chuyện bị bể kèo, chẳng bên nào đứng ra chung độ ? Cảm giác làm chuyện ấy với người khác chồng (hợp pháp) thì nó có thú vị nhiều hơn so với chính danh ở nhà không ạ? Em cũng hiểu là chuyện lạng chạ vụng trộm nó cũng thú vị và có sức hút ghê gớm, nhưng cái đó về cơ bản đâu có bù lại cho hậu quả đổ bể thực sự đâu. Em đọc bài viết thì đoán cô này theo kiểu yêu thuần tuý, phần tình yêu chắc cũng chiếm đến 60% động cơ, còn lại chắc là chuyện TD thôi.

Em không nói chuyện đạo lý ở đây, lớn rồi đúng sai tự mình khắc biết ( chẳng cần ai phải dạy mình)
Xin lỗi các mợ vì câu hỏi nó hơi khiếm nhã, nhưng trên này vốn dĩ là chốn ẩn danh nên chắc chẳng đứa nào biết mình là ai đâu nhỉ.
Đúng là thớt tào lao thật, em xin phép còm dạo phát để nhận Ngụa thưởng tết.
Chuyện ngoại tình công sở giờ là phổ biến, đặc biệt ở khối NN. Em chém vậy cccm đừng cho là đúng nhé :D

NNS

Xe ngựa
"chị em" éo nào đâu, mấy thằng lều báo khoán KPI mỗi tháng xỏ chân gầm bàn thủ dâm ngòi bút nị ra mấy bài fishing câu view báo lá cải chứ éo nào mà cụ tha rác về

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
1 lần nhìn mà 10 năm mất ngủ thì nên đổi lại thành 10 năm nhìn 1 đêm mất ngủ.
;))

ngxchinhs

Xe tải
Đúng cụ, em thì lại muốn nhìn câu chuyện ở khía cạnh khác, biết đâu có thể cũng có ích với.... nhiều cụ trên đây.
Bỏ qua chuyện đạo lý đi ạ, nó nói ở chỗ khác, ở đây ta thử cởi mở tâm tư xem thế nào ?
Cứ suốt ngày các bác bảo chỉnh đốn văn hoá. Mà tàu nhanh nó phá như này thì chịch choặc lên ngôi

Tuấn 3s

Xe tăng
Dạo này trên mục đấy của tàu nhanh em thấy lắm bài như này lắm :)
Hình như trên đó cũng theo đợt ấy cụ ạ, mỗi đợt 1 chủ đề, khai thác vài bài trong 1 khoảng thời gian xong lại sang chủ đề khác. Lần thì băn khoăn sát ngày cưới, lần thì chồng/vợ cảm nắng, lần thì mâu thuẫn với bố mẹ của nhau, lần thì quay ngoắt 180* sau khi nghe chỉ 1 câu từ bố mẹ của nhau, v.v...

Muon_biet

Xe cút kít
Thế mới có ngày của phụ nữ 2 lần/năm để ghi nhớ!

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
E cũng 1 lần nhìn sâu vào mắt 1 Mợ mà sau đấy mấy đêm liền ko ngủ được
Má, thì ra đau mắt đỏ lây nhanh ghê

XSim

Xe container
E cũng 1 lần nhìn sâu vào mắt 1 Mợ mà sau đấy mấy đêm liền ko ngủ được
Má, thì ra đau mắt đỏ lây nhanh ghê
Giờ mà cụ vẫn tin là lây đau mắt do nhìn vào mắt đau của nhau thì hơi lạc hậu rồi :))

Mít tố nữ

Xe tăng
Xin lỗi các Chã nếu chẳng may em mở thớt rác, thì xin các Chã cứ xoá, tuy nhiên đọc bài này em tự lự và thấy... chút tâm tư vì thấy mình sống cũng đủ rồi mà đôi lúc cũng không thật sự hiểu được chị em.

Em trích đoạn trên tàu nhanh một tý: "Hàng đêm, tôi không ngủ được, phần vì nhớ người cũ, phần vì dằn vặt, biết sai rõ mồn một nhưng sao không dứt ra được.

Tôi 35 tuổi, có gia đình hạnh phúc. Chồng tôi đẹp trai, thành đạt và thương yêu vợ con rất nhiều. Chúng tôi yêu nhau từ thời sinh viên, sau đó vì nhiều lý do mà chia tay. Tôi có người mới và chuẩn bị kết hôn nhưng không hiểu vì sao, một lần nữa tôi và người thứ hai chia tay. Khi đó chồng tôi đã gặp và xin tôi quay lại. Chúng tôi kết hôn đã mười năm và có hai đứa con thông minh kháu khỉnh. Có thể nói anh rất hiền lành và hiếu thảo với bố mẹ hai bên, chăm sóc bố mẹ vợ như bố mẹ mình cả khi mạnh khỏe cũng như ốm đau.

Tôi và người cũ công tác trong một cơ quan. Mười năm qua chúng tôi giữ một khoảng cách khá xa, không nhắn tin, không kết bạn mạng xã hội, cả hai đều chăm lo cho gia đình riêng của mình. Anh có vợ rất đẹp, công việc ổn định và khá đảm đang tháo vát. Nhưng trong một lần gần đây, rất tình cờ chúng tôi bất chợt nhìn vào mắt nhau và tất cả như trở lại ngày ấy. Chỉ cần gặp nhau là mắt nhìn nhau không thể rời như điên dại. Anh gọi cho tôi, nói những lời yêu thương nhung nhớ và xin tôi chỉ cần hai người nhìn nhau thôi cũng đủ, anh không cần gì thêm."
....
Còn tiếp
Link đây : Một lần nhìn vào mắt nhau sau 10 năm, tôi nhớ anh đến mất ngủ - VnExpress

View attachment 8339088

Em thẽ thọt hỏi các mợ một tý ( để liệu còn biết đường, dù câu hỏi hơi trớt wớt):

Em không nói chuyện đạo lý ở đây, lớn rồi đúng sai tự mình khắc biết ( chẳng cần ai phải dạy mình)
Xin lỗi các mợ vì câu hỏi nó hơi khiếm nhã, nhưng trên này vốn dĩ là chốn ẩn danh nên chắc chẳng đứa nào biết mình là ai đâu nhỉ.
Vớ vẩn lắm cụ ơi làm gì có chuyện một lần nhìn vào mắt nhau sau 10 năm mà vẫn còn rung động hả cụ. Cái tuổi trẻ ngây ngô 18-22 nhìn nhau thấy choáng em còn tin chứ 30-35 thì đã trải đời rồi lại chồng vợ đề huề thì muốn điên cũng đâu dễ thế.
Trên diễn đàn này toàn các cụ vào còm là gặp người cũ thấy già, xấu, may thế ngày xưa lấy nó thì toi. Không tin cụ cứ tìm mấy thớt về họp lớp hoặc người cũ mà đọc.