[Thảo luận] một mình e chiến với xxx Hải Dương

AnhTiếnMobile

Xe điện
Đúng ngày tết lại hôm mát trời xxx thả cho cụ đi mà ko ăn biên bản , chúc mừng cụ thoát nạn xxx hải dương chắc đang trên hành trình lấy lại hình ảnh

LaiXeCoc

Đi bộ
E vừa bị csgt Hải Dương gài bẫy cách đây vài tiếng,một xe tải đi chậm rì như bị hỏng giữa làn làm e lấn vào vạch liền chỗ gần cầu Bình. Hình ảnh nhìn trên zalo thì thằng bắn ngồi trên xe tải. Nó đớp 400k của e vì e hết tiền. Bọn thất đức Quá. Bao nhiêu xe bị. E ức chế quá vào xem xxx Hải Dương thì gặp ngay bài này.

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container
Thế này gọi là xin chứ chiến gì đâu nhỉ.

vinh.utehy

Xe hơi
xxx nó cũng chẳng tốt gì đâu, may cho cụ là vì nó k muốn mất thời gian tranh luận và dẫn cụ đi xem chỗ chụp ảnh, thời gian đó để xxx tập trung vào bắt các xe khác còn hơn

Sandy_Bui

Xe hơi
E vừa bị csgt Hải Dương gài bẫy cách đây vài tiếng,một xe tải đi chậm rì như bị hỏng giữa làn làm e lấn vào vạch liền chỗ gần cầu Bình. Hình ảnh nhìn trên zalo thì thằng bắn ngồi trên xe tải. Nó đớp 400k của e vì e hết tiền. Bọn thất đức Quá. Bao nhiêu xe bị. E ức chế quá vào xem xxx Hải Dương thì gặp ngay bài này.
Khổ thân cụ, thân em là người HD mà nghe xxx HD cũng nản quá! Bây giờ có về quê cũng toàn đường tắt mà đi chứ không dám hiên ngang. Nó đớp cho thì chả biết đường nào mà lần!

le_trung

Đi bộ
Các cụ qua Hải Dương là cẩn thận, nhất là các tuyến Huyện. Nguồn thu chính của XXX Hải Dương đấy.

xeco.com

Xe lăn
Chúc mừng cụ, ai cũng xử lý có tình như bác xxx TT có phải tốt không các cụ nhỉ.

hainga

Xe tải
Cái ảnh qua zalo có được coi là " Chứng minh bằng phương tiện kỹ thuật nghiệp vụ" ko các cụ nhỉ

quakhoquatai

Xe hơi
Lần nào đi qua đây cũng thấy có người bị gọi. Sao nhiều lỗi thế nhỉ

phaodien

Xe hơi
cộng thêm sai...lỗi chính tả "lữa" nhé...:))

anhha_hv84

Xe hơi
xxx định xin cụ chủ bình xăng mà nuốt không trôi, hoan hô cụ chủ thớt

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

Quyen Kenshin

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ giỏi thật đấy

tdtd

Xe điện
Trưa nay e đưa khách về tứ kỳ, đoạn vòng xuyến đường Lê Thanh Nghị và TL 391, khi vừa qua vòng xuyến khoảng 500m em bị ăn cặp long của xxx hải dương, e bình tĩnh đỗ xe theo hướng dẫn của x1 , hạ kính hỏi có việc gì đồng chí.
x1: Anh xuống xe e thông báo
E: Tắt máy, tháo dây an toàn, mở cửa xe bước xuống
X1: Chào e và thông báo a điều khiển xe vi phạm người ngồi bên ghế phụ không cài dây an toàn, anh cho e kiểm tra giấy tờ
E: Thôi bỏ mẹ, đã nhắc dồi thế mà không cài. Lỗi này e nhớ khoảng 150k.
Đành lấy giấy tờ xe và bằng đưa cho X1
X1: Anh còn vi phạm lỗi đè vạch liền
E: Chỗ nào vậy đồng chí, có hình ảnh chứng minh không? Mình muốn xe ảnh
X1: Anh đợi tý, có 1x khác gửi ảnh về
E: Đợi khoảng 5p thì X1 đưa điện thoại cho e xem hình ảnh, oái gửi ảnh qua Zalo các cụ ạ. E hỏi chỗ này là chỗ nào?
X1: chỗ vừa qua vòng xuyến.
E: mẹ kiếp có một lũ mẹ đốp dựng xe bán hoa quả chàn xuống hết lòng đường. Đè thật
X1: Dẫn e vào gặp tổ Phó phụ trách viết biên bản.
TP: Hỏi X1, lỗi gì vậy?
X1: Dạ không thắt dây an toàn bên ghé phụ, đè vạch liền.
TP hỏi e có công nhận lỗi không
E: 1- Không thắt dây an toàn bên ghé phụ đúng
2- Đè vạch liền, e đã xem hình ảnh nhưng e xin có ý kiến:
E muốn đi kiểm chứng, xác nhận lại xem cảnh quan đúng chỗ đó có vạch liền như vậy không, xin hình ảnh để mang đi đối chiếu.
TT: Anh cứ việc đi lên xem cách đây khoảng 400m
E: Đề nghị đồng chí cho e 1 tấm ảnh để đi kiểm chứng hoặc cho e mượng đện thoại của X1 đe mang đi xem, không có ảnh thì kiểm chứng kiểu gì. \
TP: Chúng tôi không có người để dẫn anh đi xem, anh mang điện thoại của anh ra đây tôi gửi ảnh cho dồi anh tự đi kiểm chứng.
E: Dạ e lai xe thuê làm gì có Đt xịn như các anh, e chỉ có cục gạch 2 sim 2 sóng X1 của Nokia. Các anh không dẫn đi hoặc không cho mượn Đt để e đi kiểm chứng thì e không nhận lỗi đè vạch đâu, nhỡ đâu ảnh các anh chụp chỗ vạch đỗ xe thì sao???.....E và Tp chanh luận một lúc nâu thì có một đồng chí đi vào tự giớ thiệu là tổ trưởng và hỏi có chuyện gì mà anh em căng thẳng vậy?
E: trình bầy ý kiến của e với TT
TT: A nói thế này nhé, Ngày lễ ngày tết, năm mới sao phải căng thẳng thế, năm mới như vậy là rông cả năm đấy, các anh không đủ người và không đủ thời gian để đưa người vi phạm như e đi kiểm chứng lỗi vi phạm nhé, mà các anh chỉ cung cấp hình ảnh cho người vi phạm thấy.
E: Dạ vâng anh cứ nói, e đang nghe.
TT: Ngày tết, đường đông, ai cũng căng thẳng mệt mỏi, anh cung không muốn làm khó khăn, anh e mình trước lạ sau quen, gạp nhau lên để lại thiện cảm cho nhau, chứ đừng nhìn thấy nhau như chó với mèo. Ngày đầu tháng, đầu năm anh cũng không thiếu chỉ tiêu về biên bản nhé.
E: dạ vâng e biết
TT: , các anh dừng e lại chưa chắc đã lập biên bản, mà cũng có thể lập hoặc nhắc nhở cho e biết để làn sau đi qua đây e còn biết. Chứ đừng căng thẳng với nhau quá. E nói thế nào cho các anh hiểu và cảm thông cho nhau, hợp tình hợp lý thì các anh sẽ bỏ qua.
E: Sai thì đúng là e đã sai khi không thắt dây an toàn, đè vạch liền là do mấy bà bán hoa quả để xe dưới lòng đường chắn hết lối đi, không đè vạch thì không đi được, dừng lại lâu thì tắc đường. Ngày tết ai cũng muốn về nhanh, anh thông cảm cho.

TT: Thôi lần này anh nhắc nhở, để e rút kinh nghiệm lần sau nhé.
E: Dạ vâng e cảm ơn
TT: Đi đường cẩn thận nhé, đi đúng luật GTDDB nhé, đưa dấy tờ cho e đi.
Hihi đàu năm mới may quá, TT cũng tốt đấy chứ, nhưng đừng có bắt những nơi khoai như vậy. Nếu hôm nay không phải năm mới thì đã ăn BB
Các cụ chú ý khi đi qua những chỗ như vậy nha, hôm nay rất nhiều xe bị như e, nhưng thấy mỗi e chầy cối.
e viết hơi dài dòng, văn vẻ chưa được xuôi lắm các cụ thông cảm nhé
Em cũng bị đúng như cụ, cũng bla bla 1 lúc sau khi xem ảnh. Cơ mà em bị thêm là bảo hiểm hết hạn, thế là mất 2 lít với mấy con lợn đấy

giadungvietlong

Xe buýt
Website
itieudung.com
Quê em ợ, em còn rượu thì mời cụ chủ rồi.

tdtd

Xe điện
Cụ nào làm cái clip để diệt bọn c hó ở chỗ này đi, cho các bác lái xe được nhờ nhỉ?

hoanden265

Xe tải
Em cũng bị đúng như cụ, cũng bla bla 1 lúc sau khi xem ảnh. Cơ mà em bị thêm là bảo hiểm hết hạn, thế là mất 2 lít với mấy con lợn đấy
Đen cho cụ, e thì ko mất 1 đồng nào cả. Hôm sau e đi cũng chỗ đấy thì thấy cái vạch hơi mờ. Theo luật những chỗ vạch mờ, không rõ ràng thì ko đc bắt.

Mạnh kaka

Xe hơi
cụ ăn may đấy.xxx cú lên mà đưa đi thì ăn bb là chắc :))