[Funland] Một mình

Haparis

Xe tăng
Chuẩn mợ! Ví như e đớp thính cũng đệ ng khác vui vầy ^^
Mạn phép hỏi cụ khí không phải, chứ cụ cũng có tí điêng điêng trong máu phải ko ợ. Nếu phải thì giống e, mà ko phải thì coi như e vô duyên nhé ạ:)))

Acient.cutkit

Xe tăng
Mạn phép hỏi cụ khí không phải, chứ cụ cũng có tí điêng điêng trong máu phải ko ợ. Nếu phải thì giống e, mà ko phải thì coi như e vô duyên nhé ạ:)))
Một nơi có dòng sông chảy qua dất thú vị. Không điêng thì hơi bị phí mợ nhỉ ^^ Sống đc mấy, có cơ hội điêng thì ta điêng thôi ạ...

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Chào ngày mới cccm,
Mỗi khi chán nản, mất phương hướng hoặc không có động lực làm việc, học tập cccm thường làm gì?
Em thì em thích chui vào một góc quán cà phê nào đó có bàn bệt, ngồi một mình, nghe nhạc, quan sát xung quanh. Tâm trạng sau đó có đôi phần khớ khẩm hơn ạ..^^..
Đúng văn :
bồ đá,gái bỏ,vợ cắm sừng,và....túi hết xèng.....

Khụ....khụ.....

cafe_rhum

Xe hơi
Chắc chả ai như em, cứ chán đời là em đi...dọn dẹp lau chùi nhà cửa, làm những việc tay chân mà bthg em ngại động đến.
Em nghĩ đơn giản thôi, chán đời chắc là do máu lên não chậm, nên cần vận động cho thông mạch.
Thế nên em sẽ dọn dẹp, quét tươc, lau chùi, phun rửa mọi thứ cho sạch sẽ tinh tươm, từ laptop cho đến sàn nhà, nóc tủ, WC, gậm giường,...
Lúc làm chỉ nghĩ phải làm cho xong, mệt xì khói trên đầu, mồ hôi toát hết ra.
Xong xuôi mọi thứ gọn gàng, nhà cửa sạch sẽ, làm ấm trà & đọc quyển sách, rồi đi ngủ.
Thế là hết chán, mai lại là ngày khác >:D<

Haparis

Xe tăng
Chắc chả ai như em, cứ chán đời là em đi...dọn dẹp lau chùi nhà cửa, làm những việc tay chân mà bthg em ngại động đến.
Em nghĩ đơn giản thôi, chán đời chắc là do máu lên não chậm, nên cần vận động cho thông mạch.
Thế nên em sẽ dọn dẹp, quét tươc, lau chùi, phun rửa mọi thứ cho sạch sẽ tinh tươm, từ laptop cho đến sàn nhà, nóc tủ, WC, gậm giường,...
Lúc làm chỉ nghĩ phải làm cho xong, mệt xì khói trên đầu, mồ hôi toát hết ra.
Xong xuôi mọi thứ gọn gàng, nhà cửa sạch sẽ, làm ấm trà & đọc quyển sách, rồi đi ngủ.
Thế là hết chán, mai lại là ngày khác >:D<
E thì e nấu ăn khi buồn cụ/mợ ạ. Dọn nhà e chỉ làm lúc vui;))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

--Lamborghini--

Xe lăn
Lên mạng hoặc ra quán ngồi suy ngẫm. Kết quả đến giờ nhiều hướng quá chẳng biết đi hướng nào cho hết :D
Thường thì e phân vân suy nghĩ để chốt con số mong sau 6h cuộc đời có nở hoa ko :)

--Lamborghini--

Xe lăn
Ngạch đầu tư ấy em ít phân vân. Khi có chút lưỡng lự, em tung đồng xu.
Ơn giời, em đang gần đê.
Về cơ bản thì đa phầm kết thúc là cuộc sống bế tắc và lại một mình khổ ghê :((

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Điêng mà như thằng cha dưới thì hầu hết thiên hạ muốn điêng.:))
Một nơi có dòng sông chảy qua dất thú vị. Không điêng thì hơi bị phí mợ nhỉ ^^ Sống đc mấy, có cơ hội điêng thì ta điêng thôi ạ...
:-bd

Phamthai

Xe buýt
Làm mọi cách cho đầu óc nhẹ bẫng, đi xem phim, đi lượn phố, đi đâu thì đi..

cafe_rhum

Xe hơi
E thì e nấu ăn khi buồn cụ/mợ ạ. Dọn nhà e chỉ làm lúc vui;))
Vâng, mợ khác em quá. Em lại chỉ ra quán cafe khi vui, tụ tập hẹn hò hoặc cần dùng internet đột xuất.
Em cũng thường ngồi cafe 1 mình, nhưng nhất thiết phải có cái laptop để hý hoáy này kia :P, ít có cảm hứng ngắm thiên hạ.
Nhiều cụ mợ có gợi ý hay quá, để xem lúc nào chán tiếp em thử 1 vài điều xem có hết chán ko ;))

gameover2020

Đi bộ
Em thì thích lên núi ba vì chỗ đền mẫu :D