Một ngày ở Honda Mỹ Đình...

vuaquayfa

Xe hơi
nói chung bên nào cũng vậy họ phải kiếm tiền để sống nữa chứ! hic em vào chỗ nào cũng vậy đều sêm sêm nhau thôi!

lexus_bk

Xe điện
từ ngày làm thợ đến giờ, sửa airbag củng nhiều, nhưng e chưa thấy xe nào tự nhiên lăn ra hỏng cảm biến túi khí trung tâm( hay còn gọi là hộp dk tí khí ) cả

tacke2012

Đi bộ
Thấy các cụ nói về HDMD mà em cũng chột dạ, từ ngày có HDMD em toàn ra đấy thôi, hôm nọ xe em khi bị đề buổi sáng cứ nghe tiếng xoẹt kéo dài, em alo hẹn HDMD đem ra để kiểm tra, sau khi nghe em miêu tả có chú CVDV bảo là em phải để xe tại đây qua đêm đến sáng hôm sau mới kiểm tra được vì thế mới bắt đúng bệnh, em thấy vậy thì hơi do dự, đánh xe lên trên một chút gặp bác CVDV khác già già trong HDMD hỏi bác ý, thì bác ý bảo đề của HD bền lắm chắc ko có vấn đề gì đâu có thể là tại ắc qui, nhưng em nói vừa thay ắc qui mới cách đây đúng 5 tháng thì chắc là ko có vấn đề gì ( em nghĩ thế), bác ấy bẩu là thế thì sáng mai cố gắng vào sớm vì gần tết đông lắm, ko cần để qua đêm.
Thế là em đem xe về và đến giờ vẫn chưa thấy có hiện tượng gì thêm.
Chẳng hiểu các chú CVDV kia nghĩ gì nữa, chưa xem kỹ cũng chẳng hỏi han thêm gì em phán một câu để xe qua đêm, chán quá.

cwise

Xe container
Thấy các cụ nói về HDMD mà em cũng chột dạ, từ ngày có HDMD em toàn ra đấy thôi, hôm nọ xe em khi bị đề buổi sáng cứ nghe tiếng xoẹt kéo dài, em alo hẹn HDMD đem ra để kiểm tra, sau khi nghe em miêu tả có chú CVDV bảo là em phải để xe tại đây qua đêm đến sáng hôm sau mới kiểm tra được vì thế mới bắt đúng bệnh, em thấy vậy thì hơi do dự, đánh xe lên trên một chút gặp bác CVDV khác già già trong HDMD hỏi bác ý, thì bác ý bảo đề của HD bền lắm chắc ko có vấn đề gì đâu có thể là tại ắc qui, nhưng em nói vừa thay ắc qui mới cách đây đúng 5 tháng thì chắc là ko có vấn đề gì ( em nghĩ thế), bác ấy bẩu là thế thì sáng mai cố gắng vào sớm vì gần tết đông lắm, ko cần để qua đêm.
Thế là em đem xe về và đến giờ vẫn chưa thấy có hiện tượng gì thêm.
Chẳng hiểu các chú CVDV kia nghĩ gì nữa, chưa xem kỹ cũng chẳng hỏi han thêm gì em phán một câu để xe qua đêm, chán quá.
Xoẹt kéo dài thì cụ cứ cẩn trọng con ăc quy mà sao cụ k ra luôn honda khác như tây hồ chẳng hạn.

quocviet

Xe container

cwise

Xe container
Thú thực nhà cháu cũng mua xe của HD Mỹ đình. Khi mua thì OK nhiệt tình tư vấn này nọ nhưng cũng bị chăn nhiều thứ (lỗi ko hiểu biết giá cả)
Đến khi bảo dưỡng 1000 km thì đã thấy trình độ cũng như tác phong của thợ đã chán rồi.Nhiều lần cùng anh em vào đó sửa chữa thấy đội ngũ thợ cũng có vấn đề cả về kỹ thuật lẫn nhân cách.
Mong HD mỹ đình tiếp thu để Thượng đế tin tưởng hơn nữa.
HD Tây Hồ thì sao hở các bác ơi? có ổn áp ko ạ?
Nhà Em thì từ trứoc đếnnnayy toàn mua xe của HD Tây hồ: nói chung theo như câu chuyện cà phê vặt vãnh của anh em sale thì Mỹ đình nó cũng giống như vùng quê ao làng vậy, còn Tây Hồ nó là phố trung tâm, nói thế là cụ hiểu. Tất nhiên em k có ý gì với các bác MD cả. Đại lý nào cũng có này nọ kia, và đó là lý do để anh em lên đây trao đổi.

quocviet

Xe container

cwise

Xe container
k thấy cụ chủ cập nhật tình hình cho anh em biết nhỉ

DuyThanhSNG

Xe tăng
Nhà Em thì từ trứoc đếnnnayy toàn mua xe của HD Tây hồ: nói chung theo như câu chuyện cà phê vặt vãnh của anh em sale thì Mỹ đình nó cũng giống như vùng quê ao làng vậy, còn Tây Hồ nó là phố trung tâm, nói thế là cụ hiểu. Tất nhiên em k có ý gì với các bác MD cả. Đại lý nào cũng có này nọ kia, và đó là lý do để anh em lên đây trao đổi.
Em đồng ý với CỤ.Cái quan trọng nhất khi làm dịch vụ là phải cầu thị và phục vụ khách hàng thật tốt

zin 157

Xe tải
Các cụ cứ xính cái a Hãng làm giề, e đi xe đời cũ tự ship đồ về chọc ngoáy, cái nào cần đến thiết bị thì ra gara sửa. Nói chung e thấy mấy thằng KTV ở trong hãng chỉ được mỗi cãi bộ quần áo khoác lên người nhìn nó đèm đẹp, chứ ngưỡng ấy mà ra mở gara ở ngoài chắc chết đói

DuyThanhSNG

Xe tăng
Các cụ cứ xính cái a Hãng làm giề, e đi xe đời cũ tự ship đồ về chọc ngoáy, cái nào cần đến thiết bị thì ra gara sửa. Nói chung e thấy mấy thằng KTV ở trong hãng chỉ được mỗi cãi bộ quần áo khoác lên người nhìn nó đèm đẹp, chứ ngưỡng ấy mà ra mở gara ở ngoài chắc chết đói
Ai cũng như Cụ thì hãng bảo hành chết đói mất.
Thực ra bọn KTV cũng được học hành cả đấy.Thằng nào nhanh nhẹn thì trốn ra làm ngoài hết bọn còn lại thì lại giả điếc để kiếm chác.Bản chất người VN nó vậy mà.

zin 157

Xe tải
Ai cũng như Cụ thì hãng bảo hành chết đói mất.
Thực ra bọn KTV cũng được học hành cả đấy.Thằng nào nhanh nhẹn thì trốn ra làm ngoài hết bọn còn lại thì lại giả điếc để kiếm chác.Bản chất người VN nó vậy mà.
Cụ nói quá chuẩn luôn rồi còn giề. E nhất trí cao với cụ là các a KTV trong hãng đều được học hành cả, e biết có những a chàng KTV giỏi và rất giỏi nữa cơ cụ ơi. Nhưng đúng như cụ nói các a ý giỏi và nhanh nhẹn đều đi ra ngoài hết rồi... vậy phục vụ cho các cụ là số còn lại chậm chạm k giỏi và cả bọn giả điếc nữa chứ =))=))=))

caobangmobile1

Xe đạp
các cụ ở hà lôị có nhiêù gara lựa chọn ,trên em toàn thợ vườn.

cap3hk

Xe tăng
Website
ghequangame.com
Năm nay em bận quá không ra khỏi cửa được :(
Nếu cụ ship lâu thế thì dùng visa mua trực tiếp cho nhanh, ngon bổ rẻ, tự dưng dùng dịch vụ trung gian làm gì, em tưởng một tuần có hàng thì mới đáng nói :(
Nhiều nước (đặc biệt là Mẽo) nó không cho visa VN mua đâu cụ ạ :)

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com

Nhôm nhựa

Xe điện
các cụ ở hà lôị có nhiêù gara lựa chọn ,trên em toàn thợ vườn.
cụ nói chuẩn đấy, xe civic kể từ 2006-2007 tới giờ vẫn còn mới và có nhiều cái cần bảo dưỡng tại Hãng cho yên tâm. thợ ngoài chỉ tự tin đc với mấy em xe đời 2k thôi mà phải là xe đơn giản ấy.
maà cụ trên Cao Bằng cũng xa that đấy nhỉ, đi xuống hn bảo dưỡng xe mất 2 ngày chứ k ít

ccdcskv

Xe buýt
cụ nói chuẩn đấy, xe civic kể từ 2006-2007 tới giờ vẫn còn mới và có nhiều cái cần bảo dưỡng tại Hãng cho yên tâm. thợ ngoài chỉ tự tin đc với mấy em xe đời 2k thôi mà phải là xe đơn giản ấy.
maà cụ trên Cao Bằng cũng xa that đấy nhỉ, đi xuống hn bảo dưỡng xe mất 2 ngày chứ k ít
Em dị ứng với bọn HDMD này lắm. Có lẽ em sẽ phải lập thớt để cảnh báo các cụ