Một số cảm nhận về xe của cụ tatrung

Quebec 123

Xe hơi
Em thì chưa có duyên mua xe cụ trungjapan. Có 1 lần đi xem con bmw 5 nhưng đúng hôm xe hỏng nên ứ gặp đc, lủi thủi đi về:))
Nhìn chung chưa thấy lão nào kêu ca cả, còn cụ í kinh doanh thì đương nhiên có lãi thì mới làm chứ ạ :) bản thân em cũng thích mua xe của thợ hơn, nhưng phải là thợ cứng, thợ quen, thợ có uy tín ạ.
Về phần sửa chữa, bảo dưỡng thì em cũng chưa có trải nghiệm gara cụ í, hi vọng sẽ có sớm ạ :)

montreal

Xe máy
Em cũng đã gặp cụ Trung một lần để xem xe, mặc dù chưa mua được xe của cụ ấy nhưng em khẳng định 2 điều cụ ấy nói dưới đây là đúng trong trường hợp của em.
"- Bắt buộc khách phải check xe tại hãng hoặc gara riêng chứ không chơi mua luôn, em cũng không ép ai gì cả.
- Tư vấn chuẩn cho khách có nên chơi xe này hay không, có hợp xe kia hay không, nhu cầu như thế có chuẩn hay không, và nếu có quyết mua em mới bán (ko mơi, không nịnh, không gạ gẫm)"

everest_mblack

Xe tăng
Em chưa sử dụng dịch vụ của kụ TRung nhưng em thấy cách trả lời kụ ấy rất hay là chuyên nghiệp, chu đáo chứ không phải hoàn hảo.

Mua xe đã qua sử dụng thì không thể dựa hết vào người bán đc kụ chủ nhỉ?!

dat_mltr

Xe hơi
Vâng, chuẩn không cần chỉnh nữa ạ.

VipLand

Xe buýt
Thế bác bao nhiêu tuổi đời rồi và kỳ vọng gì ở 1 chú buôn xe :)

Hoangminhque

Xe hơi
Mình ở khu đô thị Sài Đồng.Trước cổng VinCom :).
~o)
E trước ở Sài Đồng (Vũ Xuân Thiều) giờ chuyển lên khu Xóm Lò, Thượng Thanh. Ngày nào e chả đi làm qua Vincom, hôm nào rảnh giao lưu tí cụ nhỉ

dodovt

Xe tải
Em hóng vụ này xem thế nào! Xem có cụ nào gạch đá ko?

Changiuao0o

Xe tải
Em ghét nhất chỗ cụ Trung là Gara thì ở xa, T7, CN sang thì nhiều xe đến (sửa và chơi nên bị hàng xóm ghét), sửa thì hơi lâu vì thợ sửa cẩn thận quá, Gara thì không có điều hòa (mùa hè ngồi nóng quá trời)

new1985

Xe hơi
Em cũng hay đến gara chỗ cụ Trung nhờ kiểm tra một số lỗi nhỏ nhỏ và toàn được free à!

bopbipbi

Xe hơi
chưa có duyên với chú Trung, đã từng xem nhưng chưa mua được xe của chú Trung, nhưng đã sử dụng dịch vụ tại Gara của Trung và có đánh giá là tốt, nhiệt tình chu đáo và có trách nhiệm, giá cả ko bàn vì quan trọng là ưng ý và tin tưởng thì ko màng đến chuyện giá cả và cũng không đi check giá làm gì (nhưng nghe nói là giá tốt) :)
hy vọng một ngày không xa khi có điều kiện đổi xe sẽ lại ghé qua chú Trung :)

QDVietred

Đi bộ
E cũng đang máu Mec nên dạo này cũng hay đọc topic của bác Trung, cơ bản thấy có vẻ đáng tin.

Minhlinhkhoi

Xe tải
Em nghi ý đồ tung bài của chủ thớt lắm nhá.
Về cụ Trung thì em cũng chăm theo dõi thớt của cụ từ khi nó có trăm mấy kia.
Cũng được!

Mazda 929

Xe điện
Ngoài ra trong hành trình từ đó tới h, em cũng có nhiều bài học và rút ra nhiều kinh nghiệm, các cụ hãy nhìn em như một thợ xe Merc chu đáo chứ không phải hoàn hảo và sản phẩm của em được chú ý kỹ chứ cũng không phải hoàn hảo.
Còn về Gara của em chuyên sửa Merc thì em cũng tự tin là giá tốt nhất trong các gara, không mất chi phí nhà xưởng, thợ làm được bao nhiêu hưởng tiền công bấy nhiêu (em không thu đồng nào), ưu tiên lấy phụ tùng giá gốc, free công trong những việc nhỏ cho khách, mọi cái hướng tới 1 mục tiêu là: Ngon - Bổ - Rẻ thực sự.
Cụ nào chưa tin, sao không thử? :D
Em thấy cụ có tư duy tổ chức dịch vụ khép kín như vậy là hợp lý cho cả Cụ và cả người mua xe, họ sẽ yên tâm hơn khi mua xe của cụ! Làm nghề gì cũng thế, có kỹ năng và đạo đức nghề nghiệp sẽ đều thịnh vượng bền lâu, chúc cụ buôn bán phát tài ngày càng được ae trên OF tin cậy!

Tôi cũng ngắm thớt của bác Trung từ khi mở ra tới giờ!và cũng đang tìm 1 e Mẹc glk!hôm nay cũng đã gọi cho cụ ấy thấy thái độ cửa cụ ấy rất chân tình và cởi mở!kinh doanh khép kín như cụ ấy quả là 1 điều tuyệt vời cho a e chơi mẹc!tôi ủng hộ cụ Trung rất mong cụ luôn lấy chữ TÂM làm hàng đầu trong kinh doanh!tôi nghĩ (Hữu xạ tự nhiên hương)!

campha

Xe buýt
e cũng thấy nên có những bài viết như vầy.em cũng chưa có tiền chơi mec hay mua mec của cụ Trung nên ko có đánh giá gì cả.Nhưng nên có phản hồi vì đã làm dịch vụ,mua bán thì ko phải tốt 100% đc.cái quan trọng là khi xảy ra chuyện thì ng có trách nhiệm có làm hơn cả trách nhiệm hay ko thôi?e chỉ chém gió trên đây nhưng theo e thấy cụ Trung chưa dính phốt nào cả.Còn vài cụ ví dụ cụ Chocgaybanhxe là dính rồi và thật sự e cũng thấy cụ Choc quảng cáo nhiều nhưng làm chưa đc bao nhiêu.Cụ ấy có lần kêu có người mạo danh cụ ấy để làm dịch vụ như cụ ấy nhưng e phản hồi là cụ ấy có bằng chứng ko thì ko thấy cụ ấy nói gì cả.thêm vài người nữa nhưng e ko nhớ phốt nào.e nhiều chuyện tý nhưng phải nói ra để các bác nào chưa biết thì còn biết mà lựa chọn chứ e chả thù hằn gì với cụ Chocgaybanhxe cả nhé

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
E tin chẤt luợng cụ tatung cho ra sp ngon chứ of e thấy các lão nhà ta cũng đanh đá bỏ xừ , có biến cái là bù lu bù loa lên rồi, chả im đc đâu :__

emdotlam

Xe tải
Chơi với ông em Trung này từ hồi còn chơi JMP. Chưa có 4 bánh nên chưa dám đánh giá gì nhiều. Nhưng có 1 điều ưng ông em là " dám nghĩ, dám làm và đã nói là làm đc thật".
Mong đủ xiền mua ủng hộ thằng em.
Chúc phát đạt.

lipton29

Xe hơi
Uy tín là vàng, mong cụ Trung phát huy điểm này