Một số ý kiến về dịch vụ của Nissan Hà Đông

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
Hôm đó em cũng bảo bác ấy là sao anh không lập đường dây nóng dùng luôn số điện thoại của anh có phải hơn không, chứ bọn em hổ gặp GĐ thì nhân viên lại bảo không có ở đây, tôi giải quyết được, không cho số của GĐ thì những sự việc như thế này còn có nguy cơ tiếp diễn, cái hộp thư góp ý không giải quyết được thấu đáo vấn đề :(
Chắc sợ bị các thành viên of gọi điện chửi vì cái dịch vụ không ra gì nên không dám lập!

bibibin

Xe buýt
tập 2 bắt đầu căng thẳng hơn tập 1 rồi

tonnyano

Xe tải
Làm dịch vụ mà một lời xin lỗi cũng không làm được, LD hay nghĩ rằng lỗi nhân viên không phải lỗi của mình :(

Lungcu

Xe điện
Cảm ơn thàng hack mất thớt mói phải .
hay là đặt hàng nhỉ ?:-?

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Tờ giấy này ko liên quan gì đến thớt!
Ko hiểu là cố tình hay coi ofer ko ra gì?
Xin lỗi X.O chứ mọi việc coi như dừng tại đây là gì?
Việc em nói dừng là vì em đã làm xong việc phải làm là cầu nối giữa 2 bên gặp nhau. Giải quyết như thế nào là do 2 bên quyết định, Of không phải là nơi để 1số thành phần lợi dụng cụ ạ.

SPL

Xe container
Việc em nói dừng là vì em đã làm xong việc phải làm là cầu nối giữa 2 bên gặp nhau. Giải quyết như thế nào là do 2 bên quyết định, Of không phải là nơi để 1số thành phần lợi dụng cụ ạ.
Cách giải quyết thế nào trên này em cũng đã nói nhưng bác Mạnh không thấy làm như vậy, càng để lâu bác ấy càng thiệt.

ynhi2208

Xe điện
Giấy tờ chứng minh đầy đủ, cụ chủ đã từng đăng, do diễn đàn lỗi mới mất thớt, ai lợi dụng hả cụ

BigUc

Xe máy
Keke, cụ thông cảm vì HĐ nổi quá nên bên em phải né đường vòng"tránh voi mà" :)

Khonghieu

Xe container
Nếu ở đây không chấp nhận những va chạm thì cụ nhờ báo chí xử lý cho nhẹ đầu chủ thớt ạ. Đấy là nghề của họ, đây là chỗ giao lưu những điều tốt thôi.

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ở nissan nào thế?

Cái này mà cụ gọi là công văn thì em cũng chịu!
Chả thấy có Cộng Hòa-Xã Hội......., chả thấy có Hà Nội, ngày...tháng....năm gì cả! Éo hiểu thằng nào đánh máy hay nghĩ ra cái mẫu này mà ngu thế? Không biết nó dùng ở nước nào chứ em thấy là éo phải ở Việt Nam mình!
Theo như em được biết thì quy trình để ra một công văn thì thường có mẫu sẵn, đánh máy rồi đưa cho trưởng phòng hay trợ lý duyệt trước ký nháy rồi mới trình GĐ hay TGĐ. Mà GĐ hay TGĐ muốn ký cũng phải xem lại có sai hay thiếu còn sửa. He he éo bết bọn này làm kiểu gì? Có lẽ nó theo chuẩn quốc tế của Lít Xăng???

xalobacnam

Xe hơi
Làm dịch vụ mà một lời xin lỗi cũng không làm được, LD hay nghĩ rằng lỗi nhân viên không phải lỗi của mình :(
người ta Không có lỗi, sao bắt người ta xin lỗi được hả cụ, cv có nói đến lỗi ở chỗ nào đâu,mà chỉ là sự hiểu nhầm mà thôi.
Mới lại diễn đàn otofun chỉ là nơi giao lưu về mặt khoa học kỹ thuật thôi chư không phải là trường đấu. nên cái gì hay hay thì anh em fot lên, con cai gì mà không hay thì cố giữ lại tự dùng thôi các cụ ah (các cụ xưa có câu đẹp đẽ thì khoe ra, xấu xa thi đậy lại các cụ ah).

MrLeo

Xe hơi
Số 2 Tôn Thất Thuyết - Mỹ Đình - Từ Liêm - Hà Nội
Website
mydinhford.org
Xin kính bác một ly, những trường hợp thế này cần đưa lên nhiều hơn để mọi người biết mà tránh những cái chỗ đấy ra. Đúng là lần đầu em được thấy cái phí lạ lùng như thế. Mong bác sớm nhận lại những gì xứng đáng

Mr Win

Xe buýt
Em đọc tất cả 7 trang và định chỉ đọc vì nghĩ mình ko đi Nis vào học hỏi thôi, nhưng nghĩ lại đây là một vấn đề chung cho tất cả các đại lý dịch vụ ủy quyền của các hãng xe nên có vài dòng như sau:
- NSHD chưa đáp ứng đc nguyện vọng cửa cụ chủ thớt ( chính thức xin lỗi trên này)
- NSHD chỉ đợi khi sự việc rất căng thẳng mới có động thái mặc dù đã mười muơi biết sự việc này (cái đại lý NSHD bằng cái bàn tay chứ có phải tập đoàn j đâu) ngay sau đó có lãnh đạo cấp cao của chi nhánh đứng ra gặp mặt trực tiếp KH giải quyết về mặt này có thể ghi nhận nhưng lại cho thấy thế hệ lãnh đạo kế cận vẫn đi theo vết xe đổ của các thế hệ trước thiếu chuyên nghiệp, quan liêu coi khách hàng chỉ là gà qué không cần quan tâm miễn sao trả tiền ngay và đủ là đc
- NSHD thì em không biết nhưng NIS thì có lẽ khà thân thiết với OF đã có lần mời một số thành viên OF vào thăm quan nhà máy và lái thử (đã có bài viết) vì vậy việc kết nối với DĐ là chuyện trong tầm tay
- về cái tờ giấy NSHD gửi cụ X.O không hề đề cập vấn đề cần giải quyết nó giống như thư cảm ơn thì đung hơn( dạng như sau lễ viếng đám tang thường có thư này " gia đình chúng tôi vố cùng cảm ơn abbcdef...... đã đên chia...............) với em tờ giấy khá giống tờ rơi quản cáo địa chỉ logo to ~ 1/2 tờ giấy
- các cụ cmt bình tĩnh không nên có lời lẽ xúc phạm tới các bên NSHD có thể sai nhưng ko có nghĩa các cụ muốn nói j thì nói
- nếu NSHD định gửi công văn thật thì em góp ý trong cong văn tên đơn vị để bên trai trên cùng, Quốc Hiệu, Tiêu ngữ để trên cùng bên phải, số công văn, về việc gì, ngày tháng, dưới cùng trái nơi nhận, lưu
trên đây là vài dòng tâm tư cửa em

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Giấy tờ chứng minh đầy đủ, cụ chủ đã từng đăng, do diễn đàn lỗi mới mất thớt, ai lợi dụng hả cụ
Em chỉ xin nhắc lại 1 lần nữa là: OF chỉ đứng giữa để kết nối 2 bên lại với nhau. Còn ai lợi dụng việc này để làm cái gì đó thì các cụ chỉ chú ý chút là thấy.

Em không muốn có 1 vụ Phạm Gia lần nữa nên tất cả các post thiếu tính xây dựng sẽ bị xóa. Việc này là việc riêng của NSHD và cụ AccordEX. OF đã làm đúng và đủ việc mình cần phải làm rồi.

tks all

Mistral

Xe tải
Hic, chán quá, e không được xem Tập 1, túm lại vụ này là như thế nào, xảy ra chuyện gì mà bâyh căng thẳng vậy, có Cụ nào be kind tóm tắt inbox cho em với, vì cũng đang xài nis nên rất hóng ạh

eparch

Xe buýt
Tình hình như thế nào rồi cụ chủ? E thấy cv trên chỉ là sự vuốt ve, nhắn nhủ lời cảm ơn tới BĐH và Ofer, còn vấn đề xin lỗi của TGĐ M thì chưa thấy. Vì quyền lợi của khách hàng, chữ tín của doanh nghiệp, e nghĩ cụ chủ thớt nên tiếp tục khởi động những việc cụ đang làm đi thôi.

cuonghxhn

Đi bộ
em mới lấy vợ 2 teana 2011, mai định qua NHD thay dầu và Bảo dưỡng toàn bộ các mợ tư vấn giúp e kinh nghiệm lần đầu chút để ko có sự cố đáng tiếc nào tiếp, thanks

trandoanba

Xe máy
cạch mặt luôn các cụ à, mất xiền mà mua cục tức vào người ức chế lắm

lanhvl

Xe hơi
Bác chủ hiền từ nhỉ! Vụ rách ghế to ch lắm!