Một tình huống làm em run sợ!

cuccucu

Đi bộ
Đùa, e mà là gấu nhà cụ chắc lúc đấy e phải đạp cho cụ mấy phát, chẳng cẩn thận j cả

Mr.Captiva

Xe buýt
nhà mây cái gì cũng mây :)):)):))

J'adore

Xe tải
Website
nhatkyhamy.com
may phước cho cụ :)... sau này nhớ cẩn thận hơn cụ ạ :D

Mr.Tam

Xe buýt
chúc mừng cả nhà cụ, em đọc xong cũng muốn đứng tim luôn, nói thật cụ quá chủ quan với F1.

hoangyenF430

Xe tăng
cụ may mắn đấy . lần sau phải thật cẩn thận cụ nhé (b)(b)(b)(b)(b)

angkorwat

Xe điện
Mong anh em trên OF ko ai gặp phải trường hợp tương tự. Phúc nhà cụ chủ thớt lớn đó, mừng cụ thoát nạn(b)

nhimphich

Xe điện
Vâng, em có mời cậu đó vào nhà. Cậu đó quê Thanh Hóa,ra HN làm thuê, cũng có hoàn cảnh hơi khó khăn. Em có cách giải quyết của em cụ ợ.
Việc giải quyết này cũng không quá quan trọng đâu, chỉ có điều là lần sau hết hết hết sức cẩn thận, em sợ quá, may cho bác. Qua việc này các ofer có một bài học luôn luôn phải cẩn thận trong tất cả mọi chuyện liên quan đế chiếc xe của mình, cẩn thận bao nhiêu cũng không đủ, chỉ sơ xuất một chút cũng đã thừa. chúc mừng bác tai qua nạn khỏi. AE OF mừng cho bác(l)

Pro car

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em mà như bác thì đã xơi đòn ứ hự của gấu nhà rồi! Bác bất cẩn quá! nếu xe cao quá thì bác xơi luôn con camera ở đầu xe cho nó chắc. Không có anh chàng kia thì giờ này mems trên OF mình đang rục rịch chuẩn bị sang nhà bác rồi.........nghĩ đến cảnh đó thôi mà đã rùng mình.:102:

bachkhoak40

Xe điện
Đúng là đọc tin của bác em cũng toát mồ hôi, từ giờ em cũng phải cẩn thận hơn mới được, chúc mừng bác tai qua nạn khỏi nhé.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Câu chuyện xảy ra từ tối hôm qua nhưng bây giờ ngồi gõ bàn phím kể lại cho các cụ nghe mà tay em vẫn còn run run.
Chả là thế này, nhà em ở ngay mặt đường nên mỗi khi đi làm về là em thường đỗ xe ngay trước cửa nhà, tối qua cũng như bao hôm khác em đi làm về để xe trước cửa, cơm nước xong đến 21h em chuẩn bị mang xe sang bãi xe để gửi. con em được 18 tháng vừa lẫm chẫm biết đi.Lúc đó em đang bế F1 ,gấu nhà em thì đang trong nhà rọn dẹp, em đặt F1 xuống định mang xe đi gửi và gọi chị giúp việc ra bế F1 nhưng chẳng biết chị giúp việc không nghe thấy hay đang bận việc mà không ra bế ngay. Em quay ra xe, rồi lên xe nổ máy và xe bắt đầu chuyển bánh thì có 1 cậu thanh niên em đoán khoảng tầm 20 gì đó(cậu này em không biết, chắc đang đi bộ trên vỉa hè) nhẩy bổ vào đầu xe em rồi cúi xuống,(em lại còn lẩm bẩm chửi *** cái thằng này định tự tử ah) em mới đạp phanh đến huỵch 1 phát thì thấy cậu thanh niên bế F1 nhà em trên tay rồi chạy vào vỉa hè. Lúc đó tim em đứng lại mặt cắt không còn giọt máu. Hóa ra lúc em quay ra để lên xe thì F1 nhà em đi theo mà em không biết, mà xe em là SUV hơi cao nên không hề biết F1 đang đứng ngay mũi xe mình.Mọi người đứng gần đó nói là hô hào ầm ĩ mà em không nghe thấy gì. Gấu nhà em lúc đó chạy từ trong nhà ra nước mắt lưng tròng nói.....MỘT TÍ NỮA LÀ ANH ĐÃ GIẾT CON ANH....
Thật là may mắn cho em các cụ ạ.

Phúc nhà bác quá lớn. Chúc mừng, chúc mừng (b)(b)(b)

Lamborghini78

Xe điện
Cụ bất cẩn quá :77: Có khi lắp thêm cảm biến tiến nữa ợ :21:

convoi

Xe buýt
Không chỉ cụ chủ thớt run sợ mà ai đọc bài cụ cũng quá run sợ luôn. Thật là phúc nhà cụ to quá đấy. Mừng cho cụ. Bài học cho mọi người. Thật là cẩn thận bao nhiêu cũng không đủ, sơ sẻnh một tý đã quá thừa. May có cậu thanh niên tốt bụng. Mong lắm thay có nhiều người tốt như vậy

safenoodles

Xe cút kít
Câu chuyện xảy ra từ tối hôm qua nhưng bây giờ ngồi gõ bàn phím kể lại cho các cụ nghe mà tay em vẫn còn run run.
Chả là thế này, nhà em ở ngay mặt đường nên mỗi khi đi làm về là em thường đỗ xe ngay trước cửa nhà, tối qua cũng như bao hôm khác em đi làm về để xe trước cửa, cơm nước xong đến 21h em chuẩn bị mang xe sang bãi xe để gửi. con em được 18 tháng vừa lẫm chẫm biết đi.Lúc đó em đang bế F1 ,gấu nhà em thì đang trong nhà rọn dẹp, em đặt F1 xuống định mang xe đi gửi và gọi chị giúp việc ra bế F1 nhưng chẳng biết chị giúp việc không nghe thấy hay đang bận việc mà không ra bế ngay. Em quay ra xe, rồi lên xe nổ máy và xe bắt đầu chuyển bánh thì có 1 cậu thanh niên em đoán khoảng tầm 20 gì đó(cậu này em không biết, chắc đang đi bộ trên vỉa hè) nhẩy bổ vào đầu xe em rồi cúi xuống,(em lại còn lẩm bẩm chửi *** cái thằng này định tự tử ah) em mới đạp phanh đến huỵch 1 phát thì thấy cậu thanh niên bế F1 nhà em trên tay rồi chạy vào vỉa hè. Lúc đó tim em đứng lại mặt cắt không còn giọt máu. Hóa ra lúc em quay ra để lên xe thì F1 nhà em đi theo mà em không biết, mà xe em là SUV hơi cao nên không hề biết F1 đang đứng ngay mũi xe mình.Mọi người đứng gần đó nói là hô hào ầm ĩ mà em không nghe thấy gì. Gấu nhà em lúc đó chạy từ trong nhà ra nước mắt lưng tròng nói.....MỘT TÍ NỮA LÀ ANH ĐÃ GIẾT CON ANH....
Thật là may mắn cho em các cụ ạ.
Em chỉ nghe bác kể lại thôi mà cũng đứng tim.
May mà có cậu thanh niên kia đới.
Bác rút kinh nghiệm lần sau nhé!

toanvinh_forever

Xe điện
cụ chủ quan quá, F1 còn bé mà cụ ko giao tận tay người giúp việc lại để nó đứng đấy, chỉ 5 giây là nó có thể chạy đi bất cứ chỗ nào rồi. 1 kinh nghiệm cho cụ, phải cẩn thận không được rời F1 dù là 1 giây

safenoodles

Xe cút kít
Chúc mừng cụ, cụ bẩu cái cậu thanh niên kia lập nick để nhà cháu vốt nhá! Ứ vốt cụ vì cái tội bất cẩn:mad:!
À mà này! Gấu mà giận thì cách duy nhất là ACTION cụ nhá(k)
Bác này kinh nghiệm nhỉ?:P:):21:

nhansamngamnuoc

Xe máy
cậu thanh niên đó phúc đức lớn lắm, thật may mắn cho cụ chủ thớt và gia đình :)