Chi hội Một vài hình ảnh VOC

@ các cụ nhà Cụt,

Em có vài tấm hình chụp trộm VOC hôm nay, nhưng chụp từ máy ảnh còi nên không dám đưa vào VOC2010 mà chỉ muốn chia sẻ một góc cho các cụ ở nhà có chút báo cáo. Các cụ đừng ném đá em địa phương chủ nghĩa nhá :D
Hôm nay mà có mấy pa pa ra zzi chuyên nghiệp như Andong, Theph, Sơn BH...etc thì hình ảnh & rì pọt chắc còn nóng hơn nhiều.

Đầu tiên nhà xe ngựa đời Hán hành quân qua sa mạc (%)

...tiếp đó tìm được người thân nhờ mobile fone chứ không phải nhờ nhà ngoại cảm​

...và gặp cả làng nhà bác Vân...=D>

...và F2 của bác Vân nữa ạ...:x

...2 nhà nhập 1 bắt đầu đi duyệt đội hình...:-o

...​

...toàn hàng khủng long...;;)

...F2 nhà xe ngựa háo hức kiểm tra địa hình...=D>

...thấy thế này ạ...​

...hơn thế nữa cơ...​

...thế này cụt nhà mình xuống đây thì sao nhỉ...;)

...toàn đội đã sẵn sàng...=D>

...chưa thấy cụ này ra đường bao giờ ~:>

...và bạn của cụ ý đây...số 10 huyền thoại :-bd

...cùng các anh em thân bằng cố hữu bạn bè gần xa...;)

...đã tới giờ khai mạc...người đi đầu là chú hổ trắng <:-P

...và tiếp theo...​

...về đích...​

...đây thực sự là 1 chú bé hạt tiêu VITARA, tuy nhỏ nhưng lại nhanh nhẹn hơn so với các đàn anh...​

...còn đây là một người lính thầm lặng PAJERO rất chiến đấu...

...còn đồng chí này cố gắng ESCAPE mà không thoát, phải dùng 4 lần trợ giúp (tời kéo)...:D

...cụ Hải K xe số 10 về đích...​

Chỉnh sửa cuối:
...nhà em may mắn được ngồi trong khán đài A :D

...đây là xe của bác cứu hộ ắc quy của ban tổ chức, nằm ở vị trí xuất phát & cũng là đích...=D>

...nhưng như đã báo cáo các cụ trước, máy ảnh của em còi quá nên chỉ lọc được vài tấm ảnh đáng xem...

...quá trưa, F1 & F2 đói nên nhà em quyết định đi ọp chui \:D/

...tới Đầm Long :))

...và cũng ọp rốt tưng bừng :))

...chẳng còn rốt mà ọp nữa ạ, toàn nước mênh mông :D

Em xin hết báo cáo. Phần 2, hoành tráng hơn nhiều, em nhờ Bác Vân rì pọt giúp vì hôm nay Bác có cái ống tê lê nó cứ lòi ra trước ngực :41:​

An Dong

Xe điện
Nhà mình lần này ngoài bác Vân, nhà Xe Ngựa đi lên đó còn những ai nữa các Cụ. Hề hề, chẳng thấy Cụ pốt lên mấy cái ảnh của RS nhà mình gì cả. Tối nay thấy các xe đi VOC về vào Legend Beer ở Nguyễn Tuân đông thế, quả là cuộc chơi không dành cho xe nhỏ. Mình biết mình bé nên để dành đi Quảng Bình vào cuối năm vậy. Đợt OFF tới các Cụ Rì-Pót nhé. Chúc mừng hai nhà Xe Ngựa và Chí Vân (cả con gái Cụ đi à?).

Nhà mình lần này ngoài bác Vân, nhà Xe Ngựa đi lên đó còn những ai nữa các Cụ. Hề hề, chẳng thấy Cụ pốt lên mấy cái ảnh của RS nhà mình gì cả. Tối nay thấy các xe đi VOC về vào Legend Beer ở Nguyễn Tuân đông thế, quả là cuộc chơi không dành cho xe nhỏ. Mình biết mình bé nên để dành đi Quảng Bình vào cuối năm vậy. Đợt OFF tới các Cụ Rì-Pót nhé. Chúc mừng hai nhà Xe Ngựa và Chí Vân (cả con gái Cụ đi à?).
Lần này phong trào của hội nhà mình không được nhân rộng & quần chúng hóa cụ a :(( nên ngoại trừ cụ SVD & VWG đã thông báo trước em cũng PM & gọi Theph, Thumotty, Sonbh cũng kẹt không đi được. Tới nơi, gặp thêm được Cường Arsephan cưỡi 1 nàng 31F trắng phau phau :"> nhưng vì bãi xe rộng mênh mông, xe vào trước, xe vào sau nên cũng không tập hợp được thành đội hình để làm kiểu ảnh kỷ niệm.

theph

Xe điện
Nhà cháu đen quá, đúng vụ này thì giúp việc xin nghỉ về quê ...cứu lúa ^:)^ nên từ hôm T6 gấu phải nghỉ làm để trông F1, sáng T7 cháu phải đưa F1 đi làm cùng còn CN thì ... mang F1 đi cafe.

NguyenChiVan

Xe tăng
em nhập với nhà xe ngựa và còn bác cường tân binh và chủ tịch Phạm T T có chào hỏi nhau đôi câu rồi bận tác nghiệp, em có ảnh nhưng f1 phọt vào voc 2010 tý nữa học xong cháu sẽ hầu các cụ ạ

NguyenChiVan

Xe tăng
Cháu đã post lên "Những hình ảnh đầu tiên về Offroad Cup 2010" rồi, nhưng cháu sẽ post lại để các cụ xem cho tiện

Đây là cụ David

Đây là sân thi buổi chiều

Xe cứu hộ

Ảnh Mẹc lúc đầu

Đến hố này thì ai cũng phải kéo . Cháu nghe nói trong 15 xe dự thi phần cơ bản thì có một cụ lái xe jeep xông phi qua được chỗ này.

Tiếp là Trai Tân đang đi qua cầu tre

Nhưng rất tiếc, đến hố cậu này cũng đành chào thua

Tiếp đến là chiếc Jeep

Hùng dũng xông ra

Nhưng cũng phải bó tay đoạn này

Ới ! sau bỏ em mà đi thế, em là lái phụ mà

Về đích

Chỉnh sửa cuối:

NguyenChiVan

Xe tăng
Hẹp quá

Hố tử thần cận cảnh

Còn mấy chiếc răng không biết

Hết đời trai tân

Qua rồi (do được kéo)

Sắp đến đích rồi! cố lên

Vịt thế này thế thì còn gì là mỏ

PHC

Xe buýt
Ơ hơ, hôm nay vào Tiền Phong online lại thấy cụ Chi Vân nhà mềnh trong cái ảnh này. Cụ có tham gia bắt trộm không thế? :))

NguyenChiVan

Xe tăng
Không đâu! em chỉ làm phóng viên chiến trường thôi ạ ! nhưng có mấy pác chụp được em !
Đấy là ảnh của pác Cửu Văn Long

'

Đây! chính hắn ảnh của iem ạ

Chỉnh sửa cuối:

An Dong

Xe điện
Không đâu! em chỉ làm phóng viên chiến trường thôi ạ ! nhưng có mấy pác chụp được em !
Đây là ảnh của pác Cửu Văn Long

'

Đây! chính hắn

Bác Chí Vân: Đường dây nóng RS hả, có một vụ bắt trộm ở Đồng Mô nhé, có cứu net không thế? không à? không thì nó chết mất (*** mấy thằng ăn trộm).