Một vài nhận xét sau vài ngày chạy KIA sorento 2014

hicuti

Xe hơi
Em vừa đi bảo dưỡng 5k. Tự nhiên khi sang số nó giật giật. Cố vấn gọi thợ vào xem bảo hỏng con cảm biến nhiệt độ dở hơi nào đó phải thay. Bảo anh chờ bọn em làm báo cáo kỹ thuật rồi hôm nào anh vào thay. Bố khỉ, mỗi lần đi mất bố nó buổi làm việc của anh. Xe mới đã phải thay mà còn báo cáo với chả báo cầy. Em bảo: ông báo cáo đứa nào bảo nó ra đây anh nói chuyện. Cố vấn hỏi thằng cha ngồi ngay sau: Anh xem làm luôn cho anh này nhỉ. Mất thêm 2h nữa. Hiện tại đã OK. Một điểm trừ cho KIA Giải phóng. Ngoài ra xe chạy ngon choét. Cái vụ DVD em phát hiện ra là chạy bluetooth ổn nhất. Đỡ mất công copy nhạc. Hơn tốn pin điện thoại tý, em đầu tư luôn quả đầu sạc+pin sạc dự phòng trên xe.

ulysse

Xe máy
Em vừa đi bảo dưỡng 5k. Tự nhiên khi sang số nó giật giật. Cố vấn gọi thợ vào xem bảo hỏng con cảm biến nhiệt độ dở hơi nào đó phải thay. Bảo anh chờ bọn em làm báo cáo kỹ thuật rồi hôm nào anh vào thay. Bố khỉ, mỗi lần đi mất bố nó buổi làm việc của anh. Xe mới đã phải thay mà còn báo cáo với chả báo cầy. Em bảo: ông báo cáo đứa nào bảo nó ra đây anh nói chuyện. Cố vấn hỏi thằng cha ngồi ngay sau: Anh xem làm luôn cho anh này nhỉ. Mất thêm 2h nữa. Hiện tại đã OK. Một điểm trừ cho KIA Giải phóng. Ngoài ra xe chạy ngon choét. Cái vụ DVD em phát hiện ra là chạy bluetooth ổn nhất. Đỡ mất công copy nhạc. Hơn tốn pin điện thoại tý, em đầu tư luôn quả đầu sạc+pin sạc dự phòng trên xe.
Công nhận là nghe qua bluetooth nguồn nhạc ngon còn hay hơn MP3 trên USB. Lại vẫn dùng được các nút trên tay lái. Lúc nào gấu kêu đổi nhạc thì đưa luôn cái phone cho tha hồ chọn...keke.
Rưng mà video thì không có sự lựa chọn nào bác ợ

tonydecor68

Xe máy
lắm bệnh vậy cụ chủ

tree

Xe tải
Cái vụ New So đi qua chỗ sóc kêu lạch cạch gì đó cụ nào gặp chưa, cho em p.a xly với

dat_mltr

Xe hơi
Cụ thủ thế nào chứ, em đang chạy rất hài lòng.

Sau khi thay lốp Mít, phủ gầm thì thấy quá hài lòng với em nó!

Tuy nhiên DVD đúng là hơi lởm nhưng cũng không đến nỗi lắm

Onglaido

Xe máy
Chào các bác trong hội sò.
Tềnh hềnh là em cũng vừa đặt cọc 1 em Sò form cũ. AWD các cụ ah. Vì em hay đi công trường nên phải có 2 cầu các b

cauchi17

Xe đạp
Chào các bác trong hội sò.
Tềnh hềnh là em cũng vừa đặt cọc 1 em Sò form cũ. AWD các cụ ah. Vì em hay đi công trường nên phải có 2 cầu các b
đi công trường thì fo tũn, đi xa thì sò, awd cũng làm vì thôi, gầm thấp, khung mềm, bánh bé. Đi công trường thì làm con ranger cho lành

cauchi17

Xe đạp
Cái vụ New So đi qua chỗ sóc kêu lạch cạch gì đó cụ nào gặp chưa, cho em p.a xly với
em đi qua mấy gờ giảm tốc cao, kêu cọc cọc ở đít rất xót ruột, cứ như kiểu nhựa nó bung ra hết, đang nghiên cứu lắp mấy thanh cân bằng cho khung gầm cứng thêm tí