Đánh giá Mũ bảo hiểm chất lượng cao cho PKL có phải là AGV, NOLAN, Shoei, Arai

Hiep_nd

Xe hơi
cụ quất xong review e xem với nhé, ngon thì e quất thêm 1 em đa dụng dùng thay đổi cho sướng cái thằng người ^^

shinichiduko

Xe đạp
ngân sách vây là cụ lên đồ đập trai rồi,bộ giáp tâm 10m,giấy 3-5m,mũ 5-10m,đa số ae chơi toàn ship hoặc mua ở shop uy tín
Tính mạng mình mà. Vk nó bít mình thích chơi xe nên nó ko cản, lại còn cho thêm mà chơi. Nó bẩu:"Chơi xe nghiện xe còn hơn, đi chơi gái nghiện gái."

vietc4

Xe buýt
chơi moto em nghĩ mỗi cụ nên có tối thiểu 2 cái mũ 1 ff và 1 3/4 để dùng vào các chuyến đi khác nhau như phố hoặc chuyến ngắn đội 3/4 tuor dài chơi ff, cụ nào có đk thì chơi mấy mũ thik thì thay đổi cho nó có tí cảm hứng. dùng cái nhiều trong 1 em thấy không khoái lắm

shinichiduko

Xe đạp
Cám ơn các cụ ! em đã chốt xong em N44 hehe .
Đa dụng đội sướng thật.

Hiep_nd

Xe hơi
Mũ Italy đi xe áo có vẻ không hợp lắm cụ nhỉ haha

Gửi từ Redmi 5 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
E thấy đều là hàng Châu Âu thì ngon rồi, còn nếu muốn hàng Âu & Á theo quan niệm của cụ thì Duke 390 trở xuống hiện tại đang sx tại Ấn Độ & Mãlai thôi cụ ạ :))) có mỗi em Nolan thì origin made in Italy chuẩn

shinichiduko

Xe đạp
Mũ Italy đi xe áo có vẻ không hợp lắm cụ nhỉ haha

Gửi từ Redmi 5 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Nguồn gốc thì cũng khó lắm bác. em thấy anh em chơi xe dùng hàng mũ bảo hiểm đến từ ý như NOLAN hay AGV cũng khá tốt ạ !
đang xài con N44 sau khi được các cụ tư vấn thấy khá thích. Nolan họ làm mũ chuẩn phết ấy chứ.

mutang1967

Xe tăng
E thấy đều là hàng Châu Âu thì ngon rồi, còn nếu muốn hàng Âu & Á theo quan niệm của cụ thì Duke 390 trở xuống hiện tại đang sx tại Ấn Độ & Mãlai thôi cụ ạ :))) có mỗi em Nolan thì origin made in Italy chuẩn
Chắc ăn thì chơi mũ Arai sản xuất thủ công tại Nhật.
Nguồn gốc thì cũng khó lắm bác. em thấy anh em chơi xe dùng hàng mũ bảo hiểm đến từ ý như NOLAN hay AGV cũng khá tốt ạ !
đang xài con N44 sau khi được các cụ tư vấn thấy khá thích. Nolan họ làm mũ chuẩn phết ấy chứ.
Đương nhiên là độ hiệu thì phải tốt rồi.

Hiep_nd

Xe hơi
Chắc ăn thì chơi mũ Arai sản xuất thủ công tại Nhật.

Đương nhiên là độ hiệu thì phải tốt rồi.
ăn chơi thì có nhiều lựa chọn cụ ạ, AGV thì có dòng PISTA cũng hơn 1000 mẽo/ mũ, Arai, Shoei, Nolan, HJC, Bell.... các thương hiệu này đều có sp riêng đắt xiền cả :D
gửi cụ thớt tham khảo : https://www.motorcyclesafer.com/best-motorcycle-helmet-brands/
e Nolan của cụ thớt cũng trong top 3 đấy, chúc mừng cụ, sự lựa chọn không tồi :D

shinichiduko

Xe đạp
ăn chơi thì có nhiều lựa chọn cụ ạ, AGV thì có dòng PISTA cũng hơn 1000 mẽo/ mũ, Arai, Shoei, Nolan, HJC, Bell.... các thương hiệu này đều có sp riêng đắt xiền cả :D
gửi cụ thớt tham khảo : https://www.motorcyclesafer.com/best-motorcycle-helmet-brands/
e Nolan của cụ thớt cũng trong top 3 đấy, chúc mừng cụ, sự lựa chọn không tồi :D
mừng rơi nước mắt! tóp 3 cũng là hàng hot rồi. cám ơn cccm nhìu.
Tiện đây ai mua cái mũ giống em thì qua cái chỗ moto299 gì gì đó em quên mất sđt rồi nhưng search là ra đó. nhìu mũ mà nhân viên tư vấn nhiệt tình lắm ạ !

mutang1967

Xe tăng
AGV em thấy mẫu mã đẹp và quá đắt mà chất lượng chưa chắc đã qua được shoie,arai.Em mà lên loại cao cấp thì em chỉ nhắm đến shoie và arai thôi

shinichiduko

Xe đạp
AGV em thấy mẫu mã đẹp và quá đắt mà chất lượng chưa chắc đã qua được shoie,arai.Em mà lên loại cao cấp thì em chỉ nhắm đến shoie và arai thôi
Căn bản là ko khoái AGV vì giờ nó sản xuất tại china. và cũng khó lường khi china nắm được công nghệ sản xuất và việc sẵn sàng ra các bản replica giống đến 98% với giá thành giật mình thì thực sự là điều mình ko mong muốn.
Với tầm tiền 8tr đổ xuống mình đã chọn NOLAN HELMET, Với 100% sản xuất từ ITALIA và ko để bất cứ bên thứ 3 tham gia vào hoạt động sản xuất.
Mình tìm hiểu khá kỹ. Còn bạn thì sao, hãy thử xem, biết đâu lại sướng như mình đó.

mutang1967

Xe tăng
Căn bản là ko khoái AGV vì giờ nó sản xuất tại china. và cũng khó lường khi china nắm được công nghệ sản xuất và việc sẵn sàng ra các bản replica giống đến 98% với giá thành giật mình thì thực sự là điều mình ko mong muốn.
Với tầm tiền 8tr đổ xuống mình đã chọn NOLAN HELMET, Với 100% sản xuất từ ITALIA và ko để bất cứ bên thứ 3 tham gia vào hoạt động sản xuất.
Mình tìm hiểu khá kỹ. Còn bạn thì sao, hãy thử xem, biết đâu lại sướng như mình đó.
Em nghĩ việc sản xuất ở nước gia công để giảm chi phí cho gần với người tiêu dùng.Em ủng hộ việc đó đơn cử như dòng AGV k3 SV hiện tại là dòng K1 giá khá hấp dẫn dễ tiếp cận hơn.
Mấy năm trước nhìn thấy anh nào chạy xe mà đội con agv thì cứ gọi là chất thôi rồi mình tíc góp mãi mới mua được quả HJC cool quả mũ đó đã cứu em một lần nên em vẫn tin dùng mũ của HJC

manh.tinh

Xe máy
Website
nhamnhi.info
em đọc giọng văn của các cụ mà sặc mùi seeder :">
em là cứ HJC em chơi cho rẻ, khi nào nhiều tiền thì em order AGV :-j

Hiep_nd

Xe hơi
em đọc giọng văn của các cụ mà sặc mùi seeder :">
em là cứ HJC em chơi cho rẻ, khi nào nhiều tiền thì em order AGV :-j
HJC cụ thử quất mấy em RPHA11 xem có 13-15tr/ em không keke, nói chung hãng nào cũng có dòng cao cấp và độ ngon và sướng thì cụ phải đội thử hết mới cảm nhận được :D

TONGIA

Xe lừa
Em cũng có tý mũ show các cụ

TONGIA

Xe lừa
Mũ có túi khí kèm luôn