[Funland] MU.OFC - Mùa giải 2018-2019

vauhoi

Xe container
Ah, do Mou có một cơ số không ít anti fan vô ơn và thiếu văn hóa, vd như 3 ngón trận gặp Chelshit là câu"Fuckoff Mou" từ khán đài Chel, còn trận Juve là bài đồng ca" Sáng mai ông bị sa thải" từ nhóm CĐV Juve,
Cụ luận siêu phàm quá khó có ai bì kịp. Nhưng có vẻ hình như nhầm. Em đọc báo thấy họ viết ở đây là Nhô giơ 3 ngón tay chứ không phải fan giơ để chê bai hay chửi đểu Nhô như cụ nói. Trận gặp Juve Nhô giơ 3 ngón tay để ám chỉ cú ăn 3 ở Inter, trận gặp Chè thiu Nhô giơ 3 ngón là chỉ 3 chức vô địch Nhô kiếm cho Chè.
Cái biệt danh của Nhô “gã 3 ngón” cũng từ đấy mà ra.

vauhoi

Xe container
Ah, do Mou có một cơ số không ít anti fan vô ơn và thiếu văn hóa, vd như 3 ngón trận gặp Chelshit là câu"Fuckoff Mou" từ khán đài Chel, còn trận Juve là bài đồng ca" Sáng mai ông bị sa thải" từ nhóm CĐV Juve,
Cám ơn cụ giải thích vụ 3 ngón, thì ý em là Mou làm vậy để đáp lại hành động của CĐV đối thủ mà,
Em không luận đâu, trên báo "lá cải vừa" cả đấy, cần thì cụ Gg giúp em, mất độ 1-2 phút thôi mà, :P
Em không nghĩ là Nhô tự mắng mình, vì Nhô giơ 3 ngón tay chứ không phải fan của đội nào giơ lên đâu cụ.
Nhô nhắc fan Chè nhớ đêna 3 chức vô địch thôi

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Em không nghĩ là Nhô tự mắng mình, vì Nhô giơ 3 ngón tay chứ không phải fan của đội nào giơ lên đâu cụ.
Nhô nhắc fan Chè nhớ đêna 3 chức vô địch thôi
Em chịu không hiểu ý cụ? Ý em là, theo lời Mou, 3 ngón trận gặp Chelshit hay là dành cho phần nhỏ CĐV vô ơn, "chưa được giáo dục đầy đủ " Chel, còn phần lớn CĐV Chel em tin là đều hiểu được vị trí của Mou trong lịch sử của họ. Còn với tifosi, họ đương nhiên có thái độ ngược lại với các Interista rồi. MOU, với bản tính bốc đồng nhưng đầy tính toán của mình, đương nhiên sẽ có hành động vừa đập mặt, vừa thu hút truyền thông như động tác "3 ngón" mà cụ vô ý đề cao ở trên,
Tuy nhiên, em đồng ý với cụ là Mou với Mu dell đi được với nhau ạ, sáng tý gọi là lập lòe thôi, không cơm cháo gì đâu! Mou ko phù hợp với các clb "vĩ đại nhất" như kiểu Mu, Real đâu.
P/s: em nghĩ Mou nên nghỉ 1 năm, xong quay lại với các clb như Juve, BM là phù hợp. Lý do? Đơn giản cđv các clb này không biết cái gọi là "tấn công đẹp mắt", và hơn nữa, dell có fan phong trào!

Chỉnh sửa cuối:

vauhoi

Xe container
Chelsea B đa với Everton có vẻ không nuột như đội A các cụ nhỉ
Các cầu thủ MU muốn đá mít Nhô đi, nhưng vì clb họ không buông như kiểu mấy chú cầu thủ nhà Chè đá kiểu phá đám đến mức ở nhóm ngấp nghé nhóm xuống hạng. Đá thế nuột sao được. Cón thể nói, nếu chịu đá MU không ngán bất cứ đối thủ nào, nhưng đá theo kiểu của Nhô thì thà không có hlv còn dễ đá và tỷ lệ thắng còn cao hơn.

vauhoi

Xe container
Em chịu không hiểu ý cụ? Ý em là, theo lời Mou, 3 ngón trận gặp Chelshit hay là dành cho phần nhỏ CĐV vô ơn, "chưa được giáo dục đầy đủ " Chel, còn phần lớn CĐV Chel em tin là đều hiểu được vị trí của Mou trong lịch sử của họ. Còn với tifosi, họ đương nhiên có thái độ ngược lại với các Interista rồi. MOU, với bản tính bốc đồng nhưng đầy tính toán của mình, đương nhiên sẽ có hành động vừa đập mặt, vừa thu hút truyền thông như động tác "3 ngón" mà cụ vô ý đề cao ở trên,
Tuy nhiên, em đồng ý với cụ là Mou với Mu dell đi được với nhau ạ, sáng tý gọi là lập lòe thôi, không cơm cháo gì đâu! Mou ko phù hợp với các clb "vĩ đại nhất" như kiểu Mu, Real đâu.
P/s: em nghĩ Mou nên nghỉ 1 năm, xong quay lại với các clb như Juve, BM là phù hợp. Lý do? Đơn giản cđv các clb này không biết cái gọi là "tấn công đẹp mắt", và hơn nữa, dell có fan phong trào!
Em đọc mấy bài của cụ thấy như gió ở cơn dông, không hiểu nó thổi chiều nào, cụ đọc lại bài số 382 của cụ xem.

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Các cầu thủ MU muốn đá mít Nhô đi, nhưng vì clb họ không buông như kiểu mấy chú cầu thủ nhà Chè đá kiểu phá đám đến mức ở nhóm ngấp nghé nhóm xuống hạng. Đá thế nuột sao được. Cón thể nói, nếu chịu đá MU không ngán bất cứ đối thủ nào, nhưng đá theo kiểu của Nhô thì thà không có hlv còn dễ đá và tỷ lệ thắng còn cao hơn.
Đội B Chelsea đá vậy ngon rồi anh ơi. :))
Mourinho là hlv các clb trên tg luôn thèm muốn. Thậm chí là khắc tinh của sơ Sơn, đến nỗi sơ sơn xin giải nghệ khi nghe tin nhô về lại NHA mà a cứ cá trê

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Điểm sáng là coi như 1 trục dọc cánh trái đã đá tốt hơn nhiều, hoặc cũng có thể họ lấy lại phong độ sau khi nghe HLV...chửi nhiều: Lindelof, Shaw, Martial. Cánh phải cần Mata ổn định hơn, giữa ông thần Pog3 thôi màu mẻ thể hiện, Ku trở lại nữa thì mới cạnh tranh danh hiệu được.

vauhoi

Xe container
Đội B Chelsea đá vậy ngon rồi anh ơi. :))
Mourinho là hlv các clb trên tg luôn thèm muốn. Thậm chí là khắc tinh của sơ Sơn, đến nỗi sơ sơn xin giải nghệ khi nghe tin nhô về lại NHA mà a cứ cá trê
Thắng bẩn bằng mọi giá không hợp với MU đâu. Còn Nhô biết tin anh Sơn về, trông ngón để thay thế nhưng không được chọn đành muối mặt quay về clb mà mình đã bị đá một lần, chắc để nếm thử lần thứ 2 và đã toại nguyện.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Thắng bẩn bằng mọi giá không hợp với MU đâu. Còn Nhô biết tin anh Sơn về, trông ngón để thay thế nhưng không được chọn đành muối mặt quay về clb mà mình đã bị đá một lần, chắc để nếm thử lần thứ 2 và đã toại nguyện.
Ha ha. Thắng bẩn nên Mou mới có biệt danh là Rùa anh nhể :))

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Thấy cụ bảo thủ quá, em đoán cụ ở nhà là trưởng họ, ở công ty là trưởng phòng, :P, tuổi cụ chắc gấp 3 lần em. Đồng thời, em đưa cụ vào black list, refresh, và không thấy ai trong thớt nữa, ngoài em! :D
Hóa ra, khi CLB thi đấu chuệch choạc, fan rơi rụng gần hết, thế mới biết cụ yêu CLB này như thế nào!
Rất xin lỗi cụ, em sai. Mọi ý kiến trái chiều hay phải chiều đều không có ý nghĩa nếu không có tình yêu với Red evils!
Rất hy vọng có dịp gặp cụ ngoài mạng ảo, vodka thật em cũng làm được vài chén ạ!
Chúc cụ tuần mới mạnh khỏe, thành công!
Lúc nào cụ thích ăn dạ dày xào hành răm với cả lòng xe điếu đến gặp a ý cho ít :!!

Becgie

Xe điện
Ko ăn thua các cụ à :(

Becgie

Xe điện
Martial dạo này mắn quá :D