[Funland] Mụ vợ em bị chào mời watford llc???

eagles

Xe buýt
Kkk e post cái lũ này lên cho ai có bị cno chăn dắt thì search thấy topic mà dừng lại, phần về vợ e cũng tỉnh táo tầu ko chơi r.
khiếp nhất quả mua cổ phần của nó sau 1 năm mới dc rút tiền, vì thế càng ngày đổ càng nhiều tiền vào. Bà kia rủ v e mới vào thêm 10tr nữa là tổng 14tr r, e sắp có bạn vợ làm tỷ phú rôì cc ah 😢

y_troi

Xe hơi
hôm nay em cũng vừa bị gạ cái này xong, may mà lên google search kịp. :D:D:D

congngo

Xe điện
vợ e vừa gửi cho e nóng hổi, e đang muốn chơi luôn gói cuối cho nó nhanh giàu. Cc thấy dc ko?

Nhìn mặt cái thằng chủ thế này mà cũng đưa tiền cho nó để đầu tư được thì cũng ạ các cụ, mợ.

nguyensalin

Xe đạp
lại dạng đa cấp lừa phải k cụ

congngo

Xe điện
Mặc vét chưa chắc làm đa cấp nhưng làm đa cấp chắc chắn mặc vét
Bôn-nớt thêm đặc điểm nhận dạng: Tư thế tay giơ cao sẵn sàng, mồm nói thành công, chạy chữ "nhận ngay", "có ngay", phông bạt thường kèm ảnh ô-tô google hoặc chụp ké bên siêu xe nào đó. Giống này thường toát ra mùi tiền nhiều vl, mà vẫn ung dung check in sang chảnh để hấp dẫn đồng loại. Đặc tính khá gần giống với lửng mật, không sợ trời đất, bất chấp gạch đá, trơ tráo với người thân. Bệnh truyền nhiễm do giống này gây ra ảnh hưởng mạnh tới đối tượng cả tin, ham giàu mà lại rảnh háng ngồi đợi tiền rơi vào mồm. Cần học cách nhận biết và cách ly, không cho người thân trong gia đình (bố mẹ vợ chồng anh chị em ruột) tiếp xúc gần, vì sự nguy hiểm hơn Covid-19.
Nhắc đến vest em lại nhớ, cách đây gần hai tháng, đúng đợt cả nước nắng nóng triền miên với nhiệt độ sáng ra đã 34-35 độ. Em cùng gấu sáng ra hay đi bộ quanh khu, mới gần 6h sáng mà trời đã có nắng, mình mặc ba lỗ đi bộ mà mồ hôi đầm đìa thì nhìn thấy một chú bước xuống từ xe Bus đóng nguyên bộ Vest màu xanh cốm, giày trắng, sơ mi trắng, caravat cánh sen nhìn còn chói lóa hơn cả mặt trời. Thấy là lạ em mới để ý thì thấy ảnh bước xuống xe bus mắt đảo xung quanh cứ như sợ người khác thấy ảnh đi xe bus thì nó kém sang hay sao ấy. Rồi anh ấy đi thong dong trên vỉa hè, tay trái cầm khư khư cái clutch căng phồng, tai phải cầm smart phone to tướng - đúng dáng doanh nhân. Em với gấu đi hết một vòng vẫn thấy doanh nhân đi đi, lại lại ở xung quanh ngã tư ấy, em đoán chắc đang chờ xe đến đón. Nhưng không, đúng thời điểm hàng xôi ngồi góc ngã tư không có khách thì anh ấy đến rất nhanh, chìa ra tờ 10K và cũng rất nhanh cầm gói xôi đi như sợ ai bắt gặp.

y_troi

Xe hơi
Nhắc đến vest em lại nhớ, cách đây gần hai tháng, đúng đợt cả nước nắng nóng triền miên với nhiệt độ sáng ra đã 34-35 độ. Em cùng gấu sáng ra hay đi bộ quanh khu, mới gần 6h sáng mà trời đã có nắng, mình mặc ba lỗ đi bộ mà mồ hôi đầm đìa thì nhìn thấy một chú bước xuống từ xe Bus đóng nguyên bộ Vest màu xanh cốm, giày trắng, sơ mi trắng, caravat cánh sen nhìn còn chói lóa hơn cả mặt trời. Thấy là lạ em mới để ý thì thấy ảnh bước xuống xe bus mắt đảo xung quanh cứ như sợ người khác thấy ảnh đi xe bus thì nó kém sang hay sao ấy. Rồi anh ấy đi thong dong trên vỉa hè, tay trái cầm khư khư cái clutch căng phồng, tai phải cầm smart phone to tướng - đúng dáng doanh nhân. Em với gấu đi hết một vòng vẫn thấy doanh nhân đi đi, lại lại ở xung quanh ngã tư ấy, em đoán chắc đang chờ xe đến đón. Nhưng không, đúng thời điểm hàng xôi ngồi góc ngã tư không có khách thì anh ấy đến rất nhanh, chìa ra tờ 10K và cũng rất nhanh cầm gói xôi đi như sợ ai bắt gặp.
em dự là cụ có nghề tay trái là viết truyện trinh thám :)):)):))
nhưng cũng phải nói thật với cụ là em rất dị ưng với vest màu xanh.

gaquay123

Xe tăng
Rõ ràng là lừa đảo thế mà nhiều người vẫn cứ lao vào như con thiêu thân nhỉ ?! :D

Em chỉ phân tích 1 chút biết nhay lừa đảo: Giả sử đầu tư LEVEL 3 : 12000 USD ( ~ 280 triệu đ ), mỗi tháng được 40tr lãi thụ động và 360 USD chia cổ tức ( ~ 8 tr đ ), tổng thu lợi nhuận 1 tháng là 48 tr đ trên số tiền đầu tư 280 tr đ. Đầu tư gì mà lợi nhuận khủng thế được ?????? :D

Dự là nộp cho bọn nó 280 tr, nó trả lãi cho 3 tháng, rồi lại mơi thêm đóng thêm cho bọn nó....rồi khi chưa thu hồi vốn được thì bọn nó đã xù hết vốn rồi. :D

Kết cục là tự mình xơi tiền của mình ...và vứt đi tiền của mình thôi....:))
Lại Ponzi lấy của thằng sau trả cho thằng trước!

tôi yêu ô tô

Xe container
Cc chả biết gì, tôi vừa nộp 10 tỷ gói x5 ưu đãi gà to cho hẳn x10. Đang chờ sang năm mua cái ghế thành viên HDQT Vin, thi thoảng đàm đạo cùng anh V đây :D

tgiant

Xe đạp
Không biết các cụ thế nào, chứ cảm nhận riêng em khi nhìn hình bọn đa cấp quảng cáo thấy mặc dù đứa nào mặt mũi cũng sáng sủa sạch sẽ mà không hiểu sao vẫn buồn cười vì vẻ mặt & ánh mắt nó vẫn toát lên sự ngu ngu dốt dốt kiểu gì ấy, khó tả lắm