Mua bán nhà chủ nhà lật lọng, các cụ bày cách giúp em mí... Em đau đầu quá!

luudung83

Xe hơi
Cụ cho ở nhờ thế là dại rồi, mà 1,7tr cụ cho nó luôn đi, gặp những thành phần như thế chấp làm gì, đằng nào mình chả dại rồi. Cái này cụ nhờ xxx can thiệp thôi.

Motor Buoc

Xe tải
Lúc giao nhà nó phá thì mất thêm cả chục củ ấy chứ lại 1.7 triệu à, cụ/mợ nên dứt điểm ngay mà đừng nói thêm lời nào kẻo lại mất thêm tiền sửa nhà. Xã hội xuống cấp quá rồi, chúng nó cũng không khá hơn được đâu.
Em cũng nghĩ y như cụ này. bỏ tiền ra rồi dứt điểm ngay đi cụ ạ, xong càng sớm càng nhẹ đầu.

trantienlc

Xe buýt
Cụ bố thí cho nó cho nhẹ đầu chấp gì loại chầy bửa!

Zlonton

Xe tải
Đúng là đóng cho xong nợ...

duongcua03

Xe tăng
Thôi cụ ạ, 1,7 triệu bố thí cho xong đi cho nhẹ cái đầu. Trên đời này không ai lấy không đc của ai cái gì đâu cụ, cụ bố thí 1,7 triệu biết đâu khi về ở cái nhà đó, hợp với via người nhà mình lộc lá lại về đầy.
Nhẹ cái đầu về ở cho thoải mái
Em cũng nghĩ như cụ Nothing!!!!b-(

Blackberry 8900

Xe tải
CỤ chủ đã giải ngân nốt để lấy nhà chưa?????? Ko nhanh nó đòi thêm đấy. Dạng này phải nhanh cho xong cụ ah

Hai_dang

[Tịch thu bằng lái]
Xin cảm ơn tất cả các anh em of đã tư vấn cho em, sau khi đọc xong em thấy thanh thản nhiều và thầm nghĩ trên đời này vẫn còn nhiều người tốt. Ngày hôm qua em mất một ngày để đi giải quyết, và cuối cùng là đã xong. Em tống cổ nó ra khỏi nhà rồi. 11h đêm qua mí xong, em chỉ dám vào tầng 1, không dám đi lên tầng 4 xem còn gì, mất gì nữa. Kết quả là bà ta không trả 1,7tr nhưng dù sao cũng có lời nên em bố thí. Đến nhà bà ý từ 6h tối đến 11h mà con nợ bu quanh nhà, em đi một mình mà nghĩ thấy dại dại. Hic Không được một đồng lộc lá nào....hơ hơ (trộm vía, cũng may là mất ít, chứ chả mong là được chủ nhà ra lộc). Bà ý nói rằng: cô bán nhà xong trả nợ gần hết, thôi cháu đóng giúp cho cô. Em ok luôn. Ít nhất phải như thế chứ, đỡ bực cái thằng người. Thôi của đi thay người các cụ ah. Em rút ra một bài học xuơng máu là: mua bán xong lấy nhà luôn các cụ nhé. Luôn luôn là thế ạ.... Em xin cảm ơn các cụ/mợ!

thanhdat1983

Xe tăng
Hộ khẩu hoàn kiếm.AM nguyên hồng.PM lâm gia trang.
Xin cảm ơn tất cả các anh em of đã tư vấn cho em, sau khi đọc xong em thấy thanh thản nhiều và thầm nghĩ trên đời này vẫn còn nhiều người tốt. Ngày hôm qua em mất một ngày để đi giải quyết, và cuối cùng là đã xong. Em tống cổ nó ra khỏi nhà rồi. 11h đêm qua mí xong, em chỉ dám vào tầng 1, không dám đi lên tầng 4 xem còn gì, mất gì nữa. Kết quả là bà ta không trả 1,7tr nhưng dù sao cũng có lời nên em bố thí. Đến nhà bà ý từ 6h tối đến 11h mà con nợ bu quanh nhà, em đi một mình mà nghĩ thấy dại dại. Hic Không được một đồng lộc lá nào....hơ hơ (trộm vía, cũng may là mất ít, chứ chả mong là được chủ nhà ra lộc). Bà ý nói rằng: cô bán nhà xong trả nợ gần hết, thôi cháu đóng giúp cho cô. Em ok luôn. Ít nhất phải như thế chứ, đỡ bực cái thằng người. Thôi của đi thay người các cụ ah. Em rút ra một bài học xuơng máu là: mua bán xong lấy nhà luôn các cụ nhé. Luôn luôn là thế ạ.... Em xin cảm ơn các cụ/mợ!
Chúc mừng mợ nhé thế là ae trên o f không có cơ hội đến chơi với chủ nà cũ của mợ rồi hê.Thôi thì của đi thay người coi như chuyện ....vui không quên liên quan đến căn nhà thú vị đó mợ nhỉ.Kính chúc mợ mạnh khỏe và hạnh phúc nhé.Có chuyện gì cứ share mọi người sẽ luôn nghe mợ.;))

anhntls

Xe hơi
Chúc mừng mợ, xong chuyện cho nhẹ đầu.

HUMMER H2 SUV

Xe container
1,7tr chứ 17tr cũng phải nộp lấy sổ về chứ mợ. Việc thứ 2 thì làm cái đơn trình báo xxx việc mợ kia chiếm hữu tài sản của mợ trái phép vì nhà đó đã được pháp luật thừa nhận của bà chị mợ rùi mà. Nói chung phải tốn thóc mới thành công
Em thấy chiêu này hay. Chấp nhận thôi, coi nó là cái vận hạn của mình. Rồi biếu thêm các chú CA tí quà, làm tới cho bọn kia xanh mặt

isabinh

Xe điện
mua cái nhà lại đi cãi nhau cái hơn triệu bạc... mất sướng

nhatcuongasi

Xe tải
Website
www.thigia.com
Vụ này khó hiểu thế nhỉ! tiền chao, cháo múc rồi em chẳng hiểu sao cụ ko lấy đc nhà. nhà của cụ mà. còn 1,7tr phải em cho luôn. thích còn cho hơn vì số tiền này chẳng thấm gì so với cái hợp đồng mua bán.

xe365vn

Xe container
Mợ nặng nề 2 củ có ngày mất nhiều hơn, mình ngờ u thì nình phải chịu thiệt và nhục mợ ah (cho ở nhờ)

m4s

Xe điện
Chúc mừng mợ nhé :D

Hoa Anh Túc.

[Tịch thu bằng lái]
Mợ nói cũng chưa rõ nên có tư vấn cho k biết có chuẩn k nhưng đại khái thế này. Thứ nhất là Mợ cũng nhom nhem lắm mua cái nhà có 1,7 triệu mà để cho nó chửi k đáng tí nào nên E gọi là nhom nhem vì nó rất k đáng để mở 1 thớt. Thứ 2 là sổ đỏ hiện ra tên ai nếu ra tên Mợ thì nhanh chóng bỏ tiền ra lấy về ngay rồi đuổi nó ra khỏi nhà còn kịp, còn nếu ra tên nó xong mới sang tên mợ thì thật sự là 1,7 triệu đấy thành cãi nhau Mợ nhục với nó luôn từ đấy rồi Mợ ạ

Hoa Anh Túc.

[Tịch thu bằng lái]
E vừa cm xong k đọc đc phần cuối mợ đã lấy đc nhà, nhưng thôi cứ để vậy biết đâu có ai rơi vào th như vậy đọc đc còn biết đường mà xử lý