[Funland] Mua bộ điện tử 4 nút 500k và văn hoá ứng xử trên OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

hamcuare!

Xe container
Thớt bóc phốt xôm vs dai nhất of ;))

ccmsu

Xe tải
2 bố này thích trình bày nhưng lại giấu giấu diếm diếm thông tin. Không ai làm trọng tài được.

Tóm cái váy lại là mấy thứ vớ vẩn kiểu này, các cụ lên shopee, tiki mà mua. Có sẵn reviews và feedbacks từ người mua trước.

Trên otofun cũng nhiều kiểu bán hàng. Muốn biết uy tín hay không thì cần lướt qua các threads cũ của chủ shop. Chứ dựa vào 'Ngày cấp bằng' như cách của cụ chủ thớt thì hơi ẩu.

cucnguyen2186

Xe hơi
Em phải cố đọc cho hết thớt, xong chồng em nó bảo đọc gì mà đọc lắm thế, đi ngủ đi, thế tóm lại là vụ này cuối cùng định xử lý thế nào hả các cụ ? Xin các cụ khai thông cho cái đầu phụ nữ mụ mị của em, đến tối nó âm u lắm rồi :D, đọc phát tức cười, chỉ nhớ vì 500k hai cụ ỏm tỏi vs nhau

Phỗng new

Xe điện
Thớt này done rồi (ý là nguyên và bị xong rồi), bây giờ là chỗ chúng em hoài niệm về tí chơi bời cò con thời hậu bao cấp, mợ đi ngủ thôi kẻo chồng mắng cho khổ thân :))
Em phải cố đọc cho hết thớt, xong chồng em nó bảo đọc gì mà đọc lắm thế, đi ngủ đi, thế tóm lại là vụ này cuối cùng định xử lý thế nào hả các cụ ? Xin các cụ khai thông cho cái đầu phụ nữ mụ mị của em, đến tối nó âm u lắm rồi :D, đọc phát tức cười, chỉ nhớ vì 500k hai cụ ỏm tỏi vs nhau

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
Chồng mợ ngày xưa có học sư phạm hay bách khoa ko vậy.
Còn vụ 500 cành thì 2 cụ đó đang ngồi rung đùi uốn bia và đọc còm rùi cười rinh rích vì dắt mũi được vô số cụ mợ vào chém đủ các thể loại từ nấm, xe tăng đến tâm lý, bắn gít nhau, cho đến tận chăn nuôi hêu nữa hêhê hết.

Race Dead

Xe điện
Thả mìn em cũng chơi suốt, đến lúc ăn mìn dài ngoằng, thich bấm nổ lúc nào cũng đc oánh tan tác bọn nó
ăn điểm cao dc mìn dài và chạy nhanh , em khoái nhất nhốt con hình đầu Lợn mặt nhăn nhở xung quanh mấy quả mìn , bấm cho nó nổ tan xác , phê vcd . Mà con đầu Lợn đấy nó chạy nhanh nhất

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Thả mìn em cũng chơi suốt, đến lúc ăn mìn dài ngoằng, thich bấm nổ lúc nào cũng đc oánh tan tác bọn nó
Còn trò 1 quả mìn đặt nổ ở cửa + nhiều mìn xung quanh đó. Kích nổ quả đầu rất nhiều ma xông ra, mấy quả kia diệt gọn. Kiểu đấy điểm mới cao ạ.
ăn điểm cao dc mìn dài và chạy nhanh , em khoái nhất nhốt con hình đầu Lợn mặt nhăn nhở xung quanh mấy quả mìn , bấm cho nó nổ tan xác , phê vcd . Mà con đầu Lợn đấy nó chạy nhanh nhất

xromano

Xe tải
Ông bán đã nhận lại đồ rồi thì trả tiền người ta đi. Vin vào thái độ thái điếc làm gì. Vớ vẩn.
Cái này e thấy chuẩn này. Có 5 loét thôi mà làm mất thời gian của bao cán bộ cấp cao trên OF vào phân xử 🤣

80Bê

Xe buýt
Khéo 2 ông nhân vật chính ở thớt này đã hẹn nhau ra quán làm vài quại và đang theo dõi thớt các cụ ôn nghèo kể khổ

Kính các bác

Câu chuyện mua/ bán ai đúng ai sai, ai thế nào thì mọi thông tin trên thớt cộng với bài viết bày tỏ quan điểm của người mua, người bán. Cũng thừa đủ để tự mỗi người vào thớt này có cách nhìn nhận, cách xử lý khi mua/ bán trên OF.

Hy vọng qua thớt này khi mua bán trên diễn đàn, các bác sẽ có thêm kinh nghiệm để tránh xảy ra những sự việc tương tự.
Thớt cũng đến hồi kết, em xin phép đóng thớt lại để tránh những sự việc lan man không liên quan đến chủ để. Trân trọng cảm ơn các bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng