Mua đui đèn bóng H7 ở đâu các cụ ơi?

Musea

Xe tải
Website
nangluonghanoi.com.vn
Kính các cụ,

Em có nhu cầu mua cái đui đèn của 2 cái đèn cos cho xe nhà em là Mazda3-2004. Cái đèn cos nhà em là loại H7. Cái đui cũ nó bị nóng quá nên chỗ tiếp xúc bị lỏng ra. Các cụ có biết chỗ nào bán không chỉ em với.

Hôm trước em cũng qua chỗ Nguyễn Công Trứ tìm nhưng họ không có.

Các cụ giúp em nhé.

Cám ơn các cụ.

Viet Phat

[Tịch thu bằng lái]
Website
dochoiotovietphat.vn
Kính các cụ,

Em có nhu cầu mua cái đui đèn của 2 cái đèn cos cho xe nhà em là Mazda3-2004. Cái đèn cos nhà em là loại H7. Cái đui cũ nó bị nóng quá nên chỗ tiếp xúc bị lỏng ra. Các cụ có biết chỗ nào bán không chỉ em với.

Hôm trước em cũng qua chỗ Nguyễn Công Trứ tìm nhưng họ không có.

Các cụ giúp em nhé.

Cám ơn các cụ.
Cụ để em bảo kho kiểm tra xem có cái đèn nào hỏng mà còn đuôi không em pm lại cho.

silverhair117

Xe tăng
Chuyện quá đơn giản. Cụ ra chợ Giời, ghé cửa hàng Tùng Phương, ở giữa phố Lê Gia Định, đối diện cái cửa hàng làm quan tài, chuyên bán đồ rã xe. Các loại đui bóng đèn hàng Nhật bãi đều có cả, tầm 20-30K/cái. Còn nếu ko có thì đi tiếp vài cửa hàng về phía Thịnh Yên mua cái đui H7 hàng Tàu khoảng 10-15K/cái.

Musea

Xe tải
Website
nangluonghanoi.com.vn
Chuyện quá đơn giản. Cụ ra chợ Giời, ghé cửa hàng Tùng Phương, ở giữa phố Lê Gia Định, đối diện cái cửa hàng làm quan tài, chuyên bán đồ rã xe. Các loại đui bóng đèn hàng Nhật bãi đều có cả, tầm 20-30K/cái. Còn nếu ko có thì đi tiếp vài cửa hàng về phía Thịnh Yên mua cái đui H7 hàng Tàu khoảng 10-15K/cái.
Cám ơn cụ nhiều. Để em thử xem thế nào.