Thảo luận Mua merc chỉ 700tr tại Mercedes An Du

Charman

Xe đạp
CCCM cho em hỏi thấy facebook đang có mấy status đăng hình ảnh đại lý Mercedes Benz An Du Hà Nội hợp tác với cái app Myaladdinz mà mua xe được hoàn tới 80%, em không biết có phải thật không? có cụ nào làm bên đại lý đấy xác nhận giúp em có được không?

Mercedes24h

Xe điện
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng- Mỹ Đình-HN
Website
mercedesmydinh.com
CCCM cho em hỏi thấy facebook đang có mấy status đăng hình ảnh đại lý Mercedes Benz An Du Hà Nội hợp tác với cái app Myaladdinz mà mua xe được hoàn tới 80%, em không biết có phải thật không? có cụ nào làm bên đại lý đấy xác nhận giúp em có được không?
Bên e đợt này thi thoảng có khách mua kiểu này. Nhưng bên e chỉ nhận tiền mặt hoặc chuyển khoản thanh toán 100 % tiền thì mới giao xe
Còn bên myaladin hoàn tiền , hoặc một số tổ chức khác cũng có hình thức tương tự thì đó là việc bên myaladin họ tự giải quyết bác à

pjmnguyen

Xe tải
Cái aladin gì đấy qua nay VTV đưa tin lừa đảo đa cấp các kiểu rồi bác.

Charman

Xe đạp
Em cũng biết đó là lừa đảo mà tự nhiên thấy video đăng cả phông bạt các kiểu cái app đấy kết hợp với đại lý nên em mới thấy lạ thôi, không hiểu đại lý đấy có kết hợp thật không nên mới hỏi. Chứ mua ô tô kiểu đấy thì ông nào cũng mua được Mer quá.

QuangMercedes

Đi bộ
Cảnh giác nhé bác ơi! Aladin họ mua xe với đại lý là thanh toán đầy đủ như binh thường, còn số tiền mà nói là được hoàn là chuyển từ người này qua người khác trong hệ thống nhiều cấp của họ!
Trân Trọng!

Lacet_ti

Xe container
Nó toàn lừa kiểu mua xe thì phải tăng giá thêm 20% tiền mặt. Anh sẽ được hoàn 80% giá thực trong 2 năm. Nghon thì 6 tháng hoàn được 20% chênh kia . Sau đó bắt đầu có lãi. :)

Charman

Xe đạp
Cảnh giác nhé bác ơi! Aladin họ mua xe với đại lý là thanh toán đầy đủ như binh thường, còn số tiền mà nói là được hoàn là chuyển từ người này qua người khác trong hệ thống nhiều cấp của họ!
Trân Trọng!
Mình cũng chả chơi cái đấy, vì thấy fb đăng các video thấy bọn đấy đến nhận xe mà quay phim phông bạt các kiểu, làm tấm quảng cáo đại lý với cái app đấy kết hợp với nhau nên mình thấy lạ đại lý cũng kết hợp cái đấy nên hơi tò mò thôi. Chứ mấy cái trò ponzi kinh điển này thì thôi, làm ăn chân chính còn chả hơn ai, làm ba cái trò mèo này thất đức lắm.

thanhnam_xda

Xe buýt
Có tiền thì múc chứ dây vào mấy ô này mệt lắm, hqua tivi vừa đưa lên là dạng đa cấp đấy ah