Thảo luận Mua sh để làm gì ?

Cao to thì hãy tính tới mua sh, tớ cao 1m76 đi sh thấy vừa, lắm lúc dừng đỗ mà không đổi vị trí có khi vẫn phải nhón chân (quần dài 1m04 nhé)

Sang chảnh cái của nợ gì đâu cái xe 2b.
Vâng cụ ! Em thấy xe cũng tương đối kén dáng người.

Muonladuoc

Xe tải
E có ô bạn làm lái xe cho 1 xếp tổng người Tây lông,ô bạn e vừa mua lại của tay xếp này chiếc SH đời 2009,xe mới chạy 5000 cây chuối và gần như mới khự,giá nhạc nhẹ có 25 củ. Do đk xe trước đây là 1 ng V và bây giờ ko tìm ra tông tích của chủ đăng ký nên ông bạn chấp nhận mất 40 củ để sang tên hợp pháp. Tình huống xấu nhất,ô ý cứ để nguyên đk đó chạy và cẩn thận ko gây lỗi hay tai nạn rồi đến khi nào xe nát thì bán thanh lý.

romantjc

Xe hơi
Theo em thì xe gì cũng chỉ là phương tiện để đi lại nên em cứ con nào ngon bổ giá hợp lý là em mua. Nếu cụ chủ kinh tế thoải mái thì cứ mua theo sở thích, còn nếu phải "cày" để đi SH thì em nghĩ là không nên.

Theo em thì xe gì cũng chỉ là phương tiện để đi lại nên em cứ con nào ngon bổ giá hợp lý là em mua. Nếu cụ chủ kinh tế thoải mái thì cứ mua theo sở thích, còn nếu phải "cày" để
đi SH thì em nghĩ là không nên.
Vâng cụ ! Em sẽ tham khảo và cân nhắc kỹ trước khi quyết định mua.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Vâng mợ ! Em nghĩ tiện nghi, thời trang, phong cách sử dụng nó cũng là một trong những lý do nó được ưa chuộng.
Thật, chứ oai chưa giải quyết vấn đề. Quan trọng là đi đầm chắc chắn, ga bon bon, cảm giác sung sướng

CarPhoenix

Xe hơi
Mua sh về để đi giao hàng cho nhanh, lịch sử của sh là giao bánh piza ở ý đấy bác à

Thật, chứ oai chưa giải quyết vấn đề. Quan trọng là đi đầm chắc chắn, ga bon bon, cảm giác sung sướng
Vâng mợ ! Em nghĩ còn nhiều ý kiến trái chiều về Sh nhưng những giá trị khi sử dụng nó là không thể chối cãi.

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Vâng mợ ! Em nghĩ còn nhiều ý kiến trái chiều về Sh nhưng những giá trị khi sử dụng nó là không thể chối cãi.
ôi e thấy 5 người thì 10 ý, nhều thấy thối ma, mình thích gì thì mình triển thôi, cuộc sống có hai tí thôi ko phải nghĩ nhiều quá

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Vâng mợ ! Em thanks mợ nhiều , mợ thật vui tính.
e nói thật mà. Cụ ơi lên đây mà ko vui tính e thấy bị lạc lõng lắm vì các cụ trên này hay trêu e lắm ạ, cứ ngây thơ ngơ ngác các cụ càng trêu nhiều

Hoanloc

Xe tải
em thì cũng không thích đua đòi ăn chơi lắm vì có gđ rồi nhưng sắp tới e cũng sẽ nhắm 1 cái SH cho vợ nếu kh mua oto đầu năm sau phá sản, nguyên nhân:
1. xe gầm cao, sân nhà e hơi cao, hiện tại vợ đi con vision cạ gầm suốt
2. xe đầm đi vê quê đỡ mỏi hơn, hệ thống phanh ABS an toàn, công nghệ mới khá nhiều, chìa thông minh chống bẻ khóa (ít nhất là hiện tại quê em trộm nó chwua chén đc món này)
3. Vì nó dáng phổ thông ai cũng đi được, em mua cho vợ nhưng thi thoảng em đi vẫn đc ko đụt đụt như đi con lead hay vision, thi thoảng bố mẹ em lấy đi vẫn được, thanh niên đi vẫn đẹp, nói chung ai đi nó cũng hợp chứ không như những dòng xe khác chỉ phục vụ 1 bộ phận

e nói thật mà. Cụ ơi lên đây mà ko vui tính e thấy bị lạc lõng lắm vì các cụ trên này hay trêu e lắm ạ, cứ ngây thơ ngơ ngác các cụ càng trêu nhiều
Vâng mợ ! Tại em bị ' nghiêm túc ' quá, thỉnh thoảng cũng phải fun mợ Ag , chúc mợ một tuần mới nhiều niềm vui.

Phucghe

Xe tăng
Vâng các cụ/mợ Ag ! Em đang định ' cày ' để đổi cái xe máy, em đang đi airblade repjol 2009 , xe em đi đã lâu sắp hết niên hạn sử dụng em định tích góp mua sh , không phải là để khoe khoang hay ra vẻ ta đây, nhưng em nghĩ giữa xã hội ngày một hào nhoáng, cái sh cũng cần cho em cũng có thể nó cho em những cơ hội mới trong cuộc sống, hay ít nhất thì em cũng được đi sh, về lâu về dài em cố gắng lên ofer.
Nếu mua đc sh thì nên mua. Đừng cố mua 4b.
Chi phí nuôi sh rẻ hơn air blade. Xăng tốn ít hơn. Chẳng hỏng gì để mà thay.
Có nhiều người đủ tiền mua 4 bánh nhưng vẫn ko mua vì lý do là nuôi 4b mất 4tr-5tr/t. Trong khi đó sh chỉ 300k.