[Funland] Mua TV mới nhưng đã trôi bảo hành của nick robinhuy

Trạng thái
Thớt đang đóng

No Problem

Xe tăng
Trên OF này thì thiết bị wc, thiết bị nhà bếp là lắm ngáo ộp bán nhất. Lừa đảo ae diễn đàn thôi rồi luôn, Không hiểu chức năng quản lý diễn đàn nằm ở đâu nữa

Thớt của e đã đc 24h rồi nhưng e vẫn chưa thấy các cụ Min Mod phụ trách khu vực KDCN, CHỢ GIỜI vào hỏi thăm mà e chỉ thấy cụ Tien Tung .
Từ sáng đến giờ e cũng k thấy đội bảo e là lắm điều, lèm bèm, đàn bà..hay e cũng chưa bị chưởi là thằng mặt nón, thằng đầu bưởi..gì cả😁😁
Chào bác

Sự việc đến đâu xử lý đến đấy, em đã tag bác phụ trác KDCN vào. Tuy vậy có thể thớt này cũng không phải thớt khiếu kiện, đang đơn thuần chỉ là thớt kể lại sự việc giao dịch mua/ bán giữa hai bác.
Nên thành viên BĐH phụ trách cũng không biết cụ cần xử lý vấn đề gì. Nếu cụ cần xử lý hay khiếu nại, mời cụ vào khu vực góp ý mở thớt, ngoài ra bài nào trong thớt này vi phạm quy định diễn đàn, cụ có thể bấm vào báo cáo để thành viên BĐH biết, vào xem xét. Trân trọng!

Trên OF này thì thiết bị wc, thiết bị nhà bếp là lắm ngáo ộp bán nhất. Lừa đảo ae diễn đàn thôi rồi luôn, Không hiểu chức năng quản lý diễn đàn nằm ở đâu nữa
Chào bác
Nếu thấy lừa đảo, bác có thể lập thớt đưa ra những bằng chứng xác thực. Em đảm bảo với bác sự việc sẽ được giải quyết thỏa đáng. Còn chỉ một còm vu vơ, quy chụp như bác thì Diễn đàn có chứ năng thần thánh gì cũng chịu bác ạ
Ngoài ra muốn biết "chức năng" hay giải quyết thế nào mời bác vào đọc nội quy, quy định của khu vực TTRV. Trân trọng!

xukthal.

Xe lăn
Haha. khu vực đấy rất bát nháo, thậm chí còn có hiện tượng bao che cho hàng giả nên rất khó đó bác ...hehehe. Còm phản ánh hôm trước cái là hôm sau bị xoá luôn
Em cứ làm cái phong bì phúng viếng trc cho chắc >:) 8-x>-)

muca

Xe tăng
Chuẩn cụ! Bán thì đắt lòi kêu giảm giá, bán hàng chả có chế độ bh hậu mãi mẹ gì mà kêu họ mạo danh bh. E mua 3 cái rồi mà chưa có cuộc dt nào hỏi thăm bh. Hôm trc nhà hỏng cái ấm điện thấy mợ này bán giảm giá ham nhảy vào định mua thì seach shoppe hoá ra nó éo giảm giá mà rẻ hơn cả mợ ấy sale... cạch, lại bị mụ gấu nhà cười cho vì tội hám gái...
À há, em biết rồi, cũng định xơi mấy món của cửa hàng đó, nhưng vì bận nên chưa xúc. Em cảm ơn cụ.

chailang

Xe tải
Chào bác

Sự việc đến đâu xử lý đến đấy, em đã tag bác phụ trác KDCN vào. Tuy vậy có thể thớt này cũng không phải thớt khiếu kiện, đang đơn thuần chỉ là thớt kể lại sự việc giao dịch mua/ bán giữa hai bác.
Nên thành viên BĐH phụ trách cũng không biết cụ cần xử lý vấn đề gì. Nếu cụ cần xử lý hay khiếu nại, mời cụ vào khu vực góp ý mở thớt, ngoài ra bài nào trong thớt này vi phạm quy định diễn đàn, cụ có thể bấm vào báo cáo để thành viên BĐH biết, vào xem xét. Trân trọng!
E phiền cụ có thể cho e xin đường link đc k ạ? E vào Menu của diễn đàn thì k thấy khu vực góp ý mở thớt chỗ nào ạ.

E phiền cụ có thể cho e xin đường link đc k ạ? E vào Menu của diễn đàn thì k thấy khu vực góp ý mở thớt chỗ nào ạ.
Mời bác

Tocchien

Xe tải
Cụ góp ý xong, nhớ cập nhập lên thớt này kết quả nhé. Em hóng xem khi hàng bán không đúng quảng cáo thì sẽ bị xử lý thế nào.

manhcsic

Xe tăng
Người mua có trách nhiệm gặp gỡ, đối thoại với người bán để đảm bảo quyền lợi của mình và giữ uy tín cho ọp và nhà KDCN

chailang

Xe tải
E đã tạo thớt khiếu nại, khiếu kiện theo hướng dẫn của cụ Tien Tung
Mời các cụ các mợ cùng theo dõi với e ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng