Thảo luận Mua xe ở Sài Gòn nhưng đăng ký ở Hà Nội có được không ?

dangviet80

Xe đạp
Thưa các cụ, em thì có nhu cầu lấy con Altis 2019. sau khi tìm hiểu thì thấy giá ngoài hà nội và giá trong sài gòn chênh nhau nhiều quá (So với gia niêm yết, Hà nội giảm được 17 triệu,, trong khi sài gòn giảm 55 triệu). em liên lạc đại lý ở sài gòn thì hộ nói ok chuyển ra hà nội miễn phí cho mình. Em muốn hỏi các cụ là như vậy mình có đăng ký ở hà nội được không ?.

Note: Nản với các đại lý hà nội liên kết nhau chặt chém, hút máu người tiêu dùng.
Em xin đội ơn các cụ và kính rượu các cụ.

zigulivaz

Xe hơi
cụ ơi từ tháng 6 đến nay các đại lý tại miền bắc bắt tay nhau đồng lòng 1 giá để vặt lông KH .

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Thưa các cụ, em thì có nhu cầu lấy con Altis 2019. sau khi tìm hiểu thì thấy giá ngoài hà nội và giá trong sài gòn chênh nhau nhiều quá (So với gia niêm yết, Hà nội giảm được 17 triệu,, trong khi sài gòn giảm 55 triệu). em liên lạc đại lý ở sài gòn thì hộ nói ok chuyển ra hà nội miễn phí cho mình. Em muốn hỏi các cụ là như vậy mình có đăng ký ở hà nội được không ?.

Note: Nản với các đại lý hà nội liên kết nhau chặt chém, hút máu người tiêu dùng.
Em xin đội ơn các cụ và kính rượu các cụ.
Hình như có gì đó sai sai. Chương trình giảm 17 triệu của cụ nhận, sale nào báo và bán giá đó mà bị bại lộ thì 100% ăn phạt và nhận trát nghỉ việc. Còn cái giá 55 triệu cụ check cho kỹ. Tổng lợi nhuận xe Altis chỉ khoảng 40tr là cùng, vận chuyển mất cỡ 8tr nữa. Thì tổng thiệt hại hơn 60 triệu. Một con số không tưởng tại thời điểm này. Em nghĩ Không đại lý nào tự tay dìm giá như vậy trong khi Altis này là bản mới. Cụ check thật kỹ vào, k đến lúc đăt tiền rồi phát sinh k xử lý đc đâu
Cụ mua xe ở đâu đều đăng ký tại HN được

dangviet80

Xe đạp
Hình như có gì đó sai sai. Chương trình giảm 17 triệu của cụ nhận, sale nào báo và bán giá đó mà bị bại lộ thì 100% ăn phạt và nhận trát nghỉ việc. Còn cái giá 55 triệu cụ check cho kỹ. Tổng lợi nhuận xe Altis chỉ khoảng 40tr là cùng, vận chuyển mất cỡ 8tr nữa. Thì tổng thiệt hại hơn 60 triệu. Một con số không tưởng tại thời điểm này. Em nghĩ Không đại lý nào tự tay dìm giá như vậy trong khi Altis này là bản mới. Cụ check thật kỹ vào, k đến lúc đăt tiền rồi phát sinh k xử lý đc đâu
Cụ mua xe ở đâu đều đăng ký tại HN được
Cảm ơn cụ. theo ý kiến như của cụ, tại hà nội đại lý trực tiếp gọi cho em (Mỹ Đình) báo báo em như vậy (xin phép không tiện nêu tên cụ Sale bên đó). còn trong sài gòn. em đã qua trực tiếp và lái thử rồi cụ nhé. em là người tiêu dùng chứ không phải kinh doanh buôn bán gì cả nên em đưa thông tin ra em đảm bảo tính chính xác. Đại lý trong đó giao như thế nào em không quan tâm miễn sao em nhận ở hà nội. em cần các cụ có kinh nghiệp tư vấn cho em trong trường hợp em trong đó thôi.
Cảm ơn cụ đã đọc bài em

can mua xe 12

Xe đạp
Các bác update vụ này đi ạ e đang hóng .