Hải Dương Mừng Sinh nhật OFHD lần thứ 3 & Công tác chuẩn bị, Chủ đề: Gắn Kết Bằng Hữu

xe_om88

Xe tăng
Hôm nay e bận tí công việc.23h mới về tới nhà.chắc các bác say hết rồi

Blinlove

Xe điện
Tin nhanh: Trưa qua e và Cụ phá đã test thử đồ ăn nhậu tại Gà123. thực đơn ngoài gà ra còn có thêm món ốc nhồi khoái khẩu cho chị e và dân nhậu. Đã ký hợp đồng xong.
E đã update DS tại trang nhất, Mem nhà mềnh để ý kỹ mấy cái dòng màu xanh. Có gì ới e ngay một tiếng để còn chỉnh chọt. Vì là vẫn đề tài chính (tế nhị) nên pm vào chữ ký cho e nhé! Thank cả nhà!

Hoa Nắng

Xe tăng
Anh Ca có nhờ em báo giúp là đi Sinh Nhật nhà mình. Mr Blin cập nhật vào danh sách giúp em với ạ. Anninhtruongca nhé. Thóc gạo anh ấy đã gửi, em xin nộp vào lúc nào mà ...***... nhá :"> :D

saukeo

Xe hơi
daika cho em 1 ve' nha' kakak

saukeo

Xe hơi
cụ bò lin chưa bố chí ông nào làm công tác báo chí hình ảnh à.không có ảnh kí sự pọt lên thì làm sao.phải rao cho cụ nào phụ trách chứ. :))

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em có phải đăng kí k nhỉ ? Hay em nhận là thư kí riêng cho cụ chánh nhé?

Tin nhanh: Trưa qua e và Cụ phá đã test thử đồ ăn nhậu tại Gà123. thực đơn ngoài gà ra còn có thêm món ốc nhồi khoái khẩu cho chị e và dân nhậu. Đã ký hợp đồng xong.
E đã update DS tại trang nhất, Mem nhà mềnh để ý kỹ mấy cái dòng màu xanh. Có gì ới e ngay một tiếng để còn chỉnh chọt. Vì là vẫn đề tài chính (tế nhị) nên pm vào chữ ký cho e nhé! Thank cả nhà!
Chủ tịt nhầm hàng roài, hình như chú đi với Hwnghd chứ
Trang nhất cho anh thành màu xanh đê, tối thứ bảy anh đóng xèng rồi

audi tt rs

Xe tăng
Website
www.Facebook.com
ối giời cụ chánh đi test hum nào ý
hum qua em cũng mới lên đó ngắm nghía
biết đâu ấy nhỉ

zelka

Xe buýt
chào các cụ, em cũng hay lọ mọ trên OF hôm nay e mới biết chi hội HD nhà ta, các cụ cho e 1 chân nhé. Em tên Hưng 33 tuổi cho dễ xưng hô, dt của em: 0974295569. Hôm nay là 23/07 rồi ko biết có đăng ký kịp ko. Chúc các cụ luôn khỏe mạnh và vững tay lái.

damkhanh

Xe điện
Các cụ nhà HD cho em hỏi là khách mời có phải đóng xèng không ạ???8-} mấy nần trước SN HD em không thấy bị đóng nên lần này phải hỏi cho chắc cú để chuẩn bị ạ?

Blinlove

Xe điện
Các cụ nhà HD cho em hỏi là khách mời có phải đóng xèng không ạ???8-} mấy nần trước SN HD em không thấy bị đóng nên lần này phải hỏi cho chắc cú để chuẩn bị ạ?
hí! Thay Hoa = Phong bì là được rùi (Tránh lãng phí)
chào các cụ, em cũng hay lọ mọ trên OF hôm nay e mới biết chi hội HD nhà ta, các cụ cho e 1 chân nhé. Em tên Hưng 33 tuổi cho dễ xưng hô, dt của em: 0974295569. Hôm nay là 23/07 rồi ko biết có đăng ký kịp ko. Chúc các cụ luôn khỏe mạnh và vững tay lái.
Cụ đăng ký thì ới e một tiếng, vì chốt DS đóng tiền vào ngày 25 ạ! Mà Cụ ở đâu HD?

Blinlove

Xe điện
Em có phải đăng kí k nhỉ ? Hay em nhận là thư kí riêng cho cụ chánh nhé?
E cóa thư ký rùi, nên Mợ phải đăng ký và nộp xèng như all các Mem ạ!

Anh Ca có nhờ em báo giúp là đi Sinh Nhật nhà mình. Mr Blin cập nhật vào danh sách giúp em với ạ. Anninhtruongca nhé. Thóc gạo anh ấy đã gửi, em xin nộp vào lúc nào mà ...***... nhá :"> :D
Đã chấm
daika cho em 1 ve' nha' kakak
Nộp xèng chậm nhất ngày 25/7 nhá chú e!
cụ bò lin chưa bố chí ông nào làm công tác báo chí hình ảnh à.không có ảnh kí sự pọt lên thì làm sao.phải rao cho cụ nào phụ trách chứ. :))
Báo chi giề mà chẳng update thông tin nóng hổi hằng này. Mờ chú đọc rõ phần dưới nầy:

Phân công nhiệm vụ

1. Điều hành chung: Mr Blin.

2. MC: Mr Hunganfa.

3. Đón khách + xếp xe, Mr: Fulro + QuangHao.

4. Tổ chức Game: Mr HwngHD (trọng tài chính); Mr: QuangLe+ Shiln3017 + SauKeo + HuyMinh (trọng tài biên).

5. Thư ký, Miss: Hoa Nắng (kiêm Thủ quỹ) + Thuy Lady + Tiger.

6. Toàn bộ các số Mem nói trên khi xong việc + Số Mem còn lại (gọi là biết ý nữa) tự nhìn nhau và chia đều ra các bàn tiếp khách (vì đây là Chủ đề Gắn Kết Bằng Hữu) - Giao lưu, chém gió là chính.
PS: Bất kể bàn nào có trên 04 Mem nhà ta ngồi cùng nhau thì 04 Mem đó đều bị phạt 200k/mem xung quỹ từ thiện.

7. Để ghi lại hình ảnh thực tế, sự gắn kết giữa các Chi hội và để lại dấu ấn cho muôn đời sau: E Kính đề nghị all các Mem nhà ta ai có máy chụp hình (Kể cả bao diêm) mang đi hết. Cụ thể, Mr: MrQuangHao, SauKeo, Vinh Nguyễn, Blin, HuyMinh, QuangLe, Shin3017 ... riêng Kụ CaoSon - nhờ Kụ mang thêm máy quay HD nữa ạ!
PS: Vì cuộc nhậu bao giờ cũng có kẻ tỉnh, kẻ say, kẻ lơ tơ mơ vì rượu - vì ái - và vì ... những vấn đề a bờ cờ. Do đó, nghiêm cấm chụp hình, quay phim "dìm hàng" dưới mọi hình thức!

Đây là buổi lễ hoành tráng nhất của HD trong năm, để công tác chuẩn bị được trơn chu, thành công, để lại dấu ấn với khách mời và đoàn kết trong nội bộ ... Kính đề nghị các Kụ/Mợ mỗi Mem cùng có trách nhiệm với BĐH, Ban cố vấn. Nên 3hpm bắt buộc các Mem có mặt tại Nhà hàng Gà123 số 1 Phạm Tu.

Trân trọng!
Trang nhất cho anh thành màu xanh đê, tối thứ bảy anh đóng xèng rồi
Dạ vâng, tên tuổi của Cụ đã chuyển sắc xanh ạ!

zelka

Xe buýt
hí! Thay Hoa = Phong bì là được rùi (Tránh lãng phí)

Cụ đăng ký thì ới e một tiếng, vì chốt DS đóng tiền vào ngày 25 ạ! Mà Cụ ở đâu HD?
em ở TP HD, tối có gì e điện cho cụ nhé. khoản la cà là em máu lắm..

Em đã viết xong Dự thảo Chương trình SN lần III của OF Hải Dương Kịch bản cụ thể
Các cụ trong ban Lãnh đạo, Cố vấn và các mem OF Hải Dương quan tâm thì cho địa chỉ email lên để em gửi nhé

Blinlove

Xe điện
Em đã viết xong Dự thảo Chương trình SN lần III của OF Hải Dương Kịch bản cụ thể
Các cụ trong ban Lãnh đạo, Cố vấn và các mem OF Hải Dương quan tâm thì cho địa chỉ email lên để em gửi nhé
Kụ gửi cho e qua congqdvpb@gmail.com nhé! Thank Kụ nhiều