Muốn mua xe phân khối lớn khoảng 50 triệu

van_ly

Xe buýt
E hỏi ngu.
E tưởng xe pkl nào mà chả là xe côn tay hở các cụ ?
Chả có nhẽ làm xe pkl lại đi làm ra xe tay ga ???!!!
E ko thể hình dung nổi 1 con pkl lại là xe tay ga, dù có nằm mơ ???!!!
Xe tay ga Honda NM4 750cc đây cụ.
Cụ không phải nằm mơ đâu, xe PKL tay ga hãng nào cũng có cả, và có từ rất lâu rồi. VN mình không quen dùng thôi. Mấy dòng này đi Tour đường trường cũng tuyệt vời đấy.

HAICON

Xe điện
Su Big boy cũng đc đấy cụ

Liên Minh HT

Xe đạp
Cụ làm mấy con xe côn mà đi, đống tiền cụ bỏ ra là ok đấy

ThinhLĐC

Xe đạp
chiếc SYM Galaxy Sport 115. Em thấy ok đấy cụ ạ

MrBurin

Xe đạp
Cụ bán à? giá cả ntn vậy
Em mới lấy lại đc khoảng 3 tháng, xe mới chạy hơn 1,8 vạn, đến ốc để châm dầu phanh còn nguyên sơn đánh dấu zin thì cụ biết rồi đấy! :D
Rước về cứ đi mưa là e rửa, sợ nước mưa làm ố inox, cuối tuần rảnh là lau xe... còn thay đôi lốp mới, vào GTHL phôi xịn trùng sksm - biển xịn vì ưng e này lắm! Tính để đi lâu dài vì dòng này đi thì lành như đậu nành, bền bỉ vừa với kích thước người Á Đông..... nhưng thú thật là người em thuộc loại "ngắn" thậm chí cả so với người Á Đông (đứng rướn rướn lên mới đủ 1,6m T__T) nên nài em này chất thì chất lòi nhưng tự cảm thấy k phù hợp (đi qua chỗ nào có gương toàn khẽ liếc :))) ); thứ 2 thao tác lái xe k tiện, vd lùi xe toàn phải nhảy xuống dắt chứ ứ ngồi trên ủn ủn đc cụ ạ :(...., đèo vợ đi quá 1 tí mà k ủn lại đc, 2 vợ chồng hò nhau xuống xe dắt lùi nhục vãi :((((. Nhìn mấy thằng bạn cao ráo ngồi ướm, rõ ràng là xe mình nó ngồi nhờ mà mình ngồi k đẹp bằng nó thì hờn thật cơ! Phiền nữa là đi đâu cũng có ng hỏi xe: đang đi trên đường cũng phi lên đi cạnh hỏi, dừng đèn đỏ hỏi, gửi xe cũng hỏi, cà phê thì... :D
Em thì k cấp thiết bán, nhưng cụ mà chân dài hơn em (khuyên chân thành luôn :D) và quan trọng là thích thì em cũng vui lòng gả... giá thì chắc tầm 6x j đó, tùy thuộc vào đam mê và hợp cạ ạ. ĐT em: 0989958818 - Tuấn (31 lần xuân sang)

Em hỏi dốt tí. Con CB400 ét ét này đời bi nhiêu và có đề ko ? HQCN hay noPP
Bẩm cụ là cháu nhà em đời 2006, có đề, GTHL cụ ạ!

Chỉnh sửa cuối:

thongbk

Xe đạp
Em mới lấy lại đc khoảng 3 tháng, xe mới chạy hơn 1,8 vạn, đến ốc để châm dầu phanh còn nguyên sơn đánh dấu zin thì cụ biết rồi đấy! :D
Rước về cứ đi mưa là e rửa, sợ nước mưa làm ố inox, cuối tuần rảnh là lau xe... còn thay đôi lốp mới, vào GTHL phôi xịn trùng sksm - biển xịn vì ưng e này lắm! Tính để đi lâu dài vì dòng này đi thì lành như đậu nành, bền bỉ vừa với kích thước người Á Đông..... nhưng thú thật là người em thuộc loại "ngắn" thậm chí cả so với người Á Đông (đứng rướn rướn lên mới đủ 1,6m T__T) nên nài em này chất thì chất lòi nhưng tự cảm thấy k phù hợp (đi qua chỗ nào có gương toàn khẽ liếc :))) ); thứ 2 thao tác lái xe k tiện, vd lùi xe toàn phải nhảy xuống dắt chứ ứ ngồi trên ủn ủn đc cụ ạ :(...., đèo vợ đi quá 1 tí mà k ủn lại đc, 2 vợ chồng hò nhau xuống xe dắt lùi nhục vãi :((((. Nhìn mấy thằng bạn cao ráo ngồi ướm, rõ ràng là xe mình nó ngồi nhờ mà mình ngồi k đẹp bằng nó thì hờn thật cơ! Phiền nữa là đi đâu cũng có ng hỏi xe: đang đi trên đường cũng phi lên đi cạnh hỏi, dừng đèn đỏ hỏi, gửi xe cũng hỏi, cà phê thì... :D
Em thì k cấp thiết bán, nhưng cụ mà chân dài hơn em (khuyên chân thành luôn :D) và quan trọng là thích thì em cũng vui lòng gả... giá thì chắc tầm 6x j đó, tùy thuộc vào đam mê và hợp cạ ạ. ĐT em: 0989958818 - Tuấn (31 lần xuân sang)

Bẩm cụ là cháu nhà em đời 2006, có đề, GTHL cụ ạ!
2006 sao trông lạ nhỉ ?
Nhìn qua ảnh mình thấy cái logo và màu bình xăng như năm 2004 2005

Migo88

Xe hơi
Website
xemayquanoanh.com.vn
Nhờ các cụ tư vấn dùm em, chả là muốn mua cái xe vừa miếng tý vì ít đi và không đi phựt mà thỉnh thoảng chán đi ôto chuyen qua đi cho hay hay! Cảm ơn cccm nhiều! Chúc
cccm ngày mới tràn đầy năng lượng!
Cụ thích xe này ko ạ
Nhờ các cụ tư vấn dùm em, chả là muốn mua cái xe vừa miếng tý vì ít đi và không đi phựt mà thỉnh thoảng chán đi ôto chuyen qua đi cho hay hay! Cảm ơn cccm nhiều! Chúc cccm ngày mới tràn đầy năng lượng!

Migo88

Xe hơi
Website
xemayquanoanh.com.vn
Cụ xem xe này có chim ưng ko ạ

vuongminhgian

Xe buýt
Cụ giống em. Em cũng thích CB400 nhưng tìm xe khó quá. Em chỉ thích xe HQCN
Giống như kiểu, em đi làm lương 5 triệu/tháng nhưng em thích lấy vợ hoa hậu cơ. Ứ thích gái làng đâu :))

The Cold

Xe tải
Estrella 250 đời 2000, màu đen, cụ khoái kg?