[Funland] Muốn tìm khách sạn ở gần bệnh viện bưu điện

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Chào cccm, vợ chồng e đang điều trị và muốn tìm khách sạn sạch sẽ 1 chút ở khu vực bệnh viện bưu điện ở phố Trần Điền. Nhờ cccm giúp đỡ e với ạ.
cụ điều trị lâu không? Nếu chỉ lên khám ngắn hạn thì thuê khách sạn, còn phải đi chữa bệnh, thì em nói thật cụ cứ thuê hẳn cái nhà trọ đẹp đẽ, mua chăn ga gối mới về nằm cho sạch sẽ ở đoàng hoàng chứ khách sạn nó bẩn, chăn gối dùng chung chạ bẩn thỉu, chưa kể chi phí đắt đỏ, ở vài ngày bằng tiền cả tháng, cụ làm em nhớ đến những tháng năm vật vờ đi lại ở đó điều trị hiếm muộn, xong chờ đợi kết quả mỏi mòn, hao tiền tốn của, lo lắng nơm nớp. Bv này giờ mạnh nhất là sản, hiếm muộn

Anhdex

Xe tăng
Khách sạn everes, địa chỉ khoảng 44 nguyễn ngọc nại

Được gửi từ Ga Den 2 - Otofun
Chuẩn là 44 Nguyễn Ngọc Nại ạ . Cụ chủ nếu thuê ở đấy thì đi bộ tắt ngõ 69A Hoàng Văn Thái sang ngõ 192 Lê Trọng Tấn vào ngách 113 ra hồ dạo 1 vòng là tới bệnh viện 😬

Cụ ra ngay mấy nhà nghỉ cạnh đó mà ở. Cũng ko đến nỗi nào đâu. E ở Định Công hơn chục năm lê lết các nhà nghỉ ở đó hết rồi.
Chết, cụ nhà ở đấy mà phải ra nhà nghỉ ngủ à?

longrc

Xe tải
cụ điều trị lâu không? Nếu chỉ lên khám ngắn hạn thì thuê khách sạn, còn phải đi chữa bệnh, thì em nói thật cụ cứ thuê hẳn cái nhà trọ đẹp đẽ, mua chăn ga gối mới về nằm cho sạch sẽ ở đoàng hoàng chứ khách sạn nó bẩn, chăn gối dùng chung chạ bẩn thỉu, chưa kể chi phí đắt đỏ, ở vài ngày bằng tiền cả tháng, cụ làm em nhớ đến những tháng năm vật vờ đi lại ở đó điều trị hiếm muộn, xong chờ đợi kết quả mỏi mòn, hao tiền tốn của, lo lắng nơm nớp. Bv này giờ mạnh nhất là sản, hiếm muộn
Cảm ơn cụ. E ở 2 ngày thôi cụ ạ.

namson229

Xe điện
điều trị dài ngày nằm khách sạn cũng tốn kém thật, thuê luôn nhà trọ hịn tým có điều hòa, bếp... có khi kinh tế hơn

longrc

Xe tải
điều trị dài ngày nằm khách sạn cũng tốn kém thật, thuê luôn nhà trọ hịn tým có điều hòa, bếp... có khi kinh tế hơn
E ở có 2 ngày thôi cụ ạ. Nếu ở lâu dài thì thuê trọ thôi

longrc

Xe tải
Cảm ơn cccm e đặt phòng ở Nam Thanh để đi lại bệnh viện cho tiện rồi ạ. Cảm ơn cccm rất nhiều!

dreamhouse

Xe tải
Cụ chủ đồng hương làm IVF à? Em có đứa em trước nó làm bên Tâm Anh, hôm trước mới nói chuyện với nó thấy nó khen lắm. Nó bảo bên đó có phác đồ, quy trình rõ ràng các bước và giá nó làm chưa tới 100 củ

longrc

Xe tải
Cụ chủ đồng hương làm IVF à? Em có đứa em trước nó làm bên Tâm Anh, hôm trước mới nói chuyện với nó thấy nó khen lắm. Nó bảo bên đó có phác đồ, quy trình rõ ràng các bước và giá nó làm chưa tới 100 củ
Vâng cụ. E theo bên này rồi

Anhdex

Xe tăng
Bạn vợ em 2 vk ck cưới 10 năm đi khắp nơi cuối cùng về Bưu Điện giờ cũng 1 trai 1 gái rồi . Chúc vk ck cụ chủ may mắn thành công .

nowhereland

Xe điện
Làm hiếm muộn thì thuê luôn nhà nghỉ quanh bệnh viện mà ở cho tiện, ưu điểm là cũng toàn dân hiếm muộn ở, mấy nhà nghỉ quanh đấy hầu như không nhận khách giờ, 11h đêm là khóa cửa đi về muộn phải gọi.
Nghỉ có 2 ngày cầu kỳ làm gì, ra Nam Thanh nhìn có vẻ ngon lành nhưng đêm khách ra vào ồn ào có khi khỏi ngủ. Đã thế lại đi bộ khá xa, bất tiện.

nowhereland

Xe điện
TA là bạn Cương trước làm BVBĐ sang làm, chi phí bên TA cao hơn BVBĐ khá nhiều, chất lượng thì chưa chắc đã bằng, tỉ lệ thành công ở BVBĐ cao phết đấy.

Phammie

Xe hơi
TA là bạn Cương trước làm BVBĐ sang làm, chi phí bên TA cao hơn BVBĐ khá nhiều, chất lượng thì chưa chắc đã bằng, tỉ lệ thành công ở BVBĐ cao phết đấy.
Làm ở BĐ thì nên đăng ký bác sĩ nào vậy cụ/mợ?
Đang tính làm TA cho tiện đi lại.
Em cũng đang làm IVF; tính nếu lần này không được nữa thì chắc về VN làm.
Hai lần vừa rồi thất bại thảm hại, cảm giác rất tệ.

Vợ chồng cụ chủ thớt may mắn nha!

nowhereland

Xe điện
Làm ở BĐ thì nên đăng ký bác sĩ nào vậy cụ/mợ?
Đang tính làm TA cho tiện đi lại.
Em cũng đang làm IVF; tính nếu lần này không được nữa thì chắc về VN làm.
Hai lần vừa rồi thất bại thảm hại, cảm giác rất tệ.

Vợ chồng cụ chủ thớt may mắn nha!
Bác sĩ ở đây khá đồng đều nên không cần phải chọn đâu, và tốt nhất không nên chọn trưởng khoa. Thường tâm lý ai cũng thích trưởng khoa nhưng họ có ít thời gian nhất nên cũng không sâu sát được, và thường chẳng nhớ được ai với ai, dù phong bì nặng hơn các bác sĩ khác.
Tỉ lệ thành công ở BVBĐ khá cao, em thấy nhiều trường hợp đi Thái rồi Từ Dũ....thất bại xong về đây lại ok.