Thảo luận Musso Libero màu vàng cát nhìn đẹp quá

mrDTH

Xe hơi
Nay em đi đường, bị tít còi sau ít, ngoái lại chưa hình dung ra xe gì.
Khi xe qua thì mới biết là Musso Libero, nhìn đẹp quá các cụ ạ.
Em có biết xe này từ lâu rồi, vì em thích xe đi được đông người.
Em thì thích xe kiểu 7 chỗ hoặc 5+2, xe lành, chạy ổn định, ít hỏng vặt, cũng không quá quan tâm thương hiệu.
Em có đọc qua các bài chia sẻ của các cụ, thấy nhiều người đánh giá musso được mấy khoản ở trên.
Vậy thì không biết giờ tầm nhiêu $ thì có thể cưới được em nó về ạ?
Và nên chọn loại xe như nào? xe nhập? năm nào? ....

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Libero là máy xăng cụ ạ. Đa phần em gặp là máy 2.3AT. Rộng, êm, có 2 cầu.
Nhưng phần lớn mọi người thích chọn lại là bản diesel, đặc biệt là bản TD 2.9 vì nó có 2 cầu, đủ 2H-4H-4L. Ko có thì chơi bản CT 2.3 một cầu.
Cảm nhận thì máy dầu nó kêu chả khác gì xe tải, cách nó gào thét sang số đoạn từ 1-2-3 cũng bì bì lì lì như xe tải thôi.
Nhưng bọn này đáp ứng đủ các tiêu chí của cụ đấy. Ngon bổ rẻ và mặc mẹ thương hiệu miễn bền
Thú thật là em cũng chỉ qua hóng hớt + đi thử thôi chứ chưa từng sở hữu em nào. Em toàn chạy máy xăng thôi à. Nếu các cụ nhà em thương mà làm ăn ổn ổn tí nữa thì em sẽ kiếm thêm con nữa máy dầu rộng rãi để phục vụ công trình, chở máy móc phụ kiện + vài anh em thì Musso luôn là lựa chọn hàng đầu của em

thichduthu2007

Xe đạp
Nay em đi đường, bị tít còi sau ít, ngoái lại chưa hình dung ra xe gì.
Khi xe qua thì mới biết là Musso Libero, nhìn đẹp quá các cụ ạ.
Em có biết xe này từ lâu rồi, vì em thích xe đi được đông người.
Em thì thích xe kiểu 7 chỗ hoặc 5+2, xe lành, chạy ổn định, ít hỏng vặt, cũng không quá quan tâm thương hiệu.
Em có đọc qua các bài chia sẻ của các cụ, thấy nhiều người đánh giá musso được mấy khoản ở trên.
Vậy thì không biết giờ tầm nhiêu $ thì có thể cưới được em nó về ạ?
Và nên chọn loại xe như nào? xe nhập? năm nào? ....
Ssangyong Musso Libero Full option: 2.4 AT, SUV 7 chỗ, số tự động, máy xăng, 2 cầu 4FWD, đủ 2H-4H-4L nhé...Các cụ xem ảnh, nút bấm hàng trên cùng, sát vô lăng sẽ rõ (không phải như cụ Grey_owl_wild nói là chỉ có xe diesel TD2.9 mới có nhé);

Đã độ lại hàng ghế sau rất tiện dụng...Thêm hình Đăng kiểm xe (lưu ý "giá nóc đi theo xe" đã được Nhà nước công nhận :-bd)

Xe chính chủ, giữ gìn bảo dưỡng cẩn thận, rất ít đi (chỉ đưa đón con đi học, đi chơi).

Chính chủ vào Sài Gòn nên cần tìm gia đình mới cho em nó ở lại Hà Nội. Liên lạc ĐT / Zalo không 9 một 3 hai 1 bảy 5 tám 3

mrDTH

Xe hơi
Ssangyong Musso Libero Full option: 2.4 AT, SUV 7 chỗ, số tự động, máy xăng, 2 cầu 4FWD, đủ 2H-4H-4L nhé...Các cụ xem ảnh, nút bấm hàng trên cùng, sát vô lăng sẽ rõ (không phải như cụ Grey_owl_wild nói là chỉ có xe diesel TD2.9 mới có nhé);

Đã độ lại hàng ghế sau rất tiện dụng...Thêm hình Đăng kiểm xe (lưu ý "giá nóc đi theo xe" đã được Nhà nước công nhận :-bd)

Xe chính chủ, giữ gìn bảo dưỡng cẩn thận, rất ít đi (chỉ đưa đón con đi học, đi chơi).

Chính chủ vào Sài Gòn nên cần tìm gia đình mới cho em nó ở lại Hà Nội. Liên lạc ĐT / Zalo không 9 một 3 hai 1 bảy 5 tám 3

Rổ rá sao vậy cụ?

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net

Em có dám bẩu là Libero ko có 2 cầu đâu ạ. Em chỉ so sánh giữa 2 bản diesel ct2.3 với Td2.9 thôi.
Vậy là cụ cũng chung thủy với em nó phết nhỉ. Hình như con này cụ mua từ 2014 hay 2015 j đó.
Cụ cho vài cảm nhận thực tế với ạ. Ví dụ mức ăn xăng đường trường, đường phố. Độ bền của đồ đạc...

thichduthu2007

Xe đạp
Về mức tiêu thụ thực tế thì gần như cồng bố của hãng (rất trung thực, cụ xem hình tôi gửi kèm)
Xe khung cứng, vỏ dày, rất bền nên mới chung thủy được...Vì vào SG, đã có xe công ty nên tôi phải để xe này nằm không từ Tết đến giờ

Korando1980

Xe buýt
Về mức tiêu thụ thực tế thì gần như cồng bố của hãng (rất trung thực, cụ xem hình tôi gửi kèm)
Xe khung cứng, vỏ dày, rất bền nên mới chung thủy được...Vì vào SG, đã có xe công ty nên tôi phải để xe này nằm không từ Tết đến giờ

xe của cụ có ai lấy chưa, cụ cho cái giá để ngâm cứu với ạ