Thảo luận Năm 2021 mua Trailblazer 2018, nên hay không nên?

romans

Xe đạp
Thấy đồn bảo nội thất con này đi vài vạn là bắt đầu lạch cạch, cụ thấy có bị thế ko ạ.
Vài vạn là bao nhiêu nhỉ mình đi hơn 2 vạn chưa thấy gì hết. chắc đóng cửa mạnh tay quá chổ tapi cửa nó kêu thì xiết ốc lại.
Chắc cụ mua xe cũ gặp mấy xe dịch vụ thì khả năng do cày nhiều, xe mình xe nhà không thấy vấn đề trên. Chứ giờ mua mới thì không còn chiếc nào rồi cụ à.
Mà nói luôn nếu cụ có quan tâm phụ tùng thay thế thì khỏi lăng tăng nhé vẫn nhập về có hàng bình thường có mấy anh em bảo hành ở hãng vẫn bảo nhập về được mà phải đợi thôi. Chứ cái hãng còn tồn tại như suzuki ở VN mà còn la hết hàng này nọ lên xuống thì không có nhen.

Minhvutlt

Đi bộ
Vài vạn là bao nhiêu nhỉ mình đi hơn 2 vạn chưa thấy gì hết. chắc đóng cửa mạnh tay quá chổ tapi cửa nó kêu thì xiết ốc lại.
Chắc cụ mua xe cũ gặp mấy xe dịch vụ thì khả năng do cày nhiều, xe mình xe nhà không thấy vấn đề trên. Chứ giờ mua mới thì không còn chiếc nào rồi cụ à.
Mà nói luôn nếu cụ có quan tâm phụ tùng thay thế thì khỏi lăng tăng nhé vẫn nhập về có hàng bình thường có mấy anh em bảo hành ở hãng vẫn bảo nhập về được mà phải đợi thôi. Chứ cái hãng còn tồn tại như suzuki ở VN mà còn la hết hàng này nọ lên xuống thì không có nhen.
Em đang đi con Orlando, vào hội Orlando trên FB tìm thì đầy phụ tùng nên em nghĩ chuyện thiếu phụ tùng toàn các cụ chưa đi, chưa tìm kiếm phán thôi :))
Còn lỗi nặng thì hãng nào chả phải chờ :D

bobe

Xe hơi
Trailblazer nhóm mình sinh hoạt ở group face nào vậy. E vào mấy nhóm toàn thấy bài quảng cáo gạt mưa, cao su non với showroom vào bán xe. Ít thấy ae trao đổi gì?

romans

Xe đạp
Trailblazer nhóm mình sinh hoạt ở group face nào vậy. E vào mấy nhóm toàn thấy bài quảng cáo gạt mưa, cao su non với showroom vào bán xe. Ít thấy ae trao đổi gì?
Hội Trailblazer hình đầu xe xanh lục á. Nhóm cũng ít hoạt động do không có xe mới nên đa phần không hot và có nhiều thành viên quan tâm so với những xe đang được bán nha cụ ơi.
Lâu Lâu có mấy bài chia sẽ của mấy thành viên đi du lịch này nọ à. Mà mấy group vậy xe mới ngon chứ vào thấy hỏi lỗi tè le chắc tắt luôn thông báo vì sợ.;))

MrCalvinK

Đi bộ
Con này e thấy mấy cụ nói là chạy tua thấp nó bị ù ghê lắm. Chưa lái thử lần nào dù rất thích hồi nó báo sắp có hàng về VN mà đợi lâu quá cuối cùng e lấy Cap rev chạy tới giờ

hoanglongqn

Xe hơi
Em thấy hãng rời Việt Nam rồi. Với Trail em thấy không phổ thông lắm, chắc đồ cũng hơi hiếm.