Năm nay các cụ đi Đà Nẵng nhiều mà em chẳng đi đc đâu nên lục lại ít ảnh em đi 2012

transporter_87

Xe hơi
Villa mà nhà em thuê là 3 phòng ngủ,phía sau có bể bơi nhỏ cho trẻ em,nhà em có tự nấu ăn tại nhà 2 bữa,mình phải tự chạy ra ngoài mua thực phẩm.
chắc các cụ cũng thắc mắc sao không thấy ảnh trên đường đi phải không,bởi vì em là lái chính nên chẳng có hình ảnh nào trên đường cả,em chạy từ Hà Nội vào Đà Nẵng cả nghỉ 1 đêm ở Vinh mất 1 ngày,hơi lâu bởi vì nhà em còn nhiều dự định trên đường đi.
Em tiếp
Chiều hôm sau cả nhà em phi xe xuống Hội An ra Cửa Đại thuê 1 canô đi Cù Lao Chàm để chơi,nhưng do đi muộn quá nên chỉ tắm ở đảo xong lại quay về

sau một hồi các chú lái canô lượn lách đánh võng,mũi canô bênh lên rồi đập mạnh xuống nước làm chị em phụ nữ sợ khiếp vía thì cũng đến cù Lao Chàm(khoảng 20')

transporter_87

Xe hơi
Tắm 1 lúc chán chê,lặn ngụp bắt cầu gai và sao biển rất nhiều ở đây,nhà em lại lên canô của mấy chú tổ lái để về Cửa Đại
Em của các cụ đây

Còn đây là chú tổ lái canô ạ,em cũng đến chóng mặt với ông này

ngọn hải đăng ở bến canô Cửa Đại

transporter_87

Xe hơi
Ngày hôm sau nhà em quay lại biển Cửa Đại nhưng mà là ăn trưa ở đây,nắng quá nên cũng không vào phố cổ,ăn xong lại về Đà Nẵng ở đến hôm sau thì quay ra Huế chơi

transporter_87

Xe hơi
Đến Huế vào buổi chiều thì nhà em check in vào ks này

phóng tầm mắt ra xung quanh,sông hương trước mặt

bể bơi nằm ở tầng 3,sau mấy ngày mệt mỏi em xuống bơi cũng thấy nhẹ người

buôỉ tối sau khi ăn uống thì cả nhà em đi ra sông Hương đi thuyền và nghe ca Huế

và thả đèn hoa đăng trên sông

sau đó cả nhà về nghỉ ngơi mai có hành trình qua Thành cổ Quảng Trị thắp hương cho các liệt sỹ tại đây
1 số hình ảnh về ks nơi em ở,phòng ốc cũng không đc như cái mác 5* của nó,chỉ có sảnh chính là đẹp

transporter_87

Xe hơi
SÁng hôm sau đi Thành cổ Quảng Trị thì trời có mưa nhưng mưa nhỏ nên vẫn thắp hương đc cho các anh hùng liệt sỹ

đây là balô và xẻng,đồ dùng của bộ đội cụ Hồ

transporter_87

Xe hơi
Thắp hương và tham quan xong nhà em ra ngoài ăn bữa trưa tại Đông Hà rồi quay về Vinh lúc 9h tối để nghỉ.
Sáng hôm sau nhà em dậy ăn sáng rồi đi theo đường HCM về HN,trên đường về có ghé qua Suối cá thần Cẩm Thủy cho các cháu tham quan

cái hang nhỏ nhỏ kia là cứ chiều nào cá cũng chui vào đấy sau cả ngày rong chơi bên ngoài,nhiều cá lắm ạ

Kết thúc chuyến đi nhà em ăn tối ở gần rừng Cúc Phương và về đến nhà là 10h tối.
V2 Acura MDX đường trường chở khoảng nửa tạ vàng mã trên nóc và 6 người lớn ngồi trên xe uống hết 11l/100km,xe của ông cậu em chứ em chưa có tiền mua xe ạ
cảm ơn các cụ đã theo dõi hành trình của em!

NTH

Xe điện
Đội hình Xiên Vịt của cụ hay nhề, toàn tầm tuổi phong độ...Chạy HN-DN bằng ô tô là phê nhất, rồi những chỗ lưu trú, điểm đến cũng tốt - ổn, bảo đảm sức khỏe sau hành trình dài.
Em khoái nhất cái avtar của cụ. Hình xăm hơi bị đẹp đới !

minhmo

Xe cút kít
Cụ đi như ăn cướp và pót bài cũng như ăn cướp í:D. Chưa kịp ngấm tí thì đã hết rồi.
Đề nghị pót lại từ đầu đê=))

transporter_87

Xe hơi
Cụ đi như ăn cướp và pót bài cũng như ăn cướp í:D. Chưa kịp ngấm tí thì đã hết rồi.
Đề nghị pót lại từ đầu đê=))
em không có nhiều thời gian nên chỉ gọi là góp vui ít ảnh thôi,với lại phải pót 1 mạch không thì không biết lúc nào mới pót đc :P

transporter_87

Xe hơi
Đội hình Xiên Vịt của cụ hay nhề, toàn tầm tuổi phong độ...Chạy HN-DN bằng ô tô là phê nhất, rồi những chỗ lưu trú, điểm đến cũng tốt - ổn, bảo đảm sức khỏe sau hành trình dài.
Em khoái nhất cái avtar của cụ. Hình xăm hơi bị đẹp đới !
Đội hình nhà em đi 3 xe nên cũng vui cụ à,thêm 1 vios với 1 Audi Q5 nữa,nên phải thuê 2 villa trong Ocean Đà Nẵng mới đủ
Còn đâu hình xăm thì do tuổi trẻ nghịch dại ý mà cụ