[Funland] Nam thanh niên mặc váy đi SH, siêu soái ca.

BAYFUN

Xe tăng
Đúng kiểu mày râu nhẵn nhụi áo quần bảnh bao, tư cách buồn :(

Nói chung là con súc vật kia nó đi ngu nên gây ức chế cho ông này. e thấy cả 2 như nhau cùng có kiểu tư duy kém, 1 đứa tham gia giao thông công cộng mà nó nghĩ như là đường của nhà nó, 1 thằng thì kiểu bố đời, đi ngu bố mày chỉ nhổ thôi tha đánh là tốt rồi

kiristbn

[Tịch thu bằng lái]
Website
dfresh.com.vn
nhìn tởm vcl

tung1311 .

Xe điện
nhổ nước bọt vào mặt phụ nữ mà cụ ủng hộ thì e chịu rồi. hành động của SH thể hiện một thằng đàn ông bẩn tính (không hề có thái độ gì khi đối mặt, lúc thoát đường rồi thì nhổ và phi mất) thích bắt nạt kẻ yếu hơn mình.
kể mà cụ làm được như cụ nói: "Em đi xe, đứa nào ngược đường lấn làn, bon chen lên, em cứ phi thẳng đường mình, éo có chuyện nhường gì đâu" với bất cứ đối tượng nào chứ không phải với riêng phụ nữ thì e mới nể (mặc dù em không ủng hộ cách bon chen của mợ Lead trong thớt nhé)
Em éo hiểu cụ nghĩ gì luôn? Thế ra đi lấn đường thì phụ nữ được thông cảm? Còn nếu ai đó phi thẳng với các đối tượng yếu hơn nhưng ko dám phi thẳng với xăm trổ, to xác hơn mình thì được coi là hèn ? :D

tung1311 .

Xe điện
Gặp thằng to con hơn (xác định mình có võ cũng ko lại đc) thì chẳng phải tránh, ông éo nào chẳng thế, làm éo gì có thể loại óc lợn đâu mà hành động mù quáng, bắt nạt tất nhiên chỉ bắt nạn đối tượng yếu hơn mình thôi chứ.

hoangduc.sbr

Xe container
Em éo hiểu cụ nghĩ gì luôn? Thế ra đi lấn đường thì phụ nữ được thông cảm? Còn nếu ai đó phi thẳng với các đối tượng yếu hơn nhưng ko dám phi thẳng với xăm trổ, to xác hơn mình thì được coi là hèn ? :D
Cụ có hiểu vì sao xã hội luôn mặc định gọi những thằng đánh vợ là thằng hèn, nhục ko? Chính vì vợ yếu hơn nó đấy;))

tung1311 .

Xe điện
Cụ có hiểu vì sao xã hội luôn mặc định gọi những thằng đánh vợ là thằng hèn, nhục ko? Chính vì vợ yếu hơn nó đấy;))
Đàn ông đánh vợ là hèn là đúng rồi. Cái khái niệm này khác tình huống này chứ, giả sử thằng nhổ nước bọt là 1 thằng to con và đứa bị nhổ là 1 thằng đàn ông yếu thế thì cụ sẽ cho rằng thằng đi SH kia là cư xử đúng mực ? Nghĩa là quan điểm của cụ về hành động nhổ nước bọt ở đây bị chi phối bởi đối tượng thực hiện hành động chứ ko phải vì cách thức hành động đúng ko?

Hẳn là THA:))
Đèo mẹ, dạng như thằng trong clip mà thay con bé đi Lead bằng mấy thằng giang hồ mạng ảo như Quang Rambo, Dũng trọc hay chỉ cần là thằng xì ke Huấn hoa hồng thôi. Thì 100% cun cút cụp mắt xuống mà lướt đi như 1 con cẩu ngay;)). Ở đó mà nhổ với tha ko đánh;))
quất lại comment thì nên có não tí đi, thằng kia nó chả khôn chán, thấy ăn dc nó mới ăn chứ gặp mấy dạng kia thì nó chả thôi

Xekutket

Xe hơi
Rất dị ứng với thành phần đi xe ga , k đội mũ , mặt cứ vênh lên

xitruman

Xe buýt
Công an vào cuộc vụ người đàn ông đi SH nhổ nước bọt vào mặt cô gái khi chưa kịp nhường đường.
Iem đọc thấy bẩu công an đang tìm.

benthoi

Xe buýt
E không bênh mợ đi Lead nhưng hành động nhổ nước bọt vào mặt phụ nữ trong trường hợp này là không chấp nhận được, với cái văn hóa giao thông như ở HN thì 10 mợ chắc phải 9 mợ đi kiểu này vì tư duy tham gia giao thông của phụ nữ khác với đàn ông. Trường hợp này chưa đến mức phải làm nhục người khác như thằng SH.
Còn những thằng mà thích đi bắt nạt người khác mới là những thằng óc lợn cụ ạ vì nhân với quả nó đi đôi với nhau

hoangduc.sbr

Xe container
Đàn ông đánh vợ là hèn là đúng rồi. Cái khái niệm này khác tình huống này chứ, giả sử thằng nhổ nước bọt là 1 thằng to con và đứa bị nhổ là 1 thằng đàn ông yếu thế thì cụ sẽ cho rằng thằng đi SH kia là cư xử đúng mực ? Nghĩa là quan điểm của cụ về hành động nhổ nước bọt ở đây bị chi phối bởi đối tượng thực hiện hành động chứ ko phải vì cách thức hành động đúng ko?
Để em nói ntn cho cụ thông, hành động nhổ của thằng trong clip đối với 1 phụ nữ ngoài vô văn hóa, bẩn bựa thì còn thêm 1 cái đáng chửi nữa là sự hèn hạ.
Đổi ngược lại thằng trong clip mà là 1 thằng nhỏ, còi, dám nhổ vào mặt 1 thằng cao to, bặm trợn, tướng tá bất hảo, giang hồ. Thì ngta chỉ chửi thằng nhổ là 1 thằng vô văn hóa thôi. Chứ chả ai dám chửi nó là hèn cả, thậm chí có người còn phải nể nó. Và cái sự nể ấy nó còn có cơ sở, chứ éo phải như 1 vài ông trong này nể 1 thằng đi nhổ vào mặt phụ nữ. Mấy hạng ấy mà đi nhậu chắc cũng toàn thành phần khích bác nể nhau khi dám đánh vợ:))

1234567890abc

Xe máy
Mịa thằng đi SH tởm lợm quá.
Em gái đi Lead cũng có vấn đề nặng, cuối clip hình như em vẫn tiếp tục lấn làn.
Xã hội càng ngày càng văn minh mà dân trí thì càng ngày càng thấp.

tung1311 .

Xe điện
E không bênh mợ đi Lead nhưng hành động nhổ nước bọt vào mặt phụ nữ trong trường hợp này là không chấp nhận được, với cái văn hóa giao thông như ở HN thì 10 mợ chắc phải 9 mợ đi kiểu này vì tư duy tham gia giao thông của phụ nữ khác với đàn ông. Trường hợp này chưa đến mức phải làm nhục người khác như thằng SH.
Còn những thằng mà thích đi bắt nạt người khác mới là những thằng óc lợn cụ ạ vì nhân với quả nó đi đôi với nhau
Để em nói ntn cho cụ thông, hành động nhổ của thằng trong clip đối với 1 phụ nữ ngoài vô văn hóa, bẩn bựa thì còn thêm 1 cái đáng chửi nữa là sự hèn hạ.
Đổi ngược lại thằng trong clip mà là 1 thằng nhỏ, còi, dám nhổ vào mặt 1 thằng cao to, bặm trợn, tướng tá bất hảo, giang hồ. Thì ngta chỉ chửi thằng nhổ là 1 thằng vô văn hóa thôi. Chứ chả ai dám chửi nó là hèn cả, thậm chí có người còn phải nể nó. Và cái sự nể ấy nó còn có cơ sở, chứ éo phải như 1 vài ông trong này nể 1 thằng đi nhổ vào mặt phụ nữ. Mấy hạng ấy mà đi nhậu chắc cũng toàn thành phần khích bác nể nhau khi dám đánh vợ:))
E tranh cãi đủ trên topic này rồi, chắc cũng ko còm thêm nữa. Quan điểm cá nhân của em vẫn là hành động nhổ cho em đi xe lead 1 phát là bt, hành động đó là sai nhưng em ko có ý phê phán hay bức xức gì cả. Em kia quá xứng đáng nhận bãi nước bọt hay thậm chí 1 bãi mứt :)

giacmo1234

Xe tải
Môn công phu long đờm chưởng này là tuyệt chiêu của Phái nữ, muốn luyện thuần thục phải là nữ hoặc giống hệt nữ

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Nếu sh đứng hít khói oto. Lên đc đến nơi có khi tại lead. Nói chung vác cụ oto fun tưởng thế nào. Cũng bầy đàn.
Chiều ra phạm văn đồng. Trần duy hưng mà xem. Chắc ngồi thiền mới không chửi

nhuataiche

Xe container
Nói chung là con súc vật kia nó đi ngu nên gây ức chế cho ông này. e thấy cả 2 như nhau cùng có kiểu tư duy kém, 1 đứa tham gia giao thông công cộng mà nó nghĩ như là đường của nhà nó, 1 thằng thì kiểu bố đời, đi ngu bố mày chỉ nhổ thôi tha đánh là tốt rồi
Em phải chỉnh bác một tí. Em ninja là người kém ý thức, chưa giống súc vật. Bác SH kia mới là cư xử ko giống người.

canhhoabatdiet

Xe container
Theo dõi thớt này mới thấy nhiều cụ đi SH không gương, không đội mũ bảo hiểm =))=))=))=))=))