Nâng cấp loa cho Morning LX 2015

HUNGPHAM5686

Xe đạp
Chả là em có con vợ MN LX 2015, đi thì tàm tạm nhưng cái nghe cái mồm nó nói không ra hơi nên bực " cái thái độ "- loa theo xe nghe như đài Cassete. Kinh tế thì có hạn ( 4 củ ). Có bác cao thủ nào hướng dẫn em với. Em dốt khoản đài đóm này lắm.

vitomxau

Xe container
Chả là em có con vợ MN LX 2015, đi thì tàm tạm nhưng cái nghe cái mồm nó nói không ra hơi nên bực " cái thái độ "- loa theo xe nghe như đài Cassete. Kinh tế thì có hạn ( 4 củ ). Có bác cao thủ nào hướng dẫn em với. Em dốt khoản đài đóm này lắm.
Mời cụ qua bên em ạ. Hiện tại bên em đang có sẵn hơn 40 mẫu loa để cụ lựa chọn. Kinh phí 4 đồng quay đầu là làm được 1 em Pioneer 110A hoặc MBQ Sư Tử 10. Khi nào rảnh cụ qua để thử âm thanh trực tiếp xem có ưng ẻm nào không rồi lắp đặt ạ : 0926.11.5555

https://www.otofun.net/threads/viet-anh-auto-camera-hanh-trinh-2-huong-fuji-gia-soc-cop-dien-cho-cac-cu-mo-co-nhu-cau.1118656/

LongThinhTech2

Xe điện
Theo em thì cụ nên thay loa cánh để cải thiện các giải âm. Còn lắp thêm sub gầm ghế thì sẽ bổ xung được giải âm trầm cho xe cụ nhé. Với kinh phí 4tr thì cụ chỉ nên thay đôi loa cánh trước với công suất thấp (nếu công suất cao thì cần đầu tư thêm amply). Còn nếu sub gầm ghế thì cũng có nhiều lựa chọn cho cụ ạ. Cụ cần thẩm âm thì cụ qua em. Em có sẵn các hạng mục phù hợp để cụ tham khảo ạ.