[Funland] Nâng ly cổ vũ ĐTQG VIỆT NAM thi đấu hết mình trong trận đấu gặp ĐTQG MALAYSIA - 20h00, 10/10/2019

Cụ có vẻ ác cảm với Hậu nhỉ, Hôm nay Hậu và Bùi Tiến Dũng bắt chết cánh phải (mũi tấn công lợi hại nhất của Mã) đấy!
Em đồng ý với bác. Cánh phải Mã hôm nay liệt dương toàn tập.[/QUOTE]
2 cánh của Mã trận này là 2 cầu thủ nhập tịch, trước trận đấu họ gáy rất to là sẽ ăn Việt Nam. Tuy nhiên cả 2 cánh đều tịt nhất là cánh phải rất mạnh của họ.
Như vậy cánh trái gồm Tiến Dũng, Văn Hậu đã làm tốt nhiệm vụ phòng thủ của mình. Nhiều cụ chỉ thấy Hậu ko có những đường xuống biên thần tốc và khéo léo, ko có những cú sút quyết đoán nên vội chê - theo em không hợp lý dù rằng em cũng thấy trận này Hậu đá chưa đạt phong độ cao nhất

Công Phượng và Văn Toàn cũng vậy, đầu trận Mã dùng sức và tốc độ đá pressing tuyến trên bị cô lập nên khó phối hợp. Tuy nhiên Phượng có bóng là vài cầu thủ Mã phải lao vào để quây, do vậy em nghĩ Phượng đá vậy là tròn vai.
Còn Toàn thì đá trận này kém thật, không biết có phải do bị đảo sang cánh trái hay không chứ những trận trước, Toàn đá cánh phải, phối hợp với Trọng Hoàng rất tốt.

NguyenMinhNgoc

Xe tăng
Ngoài Quang Hải ghi bàn thì tôi thấy hai anh già Hoàng Bò và Quế Ngọc Hải chơi hay nhất.
Văn Hậu cũng có một tình huống thua thằng Mã, may có QNH nó bọc lót kịp không thì nguy. Văn Lâm bắt tốt trừ một tình huống bắt bổng.
Nói chung đội mình chơi đều chân, nhưng có vẻ sức khỏe toàn đội không tốt lắm.
Tỷ số phản ánh đúng tương quan trên sân.
Đại thể xem trận này thấy mình không hơn Mã nhiều. So với Thái thì kỹ thuật, độ nhuyễn trong phổi hợp của mình có lẽ vẫn thua, nếu gặp lại, chỉ nên cố thắng nó bằng miếng đánh, mưu mẹo.
Trận tới có nhiều khả năng thắng Indonesia, khi thể lực mình sẽ tốt hơn sau khi rút kinh nghiệm. Trận này khâu chuẩn bị thể lực có vấn đề, các em, kể cả cầu thủ dự bị vào đua sức thua nó, vài em còn bị chuột rút.

cv106

Xe hơi
Cuối cùng sau bao nhiêu năm chờ đợi, Bacca đã tìm thấy truyền nhân của iniesta. Chúc mừng Bacca

slaz8

Xe ba gác

Danngoaidao

Xe tăng
Về tư duy chiến thuật Việt Nam! đã lớn rồi. Vấn đề trong một trận đấu mình áp đặt đc lối đá là quá ổn, tấn công dồn dập làm gì đâu, mất sưác và dễ hở sườn. Mã biết nhưng cũng ko dám làm quá vì sợ thua đậm. Nói chung thắng hợp lý, ko nhiều yếu tố may mắn mà thắng đúng thực lực.

nhuataiche

Xe container
Ngoài Quang Hải ghi bàn thì tôi thấy hai anh già Hoàng Bò và Quế Ngọc Hải chơi hay nhất.
Văn Hậu cũng có một tình huống thua thằng Mã, may có QNH nó bọc lót kịp không thì nguy. Văn Lâm bắt tốt trừ một tình huống bắt bổng.
Nói chung đội mình chơi đều chân, nhưng có vẻ sức khỏe toàn đội không tốt lắm.
Tỷ số phản ánh đúng tương quan trên sân.
Đại thể xem trận này thấy mình không hơn Mã nhiều. So với Thái thì kỹ thuật, độ nhuyễn trong phổi hợp của mình có lẽ vẫn thua, nếu gặp lại, chỉ nên cố thắng nó bằng miếng đánh, mưu mẹo.
Trận tới có nhiều khả năng thắng Indonesia, khi thể lực mình sẽ tốt hơn sau khi rút kinh nghiệm. Trận này khâu chuẩn bị thể lực có vấn đề, các em, kể cả cầu thủ dự bị vào đua sức thua nó, vài em còn bị chuột rút.
Bác ko nên cầu toàn quá. Danh sách thương binh nhà ta gồm Đình Trọng, Văn Đức, Xuân Trường, và các cầu thủ, đặc biệt là quân HN, vừa kết thúc một mùa giải gian khổ. Mã hôm nay hầu như ko có cơ hội nào.

emcobietdau

Xe container
Các Cụ có công nhận là hàng công Malaysia hôm nay chuyền cho nhau hỏng khá nhiều không.

Mà chuyền toàn quả xỉa lưng đồng đội.

:-?:-?:-?:-?:-?

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn

tica

Xe điện
Cánh bên Vn hnay đá rát và hay, bắt chết hai thằng cánh đá tốt nhất bên nó. Nhìn kĩ cũng ko thấy cánh nó phất đc quả nào cụ nhỉ? Mình đá lối quây tròn và bát giác, chặn mẹ thằng số 7 là e no ls ko trả bóng đc cho tuyến 2 bạt phải sút xa
Trước trận em chỉ lo thằng cu đen Sumareh nó đảo cánh sang chỗ Trọng Hoàng và bứt tốc và Hoàng sẽ phạm lỗi liên tục. Nhưng trung vệ đã hỗ trợ rất tốt bắt chết luôn cả 2 biên của nó, tiền vệ chặn luôn cả đường nhả về thành ra Mã đá tối như đêm 30.