[Funland] Nâng ngực...

Tava

Xe đạp
Trước em đăng bài hỏi một lần rồi nhưng thớt bị xoá mất nên giờ em hỏi lại :))
Em xin nói trước là không thả thính, thả bả gì hết :)) và cũng không có ảnh gì hết.
Em chuẩn bị 31 tuổi rồi, chưa có một mối tình đúng nghĩa nào. Không phải là không có ai để ý hết, tính ra thì khá nhiều người có ý định nghiêm túc.
Khách quan mà nói thì nhìn từ bề ngoài, điều kiện của em không đến mức quá tệ, hầu hết những người gặp em đều có ý tiến tới hôn nhân, có người còn về lặn lội về tận quê nội em xin cưới rồi; nhưng sau một thời gian thì bỏ vì ngực em lép quá. Em chắc chắn là lý do này vì nếu chê tính cách, hoàn cảnh thì sẽ không bắt đầu và phí thời gian, công sức như vậy. Một hai lần đầu thì em không nghĩ gì nhiều, nhưng sau ai cũng thế nên em bắt đầu có ý định nâng ngực. Không hẳn là để tìm chồng mà là để tự tin khi bắt đầu một mqh mới, hiện tại có người làm quen mà em không giám tiến tới (có người bảo em kiêu nên ế :(( )
Cc ở đây có ai có vợ nâng ngực hay có vợ ngực lép không ạ?

nguyenhongson

Xe buýt
Trước em đăng bài hỏi một lần rồi nhưng thớt bị xoá mất nên giờ em hỏi lại :))
Em xin nói trước là không thả thính, thả bả gì hết :)) và cũng không có ảnh gì hết.
Em chuẩn bị 31 tuổi rồi, chưa có một mối tình đúng nghĩa nào. Không phải là không có ai để ý hết, tính ra thì khá nhiều người có ý định nghiêm túc.
Khách quan mà nói thì nhìn từ bề ngoài, điều kiện của em không đến mức quá tệ, hầu hết những người gặp em đều có ý tiến tới hôn nhân, có người còn về lặn lội về tận quê nội em xin cưới rồi; nhưng sau một thời gian thì bỏ vì ngực em lép quá. Em chắc chắn là lý do này vì nếu chê tính cách, hoàn cảnh thì sẽ không bắt đầu và phí thời gian, công sức như vậy. Một hai lần đầu thì em không nghĩ gì nhiều, nhưng sau ai cũng thế nên em bắt đầu có ý định nâng ngực. Không hẳn là để tìm chồng mà là để tự tin khi bắt đầu một mqh mới, hiện tại có người làm quen mà em không giám tiến tới (có người bảo em kiêu nên ế :(( )
Cc ở đây có ai có vợ nâng ngực hay có vợ ngực lép không ạ?
Yêu chỉ vì bộ ngực thì thôi.Em thấy bình thường dù vợ em bánh dầy chứ không lép.Mợ để tự nhiên,trước sau như 1 nó cũng có cái hay của nó

vandatAT

Xe container
Của mợ phải là độn ngực chứ nhỉ :)).
Bé thì có đâu mà xệ mà phải nâng :D

V.T.K

Xe điện
Mợ lên đây hỏi cái này là sắp vui chảy nước mắt rối

Bupket

Xe điện
Cứ được sờ, nắn, tóm, bóp nhiều là tự khắc to dần đều mà mợ . Làm gì phải đi nâng cho mất thời gian, tốn tiền :D

Cỏ và cây

Xe buýt
Nếu mợ không sợ dao kéo và có điều kiện thì tìm nơi uy tín mà làm nhưng em nghĩ đàn ông họ yêu thương và chọn một người phụ nữ về làm vợ đâu chỉ mỗi vì ngực to, ngực đẹp. Phụ nữ chúng ta còn vân vân mây mây các vẻ đẹp và lợi thế nếu biết khai thác và sử dụng mợ ạ...:D

Tava

Xe đạp
Nâng ngực đi mợ cho tự tin. Vì thực sự ngực bé quá đầu tí như cắm 2 con ốc vít cởi ra mất cảm tình lắm
Ngực nâng làm cái đắt tiền tầm 7-80t đấy. Ban đầu nó có căng như quả bóng nhưng sau dùng dần nó mềm gần như zú thật luôn. Mà mặc quần áo đẹp tự tin lên nhiều
Bạn gái e ban đầu cũng lép. Mông má người ngợm như người mẫu nhưng ngực lép. Sau làm ngực ngon lành lên bao nhiêu
Ban đầu bóp căng như bóng nhưng tầm nửa năm e dùng nhiều ko khác gì hàng thật. mà nhìn cũng gợi cảm :D
Bác sĩ còn khuyên chăm mát xa zú bú tí nhiều vào =))
Thật luôn hả cụ? Cụ hỏi bạn gái địa chỉ tên bs giúp em với đc ko ạ?

LovelyDevil

[Tịch thu bằng lái]
Quan trọng là cái đuýt thế nào nữa. Đuýt to và căng thì nâng làm gì. Đuýt cũng lép như ngực thì phải nâng cả ...2 hì hì

V.T.K

Xe điện
Xưa em đi học, có thằng nó bảo: rút kiếm chém sát trước người mà không có cái gì rụng xuống. =))
Iem bảo nó là có hai cái ốc vặn rơi chứ

samoclan

Xe điện
Cưới có thằng cu nó nôi cả ngày là nó nở nang ra mợ ko phải nâng làm gì cho phí xèng

vienboca

Xe tải
mợ cú dùng 500 xôi, 2000 lá chuối là ổn, bọn chúng ko biết đâu!

TungThoc

Xe điện
Đàn ông đích thực, nhìn ngực đầu tiên

SIGNUS

Xe container
Người OF
Trước trên này có cụ Bigtits.. Mợ tìm cụ ấy hỏi thử xem :)

Tava

Xe đạp
Nếu mợ không sợ dao kéo và có điều kiện thì tìm nơi uy tín mà làm nhưng em nghĩ đàn ông họ yêu thương và chọn một người phụ nữ về làm vợ đâu chỉ mỗi vì ngực to, ngực đẹp. Phụ nữ chúng ta còn vân vân mây mây các vẻ đẹp và lợi thế nếu biết khai thác và sử dụng mợ ạ...:D
Tất nhiên là có sợ mợ ạ, gọt giếc còn không sợ bằng nhét thứ gì vào người. AQ thì vẻ đẹp tâm hồn quan trọng hơn bla bla nhưng thực tế em trải qua nó không như vậy mới buồn

m58668

Xe điện
Thế mợ phải xem cái kia của đối tác thế nào, nhỡ bằng con ốc vặn thì cũng yêu cầu đi nâng mợ ạ!

G810

[Tịch thu bằng lái]
Ngực bé thì phải mút nhiều nó mới phồng lên, mà lực mút của mỗi người một khác vậy nên phải nhiều người mút.

Theo ngu ý của em là mợ cứ để mỗi ông ốp phờ này mút tầm 10 phút là ngực nó to lên ngay, mà cách ý nó tự nhiên chả sợ sốc phản vệ thuốc gây mê. :D

Nếu mợ không chê và các cụ trên này không tranh nhau thì để em nâng ngực cho đầu tiên để mợ thấy hiệu quả. :D

My Hao

Xe điện
Độ loa để cho đẹp thì được chứ để kiếm chồng thì ko nên nhé. Đàn ông lấy vợ về mới biết hàng độ thì nó cay lắm đấy.