Thảo luận Nắp bình xăng Ford Fiesta Ecoboot 2017

Toni Nguyễn

Xe máy
Ford Fiesta Ecoboot 2017 không có nắp bình xăng có đúng không các cụ? Hôm trước em ra đổ xăng xe này khi mở lock chỉ cậy nhẹ ốp nắp rồi nhân viên cây xăng đưa vòi đổ trực tiếp xăng vào mà không có nắp đậy.

Tovanbinh09

Xe máy
uh xe này hình như không có nắp bình xăng thì phải. Nếu chẳng may hết xăng giữa đường thì hãng có cải phễu kích thước đúng bằng vòi bơm xăng tặng kèm theo xe để mua xăng đổ vào thông qua cái phễu đó.

cuc_cu

Xe buýt
Ford Fiesta Ecoboot 2017 không có nắp bình xăng có đúng không các cụ? Hôm trước em ra đổ xăng xe này khi mở lock chỉ cậy nhẹ ốp nắp rồi nhân viên cây xăng đưa vòi đổ trực tiếp xăng vào mà không có nắp đậy.
Nói chính xác thì nó không có lắp bình xăng dạng xoáy kiểu truyền thống cụ ah. Còn thực tế nó vẫn có lắp bình xăng dạng cửa đóng 1 chiều và nó được thiết kế chỉ mở khì thò cái ống bắng đúng kích thước vòi bơm xăng vào đó (cụ thử lấy vật cứng mà ko cùng kích thước vòi bơm nhét vô mà coi, nó ko mở đâu :D)

Thanhdv2811

Xe hơi
Nói chính xác thì nó không có lắp bình xăng dạng xoáy kiểu truyền thống cụ ah. Còn thực tế nó vẫn có lắp bình xăng dạng cửa đóng 1 chiều và nó được thiết kế chỉ mở khì thò cái ống bắng đúng kích thước vòi bơm xăng vào đó (cụ thử lấy vật cứng mà ko cùng kích thước vòi bơm nhét vô mà coi, nó ko mở đâu :D)
chính xác như cụ mô tả
xe nó hiện đại nên ae mới chạy thấy hơi lạ lẫm :))

willboy

Xe buýt
trẻ con không đút cái gì vào được đâu, thiết kế như vậy rất tiện, tuy nhiên ở VN thì hầu hết tiến bộ văn minh đều không hợp hoặc gây lo lắng cho chủ xe.