[Funland] Nắp bồn cầu thông minh

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
lúc đầu dùng cái luva, e cũng phải vận động thay đổi thói quen ng trong nhà, sau thấy tiện. nhưng chỉ dùng loại nước lạnh thôi, nóng thì có vẻ ko ổn
cái nắp này hay nhất là dùng nước nóng với sưởi chỗ ngồi mà mợ lại bẩu không ổn là sao? Mợ không dùng nước nóng và sưởi chỗ ngồi là mất đi 3/4 độ tiện dụng và sướng rồi. Mùa đông ngồi vào cái bồn cầu tự tin hẳn lên. Cửa hậu lúc nào cũng sạch sẽ vệ sinh tuyệt đối.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu dùng bệt vệ sinh inax. Nhà tắm tầng 3 luôn với vòi hoa sen nên hay có nước. Tầng 2 thì tách biệt. Vậy cụ nào đang dùng món này tư vấn cho em và giá với. Có cái luva nóng lạnh 1,6tr ok ko ạ. Em sợ điện đóm cũng căng
Cụ cứ chơi loại đủ nước nóng và sưởi ấm chỗ ngồi của chính inax luôn. Giá đâu chục củ gì đó. Dùng tuyệt với luôn. Riêng bộ lọc mùi đã cực kỳ giá trị rồi. Đảm bảo vệ sinh nhà cụ lúc nào cũng thơm như phòng khách luôn.

thinhtd

Xe container
Cụ cứ chơi loại đủ nước nóng và sưởi ấm chỗ ngồi của chính inax luôn. Giá đâu chục củ gì đó. Dùng tuyệt với luôn. Riêng bộ lọc mùi đã cực kỳ giá trị rồi. Đảm bảo vệ sinh nhà cụ lúc nào cũng thơm như phòng khách luôn.
Lọc mùi của Toto em thấy nó chỉ là cái hút lúc mình ngồi lên. Khay lọc mùi nó là cái khay nhựa. Đúng là mình đứng lên thì nó không còn mùi, nhưng chạy ồn vãi. Em ghét nhất cái bệt đang dùng ở cái hút này.
Của em có sấy nữa nhưng em chẳng khi nào dùng, dùng giấy lau khô cho nhanh. :D

kienvinh

Tháo bánh
Cái của cụ e vừa xem , nó có dùng điện đâu mà sợ giật . Dùng thì tắt AT của bình nóng lạnh đi thôi
P/s nếu dùng nắp bồn cầu thông minh thì phải tầm 6 triệu mới ổn .
Mấy cái của luva này e thấy mua phí tiền
Nghe bác này là chuẩn vì trước khi mua bác í đã tìm hiểu rất kỹ :D

hoopsdaddu

Đi bộ
Trước cơ quan cũ của em cũng cón món này mà là loại điện. Em chết mê chết mệt. Ngồi phải hàng tiếng đồng hồ trong nhà vs =)

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Lọc mùi của Toto em thấy nó chỉ là cái hút lúc mình ngồi lên. Khay lọc mùi nó là cái khay nhựa. Đúng là mình đứng lên thì nó không còn mùi, nhưng chạy ồn vãi. Em ghét nhất cái bệt đang dùng ở cái hút này.
Của em có sấy nữa nhưng em chẳng khi nào dùng, dùng giấy lau khô cho nhanh. :D
Sưởi chỗ ngồi mợ có dùng không? Mùa đông nhìn cái bồn cầu lạnh ngắt mà ớn. Từ khi có cái sưởi chỗ ngồi thì ngồi xuống bồn cầu thấy thư giãn hẳn, không căng thẳng như trước. Trời mùa đông mà xịt nước lạnh rửa thì em chịu luôn. Vì thế nên em khuyên nên mua bộ có sưởi và nước nóng là vì thế.

Pixel3XL

Xe tải
cái nắp này hay nhất là dùng nước nóng với sưởi chỗ ngồi mà mợ lại bẩu không ổn là sao? Mợ không dùng nước nóng và sưởi chỗ ngồi là mất đi 3/4 độ tiện dụng và sướng rồi. Mùa đông ngồi vào cái bồn cầu tự tin hẳn lên. Cửa hậu lúc nào cũng sạch sẽ vệ sinh tuyệt đối.
ah, ý e là cái e mua là hàng bình thường, rẻ rẻ, nếu rẻ mà đa chức năng thì vài bữa là vứt. còn giá nó mắc hẳn thì e ko nói

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
ah, ý e là cái e mua là hàng bình thường, rẻ rẻ, nếu rẻ mà đa chức năng thì vài bữa là vứt. còn giá nó mắc hẳn thì e ko nói
Rẻ mà không dùng được, hoặc dùng ít tác dụng rồi lại vứt đi thì hóa đắt mợ ạ!

MinhChi_2014

Xe tăng
Website
compositethc.com
Nhưng
Em dùng cái của INAX mua 1.5 MVĐ bao lắp - bể nước trên T4 - áp xuất nước đủ vì có van giảm áp, đã dùng được 3 năm không thấy trục trặc gì
con này có điện đóm gì ko cụ. Giúp việc nhà cháu nó đem rửa luôn cả bệ nước nếu có lắp loại điện liệu ổn ko? Vì nhà cháu tầng trên lại vệ sinh tắm sát nhau nước hay bắn. Tầng 2 lắp đc loại sưởi thì mua loại nào ạ. Cháu thấy loại toto cũng thích chỉ sợ đắt ko hiệu quả