[Camera] Nấp trên cầu vượt đoạn qua học viện Ngân hàng quay lỗi đèn vàng

beoweli

Xe buýt
Các cụ đi qua học ngân hàng đoạn Chùa Bộc, lưu ý đừng cố qua đèn vàng hoặc lỗi gì tương tự kiểu dừng đỗ nhé. Có anh hùng núp trên cầu vượt để quay clip. Các cụ đi đến ngã tư parkson sẽ có chốt dừng xe để làm luật đấy ạ.
E vừa bị quả vượt đèn vàng mà kiểu đang xanh e cố vượt đỡ bị tông đít, vì đèn xanh ko có đồng hồ đếm ngược nên ko biết vàng lúc nào. E bị ăn quả biên bản, lúc về nhìn thấy quả nấp này(sau khi e xem clip của xxx) trên cầu đi bộ
Cảnh báo các cụ nhé

viện

molnya

Xe máy
Lần nào đi qua mấy cái cầu bộ hành e cũng phải ngó lên phát ^^

van56th

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Các cụ đi qua học ngân hàng đoạn Chùa Bộc, lưu ý đừng cố qua đèn vàng hoặc lỗi gì tương tự kiểu dừng đỗ nhé. Có anh hùng núp trên cầu vượt để quay clip. Các cụ đi đến ngã tư parkson sẽ có chốt dừng xe để làm luật đấy ạ.
E vừa bị quả vượt đèn vàng mà kiểu đang xanh e cố vượt đỡ bị tông ***, vì đèn xanh ko có đồng hồ đếm ngược nên ko biết vàng lúc nào. E bị ăn quả biên bản, lúc về nhìn thấy quả nấp này(sau khi e xem clip của xxx) trên cầu đi bộ
Cảnh báo các cụ nhé

viện
Lại vẫn là anh hùng núp các cụ nhỉ

beoweli

Xe buýt
Thì nó quay các cụ đi chiều ra parkson mà. Nhân tiện lỗi đỗ xe tại nới có biển cấm đỗ phạt bn hả các cụ.

ubisapro

Xe trâu
E vừa bị quả vượt đèn vàng mà kiểu đang xanh e cố vượt đỡ bị tông ***, vì đèn xanh ko có đồng hồ đếm ngược nên ko biết vàng lúc nào. E bị ăn quả biên bản, lúc về nhìn thấy quả nấp này(sau khi e xem clip của xxx) trên cầu đi bộ
Cảnh báo các cụ nhé

viện
Thỉnh thoảng e qua đây, vẫn ngó tìm "bóng dáng" ai đó mà chắc ko có duyên:D Nếu đèn ko có đếm ngược, cụ đi gần sát vạch, dừng lại gây nguy hiểm thì cụ được quyền đi tiếp mà. Mặc dù cái lỗi ko tuân thủ đèn tín hiệu tính cả đèn vàng, nhưng ko có đếm ngược thì dân biết khi nào vàng để dừng. Tất nhiên nếu cụ đi qua giao cắt mà vẫn vù ga, thì chả thoát được đâu ợ.

printer05

Xe điện
Cảnh báo các cụ nhé

viện
Cụ ơi, nó mặc quần áo dân sự cụ gọi a Đào đến đạp cho nó phát em nghĩ bố nó làm cũng không to đâu. Dám quay phim các cụ khi chưa được phép.

Lên Rừng

Xe hơi
Vào hóng các cụ

czechonline

Xe điện
Em nghĩ những chuyện như này không nên , khác gì tiếp tay cho cái xấu , thằng nào đi láo nháo cho phạt để mà chừa .

cugieo

Xe tăng
mấy lần đi qua thấy 1 chú gày, đen, hôi đang cầm điện thoại quay phim trên cầu vượt gần lối vào học viện ngân hàng. Nhiều lần đi qua gặp đèn xanh chẳng biết còn bao nhiêu giây thì chuyển đèn vàng nên cứ phải đi lò dò qua chỗ đó.

Poohmeo

Xe đạp
Em nghĩ những chuyện như này không nên , khác gì tiếp tay cho cái xấu , thằng nào đi láo nháo cho phạt để mà chừa .
Em cũng nghĩ như cụ, chứ h ko phạt, ko có csgt Hà Nội loạn ngay, mà đa số là có vi fạm thì mới bị fạt trừ 1 số rất ít bị oan

keomienxa

Xe hơi
Cứ tôn trọng luật thôi cụ ơi

doanphucgt

Xe điện
Luồng làn, luật... thì em đi luôn đúng dưng mà em rất thích nhìn các anh xxx làm việc nhá. Như dừng phương tiện, dàn trận như 141, bắn tốc độ. Nhìn hay hay và rất thú vị.

canhdong

Xe tải
nhiều lúc em ước gì HN csgt đông như Hải Phòng ấy, đi đường nhiều lúc ức chế không thể tả, cứ không có cs là cả ô tô lẫn xe máy đi không có tí ý thức nào.

VladB1101

Xe hơi
Hải phòng thì nhiều quá không cần thiết. Một đoạn từ đầu cao tốc ra Tràng Duệ mà 4 chốt xxxx.

Nem Rán

Xe tải
Cái thằng nhìn như thằng nghiện đc xxx thuê núp ở chỗ này từ lâu lắm rồi ạ, cái này thì là mỏ vàng của xxx đội 3 rồi ai cũng biết chỉ những người ko cần biết thì mãi không biết. cụ nào bị bắt cái lỗi này thì cứ bảo xem hình ảnh luôn tại chỗ và nói thẳng là hình ảnh ko đúng quy chuẩn, người quay ko phải xxx, máy quay ko đạt chuẩn ko phải là của xxx đc trang bị, hình ảnh ko phải từ cam của hệ thống mà từ đtdđ gửi zalo cũng ko đc quy định trong thông tư nào cả. xã hội này giờ thuộc về những người ra luật và dùng luật. chỉ khổ dân đen mà thôi :-w:-w:-w

DeutschlandM

Xe hơi
Thế này gọi là thập diện mai phục hở các bác :)

beoweli

Xe buýt
Cái thằng nhìn như thằng nghiện đc xxx thuê núp ở chỗ này từ lâu lắm rồi ạ, cái này thì là mỏ vàng của xxx đội 3 rồi ai cũng biết chỉ những người ko cần biết thì mãi không biết. cụ nào bị bắt cái lỗi này thì cứ bảo xem hình ảnh luôn tại chỗ và nói thẳng là hình ảnh ko đúng quy chuẩn, người quay ko phải xxx, máy quay ko đạt chuẩn ko phải là của xxx đc trang bị, hình ảnh ko phải từ cam của hệ thống mà từ đtdđ gửi zalo cũng ko đc quy định trong thông tư nào cả. xã hội này giờ thuộc về những người ra luật và dùng luật. chỉ khổ dân đen mà thôi :-w:-w:-w
HIc, mình sai thì mình phải chịu là đúng rồi, em ko bàn. Nhưng những lời trên của cụ đúng là đáng để nhớ và học hỏi. Thank cụ ạ. tích thêm kinh nghiệm cho các lần sau. Cụ cho em hỏi, nếu cãi như thế và nhất quyết ko đưa giấy tờ. thì tiếp theo XXX sẽ xử lý sao hả cụ. E muốn tích thêm kinh nghiệm.

namcqm

Xe hơi
bây giờ csgt nhà mình áp dụng công nghệ thông tin triệt để lắm.