nên chọn Chevrolet ctuze ltz, kia forte sx, hay Ford ford focus 1.8 MT???

perfume_212

Xe hơi
may h roi ma chon focus vua xau nou that chang co j, ton xang ben thi chang biet the nao bo tay

royaleforza

Xe hơi
may h roi ma chon focus vua xau nou that chang co j, ton xang ben thi chang biet the nao bo tay
Cháu ko muốn nói với cụ, đây là ý kiến của cháu, dù gì nó cũng là ý kiến cá nhân. Cháu thấy một số thớt cụ cũng ko tôn trọng ý kiến cá nhân của mỗi người gì cả.

hanhtoyota

Xe tải
Chọn thì 1 trong 2 em này thôi
Chevrolet Cruze mẫu mã đẹp thương hiệu Mỹ, xe toàn cầu nên chất lượng ổn định
Ford Focus mẫu mã tạm được, động cơ bền ,thương hiệu Mỹ
Kia Forte mẫu mã nhìn sport nhưng rất dễ bị lỗi mode sau khi dùng vài năm, chất lươngh Hàn Quốc nên thua 2 thương hiệu kia được cái là giá rẻ đồ chơi nhiều
Vậy bác tự suy nghĩ mà chọn đi nhưng theo tôi cứ dùng hàng Mỹ mà dùng dù sao hàng Mỹ luôn có chất lượng và đẳng cấp, hoành tráng hơn hẳn thương hiệu Hàn.
chào các pác
hiện tại em lần đầu cưới vợ, nhờ các pác tư vấn giúp em với, sáng nay đi coi xe thấy Chevrolet ctuze ltz đẹp quá mà ko biết chất lượng như thế nào, tiêu chí em chọn xe trong tầm tiền khoảng 600-700t

Em thấy băn khoăn như sau

1. Mẫu mã: em thích Curze
2. Đồ chơi tính năng trẻ trung em lại thích : KIA forte
3. Về an toàn : Ford focus 1.8 MT nhưng mẫu mã nhìn chán quá, em lại ko thích hatchback lắm.

Em đang phân vân giữa 3 con này, sau khi coi review cũng như thông tin trên mạng thì thấy Ford đc xếp 1, sau đó KIA forte cuối cùng và Cuzr, nhờ mọi người vấn giúp em chọn xẹ với ạ
Em cám ơn

Cám ơn

nndzung

Xe tải
Sao không làm con i30 hả cụ ?

NoMoney NoTalk

Xe hơi
Cụ làm em Cruze LTZ, đảm bảo cụ không phải hối hận đâu.
Máy thế hệ mới là 1.8, không phải máy của Nubira máy này lắp cho bản Cruze LS 1.6L
có phanh ABS, ... cũng khá.

Hoặc Focus cũng được

Fiesta nữ giới thì phù hợp hơn cụ ạ, xem đó hẹp. được cái công nghệ có thể là hơn Cruze vài thứ

chào các pác
hiện tại em lần đầu cưới vợ, nhờ các pác tư vấn giúp em với, sáng nay đi coi xe thấy Chevrolet ctuze ltz đẹp quá mà ko biết chất lượng như thế nào, tiêu chí em chọn xe trong tầm tiền khoảng 600-700t

Em thấy băn khoăn như sau

1. Mẫu mã: em thích Curze
2. Đồ chơi tính năng trẻ trung em lại thích : KIA forte
3. Về an toàn : Ford focus 1.8 MT nhưng mẫu mã nhìn chán quá, em lại ko thích hatchback lắm.

Em đang phân vân giữa 3 con này, sau khi coi review cũng như thông tin trên mạng thì thấy Ford đc xếp 1, sau đó KIA forte cuối cùng và Cuzr, nhờ mọi người vấn giúp em chọn xẹ với ạ
Em cám ơn

Cám ơn

Chỉnh sửa cuối:

4runner Limited

Xe đạp
Website
www..sexviet.com
Sau khi so sánh ,lựa chọn ,e đã rươc e Cruze về vì độ an toàn và mẩu mã đều thấy hơn mấy e kia....E thấy cụ nên chon cruzee.....

NoMoney NoTalk

Xe hơi
Quân anh Chinh phát biểu bậy bạ quá. Cụ đã leo lên lái cái Cruze chưa? Cụ có biết nó có bao nhiêu bệnh vặt không?

Theo như em cụ nên cân nhắc về các mặt sau , Về tiêu hao nhiên liệu thì cruze ăn nhỏ nhẹ hơn fiesta , Về độ chống ốn và mẫu mã hơn hẳn hai dòng còn lại , về giá thành thấp hơn một chút , về thương hiệu dù sao cũng gắn tí mỹ vào . về đồ chơi trên xe chẳng thua chú nào , nói túm lại bác chọn Cruze là tốt . nếu như bác chọn cái mà em phân tích là tốt mà chưa có chỗ nào chào bác giá tốt thì alo cho em bên em giá chuẩn men !

manhvip2000

Xe hơi
tùy nhu cầu và tuổi cụ ạ, em đang đi forte, ko thích lắm, chỉ ngang ngang con spark van... chắc kiếm tiền đổi mec thui. 3 con trên cho em chọn lại thì em chọn focus cho đứng đắn, cái gì cũng có giá của nó, nếu đầu tư vào tiện nghi nội thất, thì khung sườn và máy móc sẽ kém được đầu tư hơn

10kg

Xe tải
Theo như em cụ nên cân nhắc về các mặt sau , Về tiêu hao nhiên liệu thì cruze ăn nhỏ nhẹ hơn fiesta , Về độ chống ốn và mẫu mã hơn hẳn hai dòng còn lại , về giá thành thấp hơn một chút , về thương hiệu dù sao cũng gắn tí mỹ vào . về đồ chơi trên xe chẳng thua chú nào , nói túm lại bác chọn Cruze là tốt . nếu như bác chọn cái mà em phân tích là tốt mà chưa có chỗ nào chào bác giá tốt thì alo cho em bên em giá chuẩn men !
Cố đấm ăn xôi quá