Thảo luận Nên chọn Vios 2019 hay Rush hả các bác

Car1975

Xe hơi
-Nếu là phụ nữ đi và đk sd như vậy thì e khuyên nên chọn con Yaris nhập màu vàng chanh ấy, đẹp tuyệt. Con đấy cùng đồng bọn với Vios nhưng là xe nhập, dáng hatchback nom hợp với ce hơn!
Chuẩn luôn. Yaris nhập Thái thì quá chất.
Quất Màu xanh nõn chuối quá đẹp.

Lucky

Xe tăng
Xe cao mà nhỏ như Rush rất dễ căn xe và quan sát đảm bảo lái trong phố dễ hơn Vios, có điều rush hộp số 4 cấp lái trong phố ko mượt như cvt của Vios.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Em có nhu cầu lấy 1 con xe, nữ đi, chủ yếu trong nội thành, năm đi ra khỏi Hà Nội chắc không quá 20 lần, mỗi lần không quá 200-300km đường đồng bằng không phải leo dốc

Đang cân nhắc giữa Vios 2019 và Rush, theo các cụ nên chọn xe gì?

Em đặt cao các tiêu chí an toàn, dễ lái, tiết kiệm vận hành, dễ sửa chữa thay thế khi hỏng vặt.

Mong các cụ có thể giải đáp tư vấn giúp nhà cháu.

Xin bỏ qua yếu tố về tiền bạc
Với những tiêu chí ưu tiên của cụ thì vios là cực kỳ phù hơp cụ nhé. Cụ chỉ nên lấy RUsh nếu cụ buộc phải mua xe 7 chỗ và yêu thích gầm cao. |
Chẳng có lý do gì phải mua một chiếc Rush đặt hàng lâu lại còn phải thêm phụ kiện. Giá xe đã bằng Vios G lăn bánh HN rồi. EM khuyên cụ chân thành nên lấy VIOS G.
Cụ cần tham khảo giá em này ới em Duy toyota thanh xuân 0963639583

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn
Với những tiêu chí ưu tiên của cụ thì vios là cực kỳ phù hơp cụ nhé. Cụ chỉ nên lấy RUsh nếu cụ buộc phải mua xe 7 chỗ và yêu thích gầm cao. |
Chẳng có lý do gì phải mua một chiếc Rush đặt hàng lâu lại còn phải thêm phụ kiện. Giá xe đã bằng Vios G lăn bánh HN rồi. EM khuyên cụ chân thành nên lấy VIOS G.
Cụ cần tham khảo giá em này ới em Duy toyota thanh xuân 0963639583
Hehe, tớ chưa cần lấy ngay đâu, chon con nào phù hợp. Còn Vios G có vẻ thua City thì phải

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Hehe, tớ chưa cần lấy ngay đâu, chon con nào phù hợp. Còn Vios G có vẻ thua City thì phải
:)) Bác có ý định mua trong 4 tháng nữa k ? Nếu có thì vẫn nên chọn Vios. Nếu ra tết lấy xe hẵng cân nhắc Rush. City không có cửa hơn Vios G. Trước đây hơn hẳn options thì còn "có vẻ thua", giờ ngang ngửa rồi. E có tiền e cũng quất vios G.

hathien

Xe tải
Phụ nữ họ đi ra đường rất ngại trục trặc xe cộ, nên cần lấy con xe nào nó lành lành tý. Ngó sang cả Xpander mà thấy vẫn lăn tăn
E thì nghĩ phụ nữ họ lại thích Xpander đấy bác, vì xpander rộng rãi tiện nghi để được nhiều đồ, đi du lịch cả gia đình thì thoải mái. Hơn nữa lại cách âm tốt mà tiết kiệm nhiên liệu thì vợ bác chỉ có ưng thôi. Vợ em không cho mua xe khác mà cứ bắt phải đợi bằng được xe về để nhận đó bác.

Aladin8008

Xe tải
Website
mercedes-mienbac.vn
Vios là sự lựa chọn không thể hợp lý hơn. Chúc cụ lấy được chiếc ưng ý.

shoptinhyeu

Xe hơi
Website
shoptinhyeu.vn
E thì nghĩ phụ nữ họ lại thích Xpander đấy bác, vì xpander rộng rãi tiện nghi để được nhiều đồ, đi du lịch cả gia đình thì thoải mái. Hơn nữa lại cách âm tốt mà tiết kiệm nhiên liệu thì vợ bác chỉ có ưng thôi. Vợ em không cho mua xe khác mà cứ bắt phải đợi bằng được xe về để nhận đó bác.

Chiều nay em vừa đi xem xpander về, có vẻ được đấy chứ đùa à hehe