[Thảo luận] Nên chọn xe nào di chuyển SG-Bình Thuận-Phan Thiết-Bảo Lộ

tus11

Xe hơi
đấy là em nói tùy túi tiền,còn tầm trên nửa tỏi thì xe gì mà chả phe phé cụ,con dream ghẻ nó còn phe phé ấy chứ nói gì 4 bánh
Tks bác chia sẻ. Nhưng chủ thớt đi đường xa ( sg-pt-bl), 4 người (chắc tầm 3 tạ (mấy Pác Sg to- mập). Lại còn tha theo ghẹ, Bơ- mít... nên em tham gia là cần con xe mạnh chút ạ. Đi xa Pác ạ, xe mà yếu hoặc không đủ tải, ngán lắm Pác. Rước mệt vào thân!!

Huỳnh Cảnh

Đi bộ
Tks bác chia sẻ. Nhưng chủ thớt đi đường xa ( sg-pt-bl), 4 người (chắc tầm 3 tạ (mấy Pác Sg to- mập). Lại còn tha theo ghẹ, Bơ- mít... nên em tham gia là cần con xe mạnh chút ạ. Đi xa Pác ạ, xe mà yếu hoặc không đủ tải, ngán lắm Pác. Rước mệt vào thân!!
Thank Bác tus11 nhiều ạ... Em đã chọn chân dài háng rộng cùng đồng hành trên chặng đường này... Thank all.

Huỳnh Cảnh

Đi bộ
Sau khi kết thúc hành trình: Sài Gòn - Bảo Lộc - Phan Thiết(Đi cung đường QL55-TL22-QL1A) - Bình Thuận(TL719 - TL709) thì em thấy đường không có gì để xấu hơn chữ xấu...phải gọi là vô cùng xấu cực... Đồng hành cùng chân dài Sorento nhưng chạy vẫn còn hồi văn hộp, nên nếu các bác có đi qua những tuyến đường này hãy nói không với Sedan.