Nên đi Mộc Châu hay Sa Pa vào dịp tết âm lịch?

laha

Xe tải
E cũng dự định mùng 4 âm đi Sapa cả gia đình, cụ nào có thông tin đặt phòng khách sạn chia sẻ cho e với ah.

baudr

Xe hơi
E cũng dự định mùng 4 âm đi Sapa cả gia đình, cụ nào có thông tin đặt phòng khách sạn chia sẻ cho e với ah.
Cụ đi Sapa đi ạ, mùng 4 này em cũng đi nhưg kế hoạch em làm từ cách đây 3 tháng rồi. Em sợ cụ giờ hết phòng rùi ý ạ. Đặt phòng thì cụ lên Booking.com hoặc Agoda. Còn di chuyển thì cụ đi tàu Hà Nội Lào Cai, hoặc đi Oto, nếu ko muốn mất công, ra công ty du lịch họ làm tuốt cho ạ

laha

Xe tải
Cụ đi Sapa đi ạ, mùng 4 này em cũng đi nhưg kế hoạch em làm từ cách đây 3 tháng rồi. Em sợ cụ giờ hết phòng rùi ý ạ. Đặt phòng thì cụ lên Booking.com hoặc Agoda. Còn di chuyển thì cụ đi tàu Hà Nội Lào Cai, hoặc đi Oto, nếu ko muốn mất công, ra công ty du lịch họ làm tuốt cho ạ
Vâng, e giờ mới đang tìm và đặt phòng đây, cụ đặt khách sạn nào rồi cho e sdt với

baudr

Xe hơi
Vâng, e giờ mới đang tìm và đặt phòng đây, cụ đặt khách sạn nào rồi cho e sdt với
Có nhiều lựa chọn trên Booking mà cụ, cụ cứ xem review như thế nào, em đặt ở Fansipan View Sapa Hotel, còn nhiều chỗ tốt hơn thì tiền sẽ nhiều hơn

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Sapa phải đặt phòng trước, nói chung dịp Tết từ mồng 3 ra toàn cháy phòng. Năm ngoái nhà em lên đó may gặp khách trả ở Công Đoàn, phòng xấu mù, cũ kỹ, 1 tr đồng mà vẫn may mắn mới có đấy.
Cụ nói quá chuẩn! Dịp Tết Sapa năm nào cũng tình trạng đó: cứ đến sát ngày là phòng tốt giá tốt thì hết mà phòng lởm giá trên trời thì may ra còn.
Các cụ mợ nào dự đi DL vào mấy dịp Lễ Tết thì đều nên có kế hoạch đặt phòng KS từ sớm nhất là gia đình mang theo F1. Chứ lên đến nơi mới tìm thì rất mệt mà ở không đảm bảo, bực mình mất cả vui ra.

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Em đi SP rất nhiều và từ rất lâu rồi, lần gần nhất là tuần trước Noel. Cả nhà cùng nói chắc phải ba hoặc năm nữa mới quay lại. Cũng như Hạ long cũng phải vài ba năm nữa mới có thể đi được. Mộc châu vẫn còn trong lành hơn mặc dù bắt đầu nhiều công trường.
:)

79h4.8879

Xe tải
Website
banbuonaz.com
Ngày tết ở mình đi du lịch giá cả toàn bị chặt chém mà dịch vụ thì lởm, em mà đi thì thêm ít $ làm chuyến Cam or Thái cho đỡ đông mà nhiều chỗ chơi

Vuhip1979

Xe hơi
Ngày tết ở mình đi du lịch giá cả toàn bị chặt chém mà dịch vụ thì lởm, em mà đi thì thêm ít $ làm chuyến Cam or Thái cho đỡ đông mà nhiều chỗ chơi
Chuẩn cụ. Tết đi chơi ở mình dv vừa kém vừa đắt.. đi ra nc ngoài hay hơn nhiều