Nên mua cc ecolake view 32 đại từ?

cuachua

Xe hơi
Thấy cc này quảng cáo ác có cả sân tập golf ... nhưng chỉ 1 đường vào ở chỗ 32 đại từ 2 xe tránh nhau thì cả nghìn hộ ra vào lỗ kiến này kiểu gì nhỉ?
Đến cái sảnh thang máy cũng bé 2 người tránh nhau và chỉ sơn ko thèm ốp đá thì có bằng chung cư tái định cự ko các cụ các mợ?
Cụ mợ nào mua ở đây rồi thì cho e hỏi bao giờ bàn giao thế ạh?

maythuyluc

Xe đạp
Thực tế không giống với lời nói. Cư dân góp ý lại còn láo không coi trọng khách hàng. Nói chung là chưa mua thì cụ đuèng đặt chân vào đây

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
Thực tế không giống với lời nói. Cư dân góp ý lại còn láo không coi trọng khách hàng. Nói chung là chưa mua thì cụ đuèng đặt chân vào đây
sao cụ lại nói vậy, cụ đã đến dự án chưa ạ, e thấy cđt hứa gì nói gì với khách đều làm đúng như vây mà có sai gì đâu nhỉ???

cuachua

Xe hơi
sao cụ lại nói vậy, cụ đã đến dự án chưa ạ, e thấy cđt hứa gì nói gì với khách đều làm đúng như vây mà có sai gì đâu nhỉ???
cụ mua căn nào ở đây chưa ạh?cđt h trốn ko dám đối diện với cư dân để trả lời về những thực tế ko đúng như họ tô vẽ lúc chào bán và càng ngày càng ăn bớt đi đấy ạh!
em thấy quảng cáo trên các sàn, sa bàn của cdt nhưng chả thấy cái đường ra khu đt đại kim như họ vẽ mà chỉ 1 cái ngõ ra vào ở số 32 đại từ.
- sảnh thì bé tí mà phải đi vòng từ đằng sau nhà
- vị trí sảnh thang máy là tay ấn với chạm vào nhiều nhất nên rất bẩn mà cdt này lại ... sơn chứ ko làm ốp đá như chung cư tái định cư.
.... đọc fb group của hội cư dân thấy cđt này chém gió quá.

duytrinh85

Xe điện
cụ mua căn nào ở đây chưa ạh?cđt h trốn ko dám đối diện với cư dân để trả lời về những thực tế ko đúng như họ tô vẽ lúc chào bán và càng ngày càng ăn bớt đi đấy ạh!
em thấy quảng cáo trên các sàn, sa bàn của cdt nhưng chả thấy cái đường ra khu đt đại kim như họ vẽ mà chỉ 1 cái ngõ ra vào ở số 32 đại từ.
- sảnh thì bé tí mà phải đi vòng từ đằng sau nhà
- vị trí sảnh thang máy là tay ấn với chạm vào nhiều nhất nên rất bẩn mà cdt này lại ... sơn chứ ko làm ốp đá như chung cư tái định cư.
.... đọc fb group của hội cư dân thấy cđt này chém gió quá.
Sale cụ ơi!

Mạnh_Tora

Xe hơi
Dạo này thấy nhiều phản hồi tiêu cực về chung cư quá làm em tự nhiên lom dom :D

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
Dạo này thấy nhiều phản hồi tiêu cực về chung cư quá làm em tự nhiên lom dom :D
e thấy đc mà cụ, các bác kia cứ nói này nọ nhưng dự án đã xong đâu mà các cụ cứ lo, người ta làm cả 1 công trình xây cũng phải từng bước chứ, e thi nghe nói là có 4 đường vào dự án, mà thực tế cđt họ đang làm đường rồi chứ k phải k làm

Platon102

Xe hơi
Chung cư giá 26 đến 28tr/m2 mà cái sảnh thang máy chỉ sơn không ốp đá là không được rồi. Cư dân lên gặp thì cđt không thèm tiếp, khách hàng đến thì thái độ. Chung quy lại như các cụ nhà ta bảo là "ghét cái thái độ". Giờ đúng mua chung cư may hơn khôn :D

smallbrother

Xe buýt
Lao vào đất đai rõ ràng e thấy đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn chứ đổ vào chung cư thì tiền đi trước đa phần là tiền ngu, ecolake này sổ đỏ 50 năm tính từ 2016, chủ đầu tư thái độ coi thường cư dân, còn chất lượng thôi khỏi nói. Chia buồn cho cụ mợ nào đi tiền trước.

cuachua

Xe hơi
e thấy đc mà cụ, các bác kia cứ nói này nọ nhưng dự án đã xong đâu mà các cụ cứ lo, người ta làm cả 1 công trình xây cũng phải từng bước chứ, e thi nghe nói là có 4 đường vào dự án, mà thực tế cđt họ đang làm đường rồi chứ k phải k làm
Tường thì sơn rồi!
Đường thì của dự án khác đi thuê để chở vật liệu và dự án kia bắt đầu làm nó chặn lại rồi thì còn ngồi chờ hả bạn. Bạn mới chỉ nghe hay là đến tận nơi hỏi và nhìn thực tế?

cuachua

Xe hơi
Lao vào đất đai rõ ràng e thấy đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn chứ đổ vào chung cư thì tiền đi trước đa phần là tiền ngu, ecolake này sổ đỏ 50 năm tính từ 2016, chủ đầu tư thái độ coi thường cư dân, còn chất lượng thôi khỏi nói. Chia buồn cho cụ mợ nào đi tiền trước.
Vâng đúng là ngu như cụ nói! hầu như mọi người nhìn vào tiện ích dự án, quảng cáo abc chứ ít khi đọc hết được câu chữ của hđ dầy cộp. ĐÚng là hên sui, toàn người việt dẫm đạp lên nhau.
Bảo sao em thấy bên Vin giá chát nhưng vẫn full, phải chăng người ta giữ hình ảnh và thu về phần dịch vụ để bền vững?

The Powerlove

Xe tải
chung cư này sổ 50 ah cụ

Red2010

Xe điện
Hôm lâu em đọc thấy phốt bể bơi. Quá “đẹp” và “rộng” so với TK PR các sàn :))

RX470_HN

Xe tăng
Em thấy mua nhà ở đây thì vào trong khu Bán đảo Linh Đàm của Hud tốt hơn hẳn chứ nhỉ cả về không khí, quy hoạch...xe hơn 1km chứ mấy

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
Tường thì sơn rồi!
Đường thì của dự án khác đi thuê để chở vật liệu và dự án kia bắt đầu làm nó chặn lại rồi thì còn ngồi chờ hả bạn. Bạn mới chỉ nghe hay là đến tận nơi hỏi và nhìn thực tế?
e đến noi xem rồi mà , thấy bảo đang giải tỏa nốt đoạn cuối đường đi ra đoạn nguyễn cảnh dị nữa là dải nhựa mà, đấy hôm e vào thì đang thấy san đường các kiểu rồi, e hỏi thì thấy bảo đợi làm nốt điện cho tòa nhà xong thì di dời các cột điện ở ngoài cổng đoạn đại từ đi vào đó, nên chắc lúc làm xong khá ok.

cuachua

Xe hơi
e đến noi xem rồi mà , thấy bảo đang giải tỏa nốt đoạn cuối đường đi ra đoạn nguyễn cảnh dị nữa là dải nhựa mà, đấy hôm e vào thì đang thấy san đường các kiểu rồi, e hỏi thì thấy bảo đợi làm nốt điện cho tòa nhà xong thì di dời các cột điện ở ngoài cổng đoạn đại từ đi vào đó, nên chắc lúc làm xong khá ok.
bạn cũng bị ảo tưởng giống như những người mua khác! chỗ đó của dự án khác nên nó làm của nó chứ ko liên quan gì đến cái bọn cđt ECOLAND này cả. Các phần hạng mục mà cứ làm bớt xén ko như giới thiệu ban đầu thế này thì phần sổ tương lai chắc cũng mờ mịt lắm. Quảng cáo vĩnh viễn nhưng chắc loanh quanh lại 50 năm. CĐT giờ té ko thèm tiếp đại diện cư dân để giải đáp các vấn đề sai so với giới thiệu dự án.

kna2

Xe máy
bạn cũng bị ảo tưởng giống như những người mua khác! chỗ đó của dự án khác nên nó làm của nó chứ ko liên quan gì đến cái bọn cđt ECOLAND này cả. Các phần hạng mục mà cứ làm bớt xén ko như giới thiệu ban đầu thế này thì phần sổ tương lai chắc cũng mờ mịt lắm. Quảng cáo vĩnh viễn nhưng chắc loanh quanh lại 50 năm. CĐT giờ té ko thèm tiếp đại diện cư dân để giải đáp các vấn đề sai so với giới thiệu dự án.
Thôi lạy hồn, bác huyenthanh90 là sale dự án ecoland không bênh dự án thì sao, bác không biết thật hay giả vờ thế =))

Mạnh_Tora

Xe hơi
Sale mà bác