Nên mua cerato xuất mỹ hay của TH đây các cụ?

minim0g

Xe đạp
Em là newbie, chuẩn bị được mấy bác bên ả rập cấp ngân sách cho cái xế hộp, h đang kết lòi mắt em cerato vì giá rẻ và hình thức lại ngon nữa chứ.
Làm vòng tham khảo lại thấy lòi ra có 2 phiên bản đang được bán trên thị trường: xuất Mỹ và của bác Trường Hải nhà ta.
Giá thì: 547t cho bản xuất mỹ, giá bên huyndai kia gần nhà em
540t cho bản at full của bác trường hải.
Các cụ cho em hỏi 2 bản này có khác nhau nhiều ko? Giá như trên đã là sát chưa ạ?
Và các cụ tư vấn cho em là nên mua bản xuất hay của Th ạ? Cerato so với forte thì hiệu năng giá thành có tốt ko ạ?
Thanks các cụ nhiều nhé
p/s: cho em hỏi vodka có phải là nút thanks ko ạ, nếu thế thì nhà em có vodka xuất vũ trụ luôn ạ :P

quyluong_3bánh

Xe điện
Sao xe xuất Mỹ mà lại rẻ thế các bác nhỉ,nếu đúng giá xe là như thế thì theo em bác cứ quất xe của bác Hải hơn ở chế độ bảo hành,con không thì bác lấy hẳn forte bản full.em vừa lấy hum qua xong!
Mỗi tội bi giờ giá cao qua'!
Chúc bác sớm cưới được vợ 2 ưng y'!

kiple

Xe tăng
Sao xe xuất Mỹ mà lại rẻ thế các bác nhỉ,nếu đúng giá xe là như thế thì theo em bác cứ quất xe của bác Hải hơn ở chế độ bảo hành,con không thì bác lấy hẳn forte bản full.em vừa lấy hum qua xong!
Mỗi tội bi giờ giá cao qua'!
Chúc bác sớm cưới được vợ 2 ưng y'!
Giá bây giờ là bao nhiêu rồi cụ?

quyluong_3bánh

Xe điện
Em máu quá nên quất 31.6 bác ợ!đi các nơi mà còn mỗi 1 em màu đen bên Hoàng Gia thôi,em ít tuổi nên chỉ kết màu này.

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
giá hai em này gặp em chưa bao giờ tới giá bác chủ thớt nói nhá nhá

trieuphianh

Xe tải
Xuất mỹ ợ. Mỹ j nhy? :D 547 xuất mỹ còn rẻ hơn nội địa hàn. Thị trường mỹ xuống cấp quá

minim0g

Xe đạp
em thấy người ta bảo xe xuất mỹ được giảm thuế nên giá thế? bó tay toàn tập.
xe nk mỹ thấy sale bảo có 8 túi khí :-ss không biết là có cân bằng điện tử với lại trợ lực điện như forte không?
các bác cho em hỏi xe nk mỹ với lại forte thì máy, vỏ có khác nhau nhiều ko ợ?

giá hai em này gặp em chưa bao giờ tới giá bác chủ thớt nói nhá nhá
cụ xecon_kia cho em hỏi đến tay cụ thì giá bn để em với cụ nhìn nhau 1 cái cụ nhá...

hieutrui80

Xe đạp
hê hê, bác nhầm rồi. Bên ngoài là bản cerato xuất trung đông, ko biết chất lượng ntn, nhg option bi bớt nhiều thứ lắm. Bác xem tren gương chiếu hậu ấy, toàn tiếng ả rập thôi. E đang cố cuối tháng lấy cerato trường hải MT màu đen đây. Các Bác SALE cho em giá tốt nhé, em cũng khảo qua showroom rồi. Em lấy màu đen.
có gì gọi trực tiếp cho em 0983246899. GIá mà ngon là em múc luôn

Andrea

Xe máy
Website
www.pdfoo.com
các bác cho em hỏi tí là KIA forte và Lac CDX có phải hàng xuất mỹ không hay nó xuất đi đâu ạ?? thanks các bác nhiều !

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
các bác cho em hỏi tí là KIA forte và Lac CDX có phải hàng xuất mỹ không hay nó xuất đi đâu ạ?? thanks các bác nhiều !
nó ko phải bản xuất mà là hàng nội địa bác ợ
@ bác mini phone em ở avatar đi bác sẽ không phải thất vọng đâu ợ

trang30tet

Xe hơi
Em là newbie, chuẩn bị được mấy bác bên ả rập cấp ngân sách cho cái xế hộp, h đang kết lòi mắt em cerato vì giá rẻ và hình thức lại ngon nữa chứ.
Làm vòng tham khảo lại thấy lòi ra có 2 phiên bản đang được bán trên thị trường: xuất Mỹ và của bác Trường Hải nhà ta.
Giá thì: 547t cho bản xuất mỹ, giá bên huyndai kia gần nhà em
540t cho bản at full của bác trường hải.
Các cụ cho em hỏi 2 bản này có khác nhau nhiều ko? Giá như trên đã là sát chưa ạ?
Và các cụ tư vấn cho em là nên mua bản xuất hay của Th ạ? Cerato so với forte thì hiệu năng giá thành có tốt ko ạ?
Thanks các cụ nhiều nhé
p/s: cho em hỏi vodka có phải là nút thanks ko ạ, nếu thế thì nhà em có vodka xuất vũ trụ luôn ạ :P
em chẳng biết xuất gì nhưng bác lấy Forte cho no lành. Em cũng đắn đo mãi cuối cùng cũng lấy Forte rồi

minim0g

Xe đạp
- vâng em cũng nghĩ thế nhưng chỉ đắn đo là tại sao nó rẻ thôi, nhỡ chất lượng hay lỗi vặt, ko tốt được như forte thì ối bác về sau chọn cerato ôm hận.
- cerato nếu ngon hơn thì em chỉ thấy cái 8 túi khí là ngon. còn đâu thua forte về option hết còn chất lượng thì vẫn chưa biết thế nào.
- nếu cerato là xuất mỹ thì tại sao bên mỹ lại nói là kia forte được bình chọn là xe an toàn nhỉ? phải goi là cerato chứ?
Theo đánh giá của cá nhân em thì thấy xe xuất sẽ không được bằng xe nội địa của hàn vì hầu như các vụ thu hồi xe đều là xe của thị trường Mỹ từ đó cũng có thể thấy liên quan phần nào.

buibong

Xe đạp
Website
www.matnacuusinh.com
vote forte, nhưng mà bác phải check options, so sánh nhé :), giá đó rẻ quá đấy :)

santafe07

Xe máy
Ko có xuất Mĩ đâu cụ ơi. Chỉ có nội đại Hàn thôi

minim0g

Xe đạp
vote forte, nhưng mà bác phải check options, so sánh nhé :), giá đó rẻ quá đấy :)
giá 540 và 547 là của cerato mà cụ

Ko có xuất Mĩ đâu cụ ơi. Chỉ có nội đại Hàn thôi
đấy là bên sale bảo xuất mỹ cụ ạ, còn đúng ra cũng có 2 phiên bản 1 xuất và 1 của nội, 1 cái tên cerato 1 cái tên forte.
thoai để cuối tuần này em thu xếp thời gian qua bác cuong xecon_kia 1 chuyến tiện thể xem xe luôn ợ.

Nguyen le Huy

Đi bộ
Em cũng như Bác bị bọn Show nó lừa bảo là xe xuất Mỹ( cũng có 10 túi khí, CD 6 đĩa ), hý hửng mua về. Hôm trước nhờ các bác trên otofun nhà mình kiểm tra số VIN mới biết là xe xuất Campuchia. Đau quá nhưng không biết kêu cùng ai. Số VIN xe của em đây này: KNAFW411BA5178361. Trước khi mua xe bác phai kiểm tra kỹ đã tránh trường hợp như em. Chúc bác lựa chọn được xe ưng ý.

Dũng_Thaco

Xe hơi
Em cũng như Bác bị bọn Show nó lừa bảo là xe xuất Mỹ( cũng có 10 túi khí, CD 6 đĩa ), hý hửng mua về. Hôm trước nhờ các bác trên otofun nhà mình kiểm tra số VIN mới biết là xe xuất Campuchia. Đau quá nhưng không biết kêu cùng ai. Số VIN xe của em đây này: KNAFW411BA5178361. Trước khi mua xe bác phai kiểm tra kỹ đã tránh trường hợp như em. Chúc bác lựa chọn được xe ưng ý.
Tiền nào của ấy
Các cụ nhà ta dạy mãi rồi mà các cụ vẫn cứ thích tham rẻ là sao nhỉ?