Nên mua đất Đông Anh hay Trôi, Phùng

nguyentoan.uct

Xe điện
Em nghĩ thông tin cụ ý đưa ra đã cũ rồi cụ ạ, nhìn chung đất có giá hợp lý tại vùng ven Hà Nội nếu không bị lỗi phong thủy thì bị bốc rất nhanh. Em chứng kiến nhiều tại khu vực đất đông hội
Thông tin mới luôn đấy cụ ạ, em mua đất mấy năm rồi, định lấy vợ xong về dựng cái nhà ở đó nhưng lấy vk xong thành ra lại trái tuyến thế là phải chia tay mảnh đất chứ vk thì ko chia đc.

Minh_Toàn

Đi bộ
cụ hỏi e xin góp ý
tính quang dường từ đông anh toi trung tâm hn.
thứ 2 la giao thông.
thứ 3 la giá tiền m2/tr
sau đó tinh den khoản tiền của mình

A Cup

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tính chèo đò nên sợ lật đò phỏng? Đi xe máy qua cầu hay giữa phố phường nhộn nhịp trời mưa gió to đều bị ướt cả cụ ạ. Có điều đi trong phố dễ bị cây đổ vào đầu hoặc là bị chết máy hơn
Nghe ghê cả người , đã nói tới đổ được cây thì qua được cái cầu Nhật Tân thì cũng nan thị giải ạ
Em cứ khách quan , dù em đang ngắm nghía mua đất Đông Anh vì cảm giác đi lại đỡ ngột ngạt hơn dưới HĐ

The Beauty

[Tịch thu bằng lái]
Nghe ghê cả người , đã nói tới đổ được cây thì qua được cái cầu Nhật Tân thì cũng nan thị giải ạ
Em cứ khách quan , dù em đang ngắm nghía mua đất Đông Anh vì cảm giác đi lại đỡ ngột ngạt hơn dưới HĐ
2 năm nay ở HN có nhiều vụ cây đổ đè người và xe nhưng chưa thấy vụ qua cầu gió bay nào cả. Quan điểm của em rất khách quan nhé, có gì sai cc cứ tranh luận. Em không phải môi giới bđs.

thietbisoVN

Xe hơi
câu hỏi của bác quá khoai ko thể trả lời được

Vanhuyen

[Tịch thu bằng lái]
cua em la o lai xá cơ mà cụ . Lai xá đẹp hơn xong phương nhiều cụ a
62m hien em đa bốc đc số lô . Giá khu này gio tầm 25t/ m . Đường trước cua nha 8m chua tính vỉa hè cụ qua xem em dẫn cụ di

hieunice

Xe đạp
Em có mảnh đất khu phân lô đấu giá sau uỷ ban xã kim chung hoài đức diện tích 81,5m2 mặt tiền 4,5m đường 7m có bác nào ưng em bán

hieunice

Xe đạp
Cách ngã tư trôi khoảng 1,5km , sổ đỏ chính chủ , sát trường giáo dục thường xuyên huyện hoài đức sdt e 0989699843

fine_thanks

Xe điện
Lâu em cũng không xuống các bác gần khu vực đấy để ý hộ e xem giá cả khu đấy giờ bao nhiêu cho hợp lý. E cám ơn
Cụ chủ phải ném cái giá bao nhiêu chứ ạ. Cụ mua đấu giá từ ngày trước à

Hoangpham80

Xe tải
Em thấy ở Trôi Phùng dân cư đường xá cơ sở hạ tầng ổn định chứ bên Đông anh để được như vậy thì lâu lắm.. chắc còn phải bánh vẽ chán nữa thì may ra bằng..!

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy ở Trôi Phùng dân cư đường xá cơ sở hạ tầng ổn định chứ bên Đông anh để được như vậy thì lâu lắm.. chắc còn phải bánh vẽ chán nữa thì may ra bằng..!
Cụ có nghe câu trâm ngôn trong đầu tư đất: Nhất vị trí nhì hiện tại ?
Xét về vị trí thì Trôi Phùng không có tuổi để so sánh với Đông Hội Đông Anh, kể cả là Cầu Giấy hay Mỹ Đình cụ nhé
Cầu Tứ Liên và Vinhome Cổ Loa làm chỉ 5 năm nữa thì Trôi Phùng xách dép theo 10 năm không kịp
Đôi lời chia sẻ !

fine_thanks

Xe điện
Cụ có nghe câu trâm ngôn trong đầu tư đất: Nhất vị trí nhì hiện tại ?
Xét về vị trí thì Trôi Phùng không có tuổi để so sánh với Đông Hội Đông Anh, kể cả là Cầu Giấy hay Mỹ Đình cụ nhé
Cầu Tứ Liên và Vinhome Cổ Loa làm chỉ 5 năm nữa thì Trôi Phùng xách dép theo 10 năm không kịp
Đôi lời chia sẻ !
Choáng về mức độ hoang tưởng. Chắc Đông Hội vị trí đẹp nhất thủ đô rồi.

Kuko87

Xe tải
Có một thực tế là môi giới ở đông anh quá mạnh và đông đảo các cụ ạ. Vậy nên lâu lâu em mới vào, chứ vào nhiều nghe nhàm tai lắm. Ngày xưa đất đông anh rẻ thì nghe các cụ ý nói khá ổn, chứ bây giờ mà mua thì giá không được tốt. Hạ tầng của đông anh còn kém, ít cũng ngoài 10 năm sau mới đuổi đc hoài đức ( về nhổn hay lai xá thì biết, về thị trấn đông anh thì hay) hiện tại thì bác trọng dành chính quyền, tất nhiên sẽ kéo phần nào đó, nhưng sau này bác khác lên, có khi lại khởi động lại dự án chuyển hành chính lên...ba vì?? ( có thể lắm chứ ạ!) Còn các bác ý cứ tung hô cầu này xây rồi này, hay vin xây này nọ...thưa các cụ, các cụ đi dọc đại lộ thăng long, vành đai 3 xem quy mô của nó gấp mấy chục lần? Riêng cái đối diện trung tâm hội nghị ở hồ mễ trì thì mấy ông châu đầu vào nhà cao tầng, hết vin, flc, geleximco..em đá bóng gần đấy, nhìn trên cầu vượt mà hoa cả mắt; nói vậy để các cụ đông anh hiểu rằng đầu tư về đông anh lớn, nhưng chỗ khác cũng không tồi, các cụ nên tham khảo rõ ràng và đi thực tế, em cũng là người đi mua, chưa có nhà cửa gì sất, nên có đôi điều chia sẻ, vậy thôi.

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Choáng về mức độ hoang tưởng. Chắc Đông Hội vị trí đẹp nhất thủ đô rồi.
Tương lai Đông Hội là một trong 3 vị trí đẹp nhất thủ đô là điều chắc chắn, còn cụ không tin thì tuỳ vì tôi cũng không mất thời gian để tranh luận nó là vô ích
Có một thực tế là môi giới ở đông anh quá mạnh và đông đảo các cụ ạ. Vậy nên lâu lâu em mới vào, chứ vào nhiều nghe nhàm tai lắm. Ngày xưa đất đông anh rẻ thì nghe các cụ ý nói khá ổn, chứ bây giờ mà mua thì giá không được tốt. Hạ tầng của đông anh còn kém, ít cũng ngoài 10 năm sau mới đuổi đc hoài đức ( về nhổn hay lai xá thì biết, về thị trấn đông anh thì hay) hiện tại thì bác trọng dành chính quyền, tất nhiên sẽ kéo phần nào đó, nhưng sau này bác khác lên, có khi lại khởi động lại dự án chuyển hành chính lên...ba vì?? ( có thể lắm chứ ạ!) Còn các bác ý cứ tung hô cầu này xây rồi này, hay vin xây này nọ...thưa các cụ, các cụ đi dọc đại lộ thăng long, vành đai 3 xem quy mô của nó gấp mấy chục lần? Riêng cái đối diện trung tâm hội nghị ở hồ mễ trì thì mấy ông châu đầu vào nhà cao tầng, hết vin, flc, geleximco..em đá bóng gần đấy, nhìn trên cầu vượt mà hoa cả mắt; nói vậy để các cụ đông anh hiểu rằng đầu tư về đông anh lớn, nhưng chỗ khác cũng không tồi, các cụ nên tham khảo rõ ràng và đi thực tế, em cũng là người đi mua, chưa có nhà cửa gì sất, nên có đôi điều chia sẻ, vậy thôi.
Bạn còn trẻ đang phấn đấu để mua nhà cửa nên tôi hiểu những điều bạn vừa nêu. 18 năm trước khi vừa bước chân vào cổng trường đại học tôi cũng tay trắng, khi đó chỉ có mỗi khát vọng làm giầu và kiếm được nhiều tiền như một số người họ hàng thành đạt của mình
Tôi bôn ba lăn lộn đầu tư từ vàng, ngoại tệ, chứng khoán, bất động sản và kinh qua những con sóng lớn....v.v.. sai lầm vài lần lên voi rồi xuống mực.... cuối cùng sau ngần ấy năm thì cũng có chút thành quả bất động sản trên khắp cả nước và Hà Nội thì có nhiều đất nhất từ phía tây, phía nam đến phía đông.
Đông Hội Đông Anh là tương lai của Hà Nội, còn Trôi Phùng hay Hoài Đức thậm chí cả Hà Đông chỉ là hiện tại

Sieubietthu.vn

Xe hơi
Website
sieubietthu.vn
Đông anh chắc chắn ổn hơn nhưng mua phải hết sức cẩn thận

fine_thanks

Xe điện
Đồng ý với cụ, ngay diễn đàn hiện nay có 5-6 tk vào bơm thổi đất Đông Anh lẫn nhau. Thực tế như nào 5 năm nữa sẽ biết. Người mua nên hết sức cẩn trọng.