Nên mua moning hay lac cdx

ngayemdi123

Xe máy
Em chào các cụ a.
Mở đầu e xin tự giới thiệu em sn 88 nhà ở phố núi
Chả là 2 vợ chồng e hàng tháng đào sắn dctầm 15 củ.nhà có rồi,chuẩn bị đón f1.
Hàng tháng đào bới tích bóp nay cũng dc hơn kém 400 củ khoai nên muốn kiếm cái che nắng mua cho thằng con đỡ khổ
Em cũng tham khảo khá nhiều thấy tầm đó kiếm dc em moning 2011 nhập vs lac cdx 2011
Em thì trước giờ toàn đi xe máy,chưa đi oto bjo nên chắc bjo lái con nào cũng như lái máy bay.
Vậy em muốn kiếm 1 con ổn định,nuôi đủ trong tầm thu nhập, chạy khoảng 5 năm nữa mới đổi thì xe thì theo các cụ e nên lấy xe nào
Rất mong cụ nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em ạ
P/s : em ở phố núi nên k tắc đường bjo ạ
Hay ngoài 2 em đó ra thì còn em nào ngon bổ các cụ tư vấn giúp e ạ
Em cảm ơn và mời rượu ạ

truongsoi309

Xe buýt
tầm tiền đó cụ múc em MN là hợp lý vì Lac đi đầm chắc nhưng so về kinh tế thì MN hơn sau này tính thanh khoản sẽ dễ hơn! em lac tầm đó hay hỏng vặt lắm cụ ợ!

june23

Xe máy
1 phiếu cho em morning

lamkoi1981

Xe hơi
Morning đi cụ em cũng gom lúa và chờ được ngày là múc

hse

OFer Tích cực
Em bằng tuổi cụ, Cả hai con trên em đều chạy em tư vấn cụ như sau.
CDX đi sướng hơn MN nhiều tốn kém hơn nhiều hay hỏng hơn nhiều nói chung cái gì cũng hơn...
Còn MN con hiện tại em đang đi thì đi cũng sướng vì là nhập nên đi cũng chắc chắn và tiết kiệm đặc biệt là nhiều đồ chơi vì xe em là bản full sport như cửa sổ trời màn dvd theo xe chìa khóa thông minh start stop, cảm biến tích hợp...
Tổng thể xét về kinh tế và thành khoản thì MN là chuẩn con về sang chảnh tốc độ thì cdx + tốn kém.

VT Nam Sơn

Xe đạp
Em chào các cụ a.
Hàng tháng đào bới tích bóp nay cũng dc hơn kém 400 củ khoai nên muốn kiếm cái che nắng mua cho thằng con đỡ khổ
Em cũng tham khảo khá nhiều thấy tầm đó kiếm dc em moning 2011 nhập vs lac cdx 2011
Em thì trước giờ toàn đi xe máy,chưa đi oto bjo nên chắc bjo lái con nào cũng như lái máy bay.
Vậy em muốn kiếm 1 con ổn định,nuôi đủ trong tầm thu nhập, chạy khoảng 5 năm nữa mới đổi thì xe thì theo các cụ e nên lấy xe nào
Em cảm ơn và mời rượu ạ
Em cũng nhu cụ . Sắm em slx 2010 trước khi f1 ra đời 3 tháng . Giờ em bán để leo 1 em sedan lý do :
- chứa đồ đạc cho f1 và mẹ của f1 không đủ chỗ . Rồi nội ngoại 2 bên ngồi vào không ổn tý nào
- đi xa và đường xấu rất ảnh hưởng đến mẹ con f1
- em lại hay đi giao tiếp khách hàng hay phải lang thang trong phố . Mà cụ chắc ít phải như thế .
Cụ cố gắng thêm 70 củ nữa làm em cerato ngon lành cành đào.

ngayemdi123

Xe máy
Em cũng nhu cụ . Sắm em slx 2010 trước khi f1 ra đời 3 tháng . Giờ em bán để leo 1 em sedan lý do :
- chứa đồ đạc cho f1 và mẹ của f1 không đủ chỗ . Rồi nội ngoại 2 bên ngồi vào không ổn tý nào
- đi xa và đường xấu rất ảnh hưởng đến mẹ con f1
- em lại hay đi giao tiếp khách hàng hay phải lang thang trong phố . Mà cụ chắc ít phải như thế .
Cụ cố gắng thêm 70 củ nữa làm em cerato ngon lành cành đào.
Thank cụ tư vấn.em được cái nhà e vs nhà vợ cách có 1km tính theo đường đi bộ.còn chim bay thì 800m thôi
Mua chủ yếu 2 vc đi thôi.về quê cả năm mới về 1 lần.
E cũng chạy đi gặp khách suốt mà.chủ yếu muốn kiếm em nào đi lành + nuôi đủ trong tầm thu nhập.

ngayemdi123

Xe máy
Em bằng tuổi cụ, Cả hai con trên em đều chạy em tư vấn cụ như sau.
CDX đi sướng hơn MN nhiều tốn kém hơn nhiều hay hỏng hơn nhiều nói chung cái gì cũng hơn...
Còn MN con hiện tại em đang đi thì đi cũng sướng vì là nhập nên đi cũng chắc chắn và tiết kiệm đặc biệt là nhiều đồ chơi vì xe em là bản full sport như cửa sổ trời màn dvd theo xe chìa khóa thông minh start stop, cảm biến tích hợp...
Tổng thể xét về kinh tế và thành khoản thì MN là chuẩn con về sang chảnh tốc độ thì cdx + tốn kém.
Thank cụ tư vấn.chắc e làm con mo cho lành.e đang ngó e bản base.full e bị với quá

tiennhat1989

Xe hơi
Em vẫn thuchs CDX hơn

chamuchalong

Xe tải
ngồi mn chật lắm. Được cái tiết kiệm lúa sửa xe. Cdx hỏng vặt thôi chứ sửa cũng k quá tốn kém. Chủ yếu hỏng phần công nghệ cao thôi. Đi phố ko nói chứ đường ngon vài chục km thấy khác nhiều lắm.

theanhauto

Xe đạp
Vote cho Morning, cụ có cơ hội thì mời cụ q ua các showroom của KIA gần khu vuc mình để xem xe và trải nghiệm cụ ạ!

Tạ Anh Dũng

Xe tải
Số 554, Đ Điện Biên, P Minh Tân,TP Yên Bái
Em chào các cụ a.
Em cảm ơn và mời rượu ạ
Núi là cụ ở đâu mà khoai với sắn đấy ;) ở Yên Bái hay tỉnh nào đấy ạ

tienbamboo

Xe container
2 vợ chồng cụ thu nhập như thế, lại có em bé nhỏ, em nghĩ nên làm con morning mới cho lành và kinh tế. Lấy lac chi phí nhìu hơn đó, rồi cụ chủ lại nặng đầu