nên mua xe gì: escape hay everest

nhatrekhongbo

Xe tải
Theo em thì tài chính ổn định thì cụ hãy mua xe cũ, còn không thì nên đặt mục đích sử dụng lên hàng đầu cụ à, 2 em này em thấy đều chạy khỏe, gầm cao nhưng ăn uống hơi phũ. Cụ hay leo đèo leo dốc thì em thấy 2 em này khá ổn. Nhưng nếu cụ đi đường nhựa nhiều, đèo dốc ít thì nên có một sự lựa chọn khác. Em chỉ góp ý thế thôi, vì em cũng lấy kinh nghiệm của mình ra. Chúc cụ có vợ 2 như ý.
Cụ nhầm với việc ăn uống của hai em này roài ợ ^:)^

Cảnh sát G.T

Xe điện
Thấy thêm của bồ 200 củ nữa thì tha hồ Esc
Em sợ không mua xe nhanh, bồ nó thịt mất nửa số tiền lấy trộm được của vợ! Có lấy thêm thì lấy ở chỗ ông bà nhạc! :))

Quyết nhanh đi bác chủ thớt! Tầm tiền đấy mua Ếch hay FE đều được! Cố gắng moi thêm của ông bà nhạc 100 củ nữa có nhiều sự lựa chọn hơn!

0939256666

Xe tải
Tầm tiền cụ có thì chỉ kiếm được ếch 3.0 phom cũ thôi. kinh tế thì FE máy dầu đời 05 là đi ngon rồi.

Escave

Xe tăng
Trừ khi nhu cầu của cụ cần số chỗ ngồi là 7, còn không thì Ếch ộp ăn đứt FE rồi, không tin cụ cứ sang hội nhà Ếch mà tham khảo.

trandinhthanh

Xe đạp
Cái này còn tùy thuộc vào cụ dùng nó như thế nào
cụ phải mua xe sử dụng vào việc gì thì bọn e mới tư vấn được cho cụ chính xác được

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cái này thì chưa chắc đâu cụ... thử mới biết được . Ếch 2.3 bắt nạt được FE AT thôi. Đề pa đèn đỏ có thể hơn tẹo chứ còn chạy bình thường thì.,, Mà em không đua xe đâu nhé... Đợt trước chưa chi cụ đã rủ em đua xe, sợ lắm. Em chỉ biết FE nhà em chạy 140 tương đối ổn định trên đường Hồ CHí Minh, thả 1 tay chụp ảnh ngon. mà Mức của em chỉ đến đó , Nếu ESC vọt lên 150 thì em thua thật. Hôm nào Hội FORD đi đâu đó thì thử xem em nói đúng không. Mà thông thường, em thấy hôi FORD đi điềm đạm lắm. Chỉ có mỗi bọn Mondeo biển xanh 80B là đi ẩu thôi..
Đề pa đương nhiên Ếch hơn hẳn ế vợ các loại roài!

Đường dài còn nhiều chuyện! Ếch thân ngắn, bốn bánh treo độc lập cả nên ít chòng chành và ăn lái hơn ế vợ nhiều!

Nếu cùng một chân tài xế thì khi cố đua tốc độ và thời gian ế vợ ăn khói là cái chắc!

Mà cũng đúng thôi! Ếch thiên về tốc độ, ế vợ thiên về leo trèo ngay từ khi còn nằm trên giấy ở R&D center của Ford! :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đây đâu phải là đk gia nhập hội Ế vợ đâu nhỉ? Vào hội Ế đâu nhất thiết mình phải Ế!

Em thấy mấy ông ở Tây Bắc, chạy đèo núi nhiều lại dek đi Ếch, lạ cụ nhờ :)

Em nói thật nhé, mỗi lần cụ đóng lên 140 thì tập trung vào mà lái, nhìn đường và phán đoán tình huống nhanh để xử lý, đừng cả chạy tầm đó cả chụp ảnh cụ nhé. Em cũng là người thích tốc độ, nhưng ở HCM lên tầm đó thì chả làm gì cả. Em khuyên thật đấy!

Ếch nhà em lên tầm 160km, cụ vẫn ko thua đâu! So sánh kiểu này nó cũng khó, nhiều khi còn do chân ông ngồi cầm vô lăng nữa.
Khi đã đạt tốc độ bình quân trên trăm cây chuối cho hơn ba trăm km trên HCM thì em chỉ căng mắt ra lái! Lão Chánh ngủ ghế phụ lâu lâu lại giật nẩy vì xóc và đập đầu vào kính khi ôm cua!:))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thế này thì đi Ếch ngồi hàng ghế nào để so sánh với FE nhỉ??????
:-?
Ghế lái thì tuyệt đối rồi!

Em nghĩ hàng ghế thứ 3 của Ếch mới là tệ!=))

Đùa tí thôi! Mỗi xe một mục đích sử dụng và tiêu chí lựa chọn khác nhau so sao nổi!

ZAD Viet

Xe điện
Ghế lái thì tuyệt đối rồi!

Em nghĩ hàng ghế thứ 3 của Ếch mới là tệ!=))

Đùa tí thôi! Mỗi xe một mục đích sử dụng và tiêu chí lựa chọn khác nhau so sao nổi!
Spam tí!
Cái đt của cụ chưa về à???