Thảo luận Nếu e nó là gthl. Có nên sơi k các cụ nhỉ

The Cold

Xe tải
Tổn thọ lắm. Trc em chơi con Estrels, giấy chuẩn biển chuẩn đét đèn đẹt mà sau cũng phải đẩy đi. Nói thật, giấy xịn biển xịn (MBC) là mua bán cho nhau nó giải quyết khâu tâm lý thôi, chứ xxx họ biết hết, bạn em làm trong ngành (kg phải giao thông) mà cũng phải từ bỏ thú chơi. Thèm quá thì dành tiền làm con trên trăm như Rebel 300 ấy, kg thì cố nhìn chứ đừng liều các cụ ạ.

Tham Khảo

Xe hơi
Tổn thọ lắm. Trc em chơi con Estrels, giấy chuẩn biển chuẩn đét đèn đẹt mà sau cũng phải đẩy đi. Nói thật, giấy xịn biển xịn (MBC) là mua bán cho nhau nó giải quyết khâu tâm lý thôi, chứ xxx họ biết hết, bạn em làm trong ngành (kg phải giao thông) mà cũng phải từ bỏ thú chơi. Thèm quá thì dành tiền làm con trên trăm như Rebel 300 ấy, kg thì cố nhìn chứ đừng liều các cụ ạ.
Vâng e cảm ơn cụ nhiều

l0v3266

Xe đạp
Cho e hỏi giấy gthl có phải a e vẫn gọi đểu là giấy chùi diss đúng k ạ

Bochaukhang4489

Xe hơi
Cho e hỏi giấy gthl có phải a e vẫn gọi đểu là giấy chùi diss đúng k ạ
Ở ta phương tiện đăng kí lưu thông trên đường chỉ có 1 loại gọi là Đăng kí (bản gốc). Còn loại khác ko dc coi là giấy tờ xe đầy đúng khi tham gia giao thông ạ! MBC hay GTHL ....đúng như các cụ vẫn gọi đểu ....

Tham Khảo

Xe hơi
Ở ta phương tiện đăng kí lưu thông trên đường chỉ có 1 loại gọi là Đăng kí (bản gốc). Còn loại khác ko dc coi là giấy tờ xe đầy đúng khi tham gia giao thông ạ! MBC hay GTHL ....đúng như các cụ vẫn gọi đểu ....
Chinh xác lun cụ ak

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Không biết cụ đổi xe chưa, em nhớ trước cụ chạy VRX màu đen tem vàng. Con đó cũng hay mà đẹp cụ nhỉ!
Đúng e chạy chiếc đó, e thích nhất dáng VRX, chiếc e bản gold, nó hợp lý trong vận hành, giá cả cho người mới chơi, sau có cụ trên of thích quá cứ đòi lấy, thậm chí cụ ấy mới đưa nửa tiền và bảo đặt lại dây truyền để lấy xe đi nhưng e chỉ nhận nửa tiền mà vẫn đưa xe cho cụ ấy, cũng may e ko tin nhầm người vì cụ ấy vẫn quay lại trả đủ, đến giờ e cũng chả biết cụ ấy ở đâu, nick of là gì

Bobotbobat

[Tịch thu bằng lái]
Gthl tốt nhất là ko chơi cho đỡ mệt đầu cụ ơi. Bây giờ đang ra quân bắt mạnh lắm