[Funland] Nếu vào vòng 3 vòng loại WC, đối thủ toàn Japan, Korea, Iran, Aus, Saudi Arab; mọi người nghĩ thế hệ hiện tại có làm nên điều kỳ diệu ko?

Forza Azzurri

Xe điện
Càng vòng cuối càng khó đoán mà cụ. Nhưng em nghĩ khả năng thằng của Việt Nam vẫn rất cao.
Cũng là một phần cụ ạ! Nhưng em thấy tầm vài năm trở lại đây, Malay nó có một cái gì đó quái quái, rất khó nhằn được nó. Tất nhiên lứa cầu thủ này của ta cũng nhiều kinh nghiệm trận mạc, bản lĩnh hơn nên hy vọng...

Quản Tượng

Xe tăng
Mặc dù tuyển VN khá đồng đều nhưng vị trí của QH thì thú thực là chưa ai thay mà đáp ứng được tròn vai.

Cỡ Minh Vương hay Hoàng Đức chưa đủ khả năng chia bài, nhiều khả năng CP sẽ vào sân từ đầu và đá lùi làm nhiệm vụ quấy rối và tạo đột biến. Đức Huy và XT sẽ đá chính
hqua hải đá bình thường mà cụ, hiệp 2 thì ko nói, h1 đỡ hỏng và mất bóng nhiều

thepdaiphat.vn

Xe máy
Cụm công nghiệp Bình Phú, huyện Thạch Thất,
Website
thepdaiphat.vn
Gọi là tạm đc bác ạ. Chứ quả vào bóng phải cho nó cái thẻ đỏ. Sớm muộn nó cũng vỡ trận bác ạ
Cũng cần phải nhìn nhận khách quan cụ ạ. Thẻ đỏ họ cũng ko rút bừa phứa thế đc đâu, vì nếu ko sẽ phá nát cả trận đấu.

QDV2012

Xe tăng
hqua hải đá bình thường mà cụ, hiệp 2 thì ko nói, h1 đỡ hỏng và mất bóng nhiều
Với lối đá của Indo thì không ai hay được cụ à

Bthg còn cấm bóng được 1,2 nhịp đây phải xác định luân chuyển luôn thì sao mà hay được.

21Bis

Xe tải
Em nghĩ trận tới nên hòa Malay để trận cuối đá với UAE nó mới quếc liệc :P coi như trận trung kết :) thắng thua vì vào vòng tiếp theo đằng nào cũng loại :))
Cụ nhầm to, mỗi trận (win) là tiền TỎI TO của chúng em đới, tội gì .... ka ka . THôi chúng em CHỐT rồi, 3 "môn" 9 điểm, các cụ đừng ý kiến ý cò gì nữa, để chúng em còn mần việc, dịch giã thế này...

TungThoc

Xe điện
Mã mà thua trước 1 quả thì vỡ trận còn nhanh hơn Indo, em dự trận này ta thắng 5-1

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Em cho rằng đá với Mã sẽ khó hơn đá với Indo, chúng ta sẽ thắng nhưng không dễ dàng, sẽ là hai bàn cách biệt.
Các cầu thủ của chúng ta đang ở độ chín của sự nghiệp, đá với nhau thời gian dài nên rất hiểu ý nhau, hơn nữa chúng ta có HLV giỏi, có tài điều binh khiển tướng, khả năng đọc trận đấu và xoay sở tương đối linh hoạt. Việt Nam sẽ chiến thắng!
Hy vọng bác chuẩn.
Tôi thì chỉ mong, quân thầy Park dẫn trước 1 trái thôi, tụi kia sẽ cuống.
Vì họ ở thế chân tường rồi - quân nhà thì không ở thế đó.

4-0 thì không có rồi.

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Kế hoạch 3 trận của mình là 4-0, 2-0, và 0-0

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
VN bị sứt mẻ lực lượng, Quang Hải bị treo giò, và đừng quên rằng Malaysia được nghỉ hơn tới 4 ngày. (trận gặp Indo VN được nghỉ 1 năm còn Indo chỉ đc nghỉ 4 ngày).
(HLV Tan Chang Hoe đã giáp mặt VN của HLV Park đến 4 trận và bất bại khi đá ngoài VN (3 thất bại đều trên đất Việt Nam))
Hòa sân nhà của họ thôi. Nhưng hiện nay đội hình họ chệch choạc. VN ko chủ quan thì sẽ ăn Mã

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Em cho rằng đá với Mã sẽ khó hơn đá với Indo, chúng ta sẽ thắng nhưng không dễ dàng, sẽ là hai bàn cách biệt.
Các cầu thủ của chúng ta đang ở độ chín của sự nghiệp, đá với nhau thời gian dài nên rất hiểu ý nhau, hơn nữa chúng ta có HLV giỏi, có tài điều binh khiển tướng, khả năng đọc trận đấu và xoay sở tương đối linh hoạt. Việt Nam sẽ chiến thắng!
Mã không tử thủ và không đá láo như Indo nên VN sẽ dễ triển khai lối đá của mình
Trình độ Mã hơn Indo nên hàng thủ VN sẽ phải làm việc vất vả hơn khi đá với Indo

Tuy nhiên Việt Nam thắng Mã là điều không phải bàn cãi

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Tình hình này MM chắc sẽ ra kèo sớm cho các cụ chốt, vẫn nhớ trận lượt về AFF xưa kia Mã nó thông ast bà con hâm mộ. Lần này các cháu nó xử lý cái một hoàn toàn có cơ đấy.

DucHoan

Xe tăng
Nhiệm vùa bắt buộc phải thắng, nhưng ko đc chủ quan

conkynhong1998

Xe buýt
Nếu vào vòng 3 vòng loại WC, đối thủ toàn Japan, Korea, Iran, Aus, Saudi Arab ; mọi người nghĩ thế hệ hiện tại có làm nên điều kỳ diệu để làm nên lịch sử (lần đầu dự WC) ko?

(dĩ nhiên cũng sẽ có các đội Syria, Trung Quốc, Lebanon, Uzbekistan, Oman, Kuwait, UAE chung bảng nhưng VN phải ít nhất top 2, ko cũng phải đá play off với đội 3 bảng kia rồi đi đá liên lục địa (đối thủ kia từ Trung Mỹ nên rất mạnh))

(Giả sử chung bảng với Japan, Saudi Arab, Syria, Trung Quốc, Kuwait, UAE thì VN chỉ đc đứng sau 1 đội, nếu thứ 3 thì phải đi playoff với đội 3 bảng kia rồi đi đá liên lục địa(đối thủ kia từ Trung Mỹ nên rất mạnh))

Chỉnh sửa cuối:

Langthang_Mercedes

Xe container
Không gì là không thể tuy nhiên phải thực tế chấp nhận. Có cơ hội thì phải chiến, chiến không thành thì phải giữ được cái gì đó cho lượt mới.