[Thảo luận] Ngã tư Giải phóng - Đại Cồ Việt rất nhiều xxx toét

khanhnh

Xe hơi
Thưa với các cụ là cái đèn đỏ này để cho người đi bộ qua đường. Lí do chỉ có chỗ này có là nếu các cụ lật lại tin tức vài năm trước thì sẽ biết cái chỗ GP-ĐCV gần ĐHBK này đã có 2 3 giáo sư gì đấy (toàn hàng giáo sư đầu ngành) bị tai nạn nặng. Em nhớ hồi trước có vụ ông giáo sư Toán gì đó nổi tiếng thế giới bị 1 phát ở đây, xong bọn Thụy Sĩ phải điều trực thăng đưa thẳng ra sân bay để về nước cứu chữa.
Theo ngu ý của em là cái đèn này vì vậy mà đặt ở đây ợ.
Ở đó hình như ko có vạch sang đg cho ng đi bộ , nếu đèn dành cho ng đi bô thì dưới đg phải cho vạch vằn ngựa

thanh_hoi

Xe điện
Theo Quy định về Đèn tín hiệu giao thông, đèn phải được đặt ở bên phải và vuông góc với hướng di chuyển. Do đó, nếu nó đặt ko vuông góc với hướng di chuyển thì đèn đó vô hiệu, csgt ko thể nphạt được

mini501

Xe máy
Các bác xxx ở đây làm việc yêu nghề thật đấy

NấmLinhChi

Xe tải
Vừa dính phát ở đây lên mạng google ra thớt của cụ chủ. Éo thể nghĩ là mình bị lỗi vượt đèn thật sự là quá chi là bẫy người dân. tsb chúng nó chớ

Amoni

Xe đạp
Ở đó hình như ko có vạch sang đg cho ng đi bộ , nếu đèn dành cho ng đi bô thì dưới đg phải cho vạch vằn ngựa
Có vạch cụ ạ. Phía ĐCV rẽ phải ra LD cũng có. Có điều không có chốt ở LD với đèn này ít khi đỏ lắm. Với cả nhiều khi đèn đỏ nhưng đèn xe đạp cũng đỏ, nên em cũng không hiểu là nó bắt dừng lại cho ai qua.

huyenceo

Xe hơi
Website
suamaygiatelectrolux.cau24h.com
Cháu ít khi đi hướng này, nhưng đi sang Xã Đàn đánh mắt sang đó thấy nhiều xxx đứng và 2b bị vin

anlam511

Xe hơi
Đi qua chỗ này cứ từ từ thôi cụ ạ, đèn đỏ thì có vài giây nhưng vẫn là lý do xxx vợt.

HKCat

Xe buýt
Tôi đã bị vợt ở đây nhưng đã cãi thắng đấy: khi chuẩn bị rẽ tôi thấy đèn đỏ còn 10s, vắng người nên cho xe chạy chậm đến đèn xanh thì đi qua. xxx giơ gậy, báo đồng chí CS ở dưới báo lên bác không dừng đèn đỏ. - Cãi không dừng đèn đỏ nhưng không vượt đèn đỏ! Sau một hồi lý sự xxx phải cho đi vì thực tế không vi phạm luật.

TungHoan91

Xe đạp
Chỗ này các xxx vẫn làm nhiệt tình lắm, ngày nào cũng đi đg giải phóng nhưng em lại rẽ vào xã đàn, thấy rất nhiều 2b bị vợt vào.
Thấy cay là cái đèn đỏ bé xíu mà lại bị khuất do mái che hầm đi bộ nó che mất, đi qua ko để ý là chết vs xxx.

duc khanh

Xe tải
ặc hôm qua e cũng đi từ giải phóng rẽ ra đại cồ việt.Đã đi đúng làn đúng đèn thấy xxx đi ra tưởng bắt ai hoá ra bắt mình vào bị lỗi không gương,dạo này gương lựơc cũng bắt ác qúa các cụ ạạ

Kara_men

Xe buýt
Tôi đã bị vợt ở đây nhưng đã cãi thắng đấy: khi chuẩn bị rẽ tôi thấy đèn đỏ còn 10s, vắng người nên cho xe chạy chậm đến đèn xanh thì đi qua. xxx giơ gậy, báo đồng chí CS ở dưới báo lên bác không dừng đèn đỏ. - Cãi không dừng đèn đỏ nhưng không vượt đèn đỏ! Sau một hồi lý sự xxx phải cho đi vì thực tế không vi phạm luật.
Ô.... XXX lách luật cũng hay đấy,

Khi tín hiệu đèn giao thông đã chuyển sang màu đỏ nhưng không dừng lại trước vạch dừng mà vẫn tiếp tục đi, trừ trường hợp đã đi quá vạch dừng trước khi tín hiệu đèn giao thông chuyển sang màu vàng
rõ ràng không dừng lại là sai rồi :))

cuachua

Xe hơi
Cái đèn này đúng là bẫy. đg đi mà đỏ phanh phựt phát là xe sau lao *** gây tai nạn. Em chở vợ con suýt bị tông *** sợ hết hồn các cụ ạ.
Đèn xanh ko có chuyển sang vàng hay đếm giây mà đỏ phựt phát.

Thiết nghĩ thằng thiết kế đặt cái đèn này ngu và ác vãi. xxx thì chỉ măm năm lao ra chặn xe thôi nên cũng quá nguy hiểm cho người lái xe.

Khach_vanglai

Xe hơi
Thưa với các cụ là cái đèn đỏ này để cho người đi bộ qua đường. Lí do chỉ có chỗ này có là nếu các cụ lật lại tin tức vài năm trước thì sẽ biết cái chỗ GP-ĐCV gần ĐHBK này đã có 2 3 giáo sư gì đấy (toàn hàng giáo sư đầu ngành) bị tai nạn nặng. Em nhớ hồi trước có vụ ông giáo sư Toán gì đó nổi tiếng thế giới bị 1 phát ở đây, xong bọn Thụy Sĩ phải điều trực thăng đưa thẳng ra sân bay để về nước cứu chữa.
Theo ngu ý của em là cái đèn này vì vậy mà đặt ở đây ợ.
Hình như cụ nhầm, vụ ông giáo sư Tây bị tèo ( chứ chưa kịp đi bv) là ở đoạn ngang Lê duẩn, trước khách sạn Nikko

Tronghungkt

Xe máy
các xxx rất thoong thạo mấy cái bẫy này =))

xuanthi1

Xe tải
Em bị dính đèn đỏ chỗ đấy đây, cái đèn bẫy dân.