[Thảo luận] Ngã tư Khuất Duy Tiến _ Nguyễn Trãi. đã có cảnh báo rồi mà rụng nhiều quá

kutun10

Xe tải
sáng nay e đi qua ngã tư KDT thấy 1 cụ đi thẳng làn rẽ trái hướng KDT đi Nguyễn xiển . Trong khi đó xxx đứng chặn đầu đường bên kia mà không chỉ cạp nong ra. Có lý nào làn rẽ trái tính cả làn rẽ lên cầu vượt trên cao không các cụ nhỉ hay là do xxx từ bi hơn mọi hôm?

Chỉnh sửa cuối:

step321

Xe tăng
Em thấy là xxx chỉ bắt khi đường vắng, còn nếu đường đông thì hình như ko muốn bắt, chắc sợ ảnh hưởng đến âm đức nhiều quá.

Sóc nhỏ

Xe tăng
nó vẽ thế thì khó đỡ thật

binhxd

Xe tải
Các cụ hướng dẫn em cách quay đầu từ Nguyễn Trãi xuống đến cầu lại quay lại Nguyễn Trãi với hôm trứoc em đi phải quay mấy mấy vòng ở cái nút giao chết tiệt ấy: Em bám sát làn trái sau thấy cái mũi tên rẽ trái lịa phải ré trái tiếp đến vòng 2 đánh liều đi thẳng may mà thoát hú vía ợ

piccolo

Xe buýt
Có cụ nào chụp hay vẽ được cái hình không để ae xem cái nhỉ, chỗ này thấy nguy kịch quá.

adonis

Xe buýt
Dân mình vẫn còn khổ nhiều lắm, ngay như chuyện đốt pháo ở Hải Dương nhể

huusang

Xe buýt
Sáng nào em chả ra ngắm bắt sai vạch. Tóm lại là xxx có thích vẫy hay không thôi, mà vẫy một lúc thấy mỏi tay quá ( Thu tiền ) nên chán đi vào. Các bác cố gắng đi chậm và đánh vào đúng làn nhé.

smilingmen

Xe hơi
Đường Phạm Văn Đồng hướng từ cầu TL về HN, đoạn gần đến chân cầu vượt Mai Dịch cũng có 1 chỗ làn rẽ trái gấp 2 lần làn đi thẳng, biển báo hướng đi trên mỗi làn đường theo vạch kẻ đường thì độc nhất vô nhị, em tìm mãi trong Luật GTĐB mà không thấy.

inovavgj

Xe container
Giao thông Công Chính cắm biển, kẻ biển chuối, xxx thì phạt , tranh thủ canh ty cho NS nó đầy tý còn xén chứ :D

Kính gửi các cụ, đã có bài về vạch phân làn ở Ngã tư KDT - NT rồi nhưng vẫn nhiều cụ dính đòn quá, 2 ngày cuối tuần e đứng quan sát thấy trung bình cứ 1 lần đèn xanh đỏ thì khoảng 2 cụ dính, xxx tăng cường 3 chú, thay nhau đứng giữa đường vợt, chỗ này vạch phân làn rất chuối, đúng như đã cảnh báo, vạch đi thằng thì vẹo tít sang phải, lúc đông thì 90% xe đi thẳng dính vào làn rẽ trái. xxx chỉ việc đứng giữa đường vợt, e phải dùng từ : dã man và vô cảm. bác nào làm bên Vn express thì cho mấy dòng để bên GT kẻ lại.

P1-7450

Xe hơi
Đường đông thì làm sao mà nhìn thấy vạch với mũi tên được nhỉ.

tom09

Xe buýt
Website
www.khoavantaykorea.com
Đường đông thì làm sao mà nhìn thấy vạch với mũi tên được nhỉ.
Trước khi vào Ngã Tư đã có biển phân làn. (cái này cụ phải nhìn thấy!)
Đường đông thì đúng là không nhìn thấy mũi tên. Nhưng mà cố nhìn thấy vạch liền (vạch này dài mà thường không bị đè) rồi hẵng đánh lái (chính vì thế, nhìn thấy vạch lền em mới đánh lái, nhưng lại hơi vướng xe bên phải đi tới thành ra em chém vạch liền).
Ra đường đúng như là đi đánh trận!

Cục nào thấy cách đi của em hay thì nhớ vote cho em nhé!

Fastfive

Xe máy
Đợt tết em cũng đi qua nhiều 2 chỗ ngã tư này, *** cái bọn GTCC đúng là ngồi trên trời chỉ đạo kẻ vạch, trước đèn đỏ thì phân 3-4 làn trong đó chỉ 1 làn rẽ trái, còn lại là đi thẳng nhưng sát làn rẽ trái mà đi thẳng thì đâm thẳng vào vạch liền rẽ trái phía trên sau đèn vậy lại thành sai làn, nếu đi đúng mà đường đông thì cứ đứng im đấy chờ bên phải đi hết rồi mới sang được, hoặc làm 1 vòng quay lại, đúng là chuối cả nải.

rain161088

Xe buýt
ra đường bây giờ chỗ nào cũng thấy bẫy, đến nản

ft03733

Xe hơi
Các cụ cảnh báo lâu rồi hôm nay em mới đi qua, thật hú vía em đã đánh lái sang phải rộng có lẽ đủ cho hai xe 4b đi bên trái để đi thẳng rồi thế mà vẫn giật mình khi nhìn thấy mũi tên rẽ trái, nhìn thẳng thấy 2 chú xxx đang chờ phía xa liền vội vàng đáh lái sang trái làm một vòng. Tưởng mỗi em như vậy hóa ra trước mặt em có một bác civic cũng giống em tý nữa ăn rắn vào mẹt.

dangminhcongcom

Xe buýt
Các cụ cảnh báo lâu rồi hôm nay em mới đi qua, thật hú vía em đã đánh lái sang phải rộng có lẽ đủ cho hai xe 4b đi bên trái để đi thẳng rồi thế mà vẫn giật mình khi nhìn thấy mũi tên rẽ trái, nhìn thẳng thấy 2 chú xxx đang chờ phía xa liền vội vàng đáh lái sang trái làm một vòng. Tưởng mỗi em như vậy hóa ra trước mặt em có một bác civic cũng giống em tý nữa ăn rắn vào mẹt.
Ủn lên cho nhà báo vào giải quyết hộ - Hà nội còn nhiều bất cập ở các ngã 4 - ngã 3
- Tại sao nó ko quy định 1 phát luôn rẽ trái, đi thẳng (vào làn sát bên trái hoặc giữa) - đây bọn nó chỗ thì cho đi thẳng và rẽ trái làn ngoài cùng.
ĐI ở HN như ma trận - em chỉ đi đường quen - dù xa 1 tý nhưng em vẫn đánh vòng vòng về đừong quen thuộc.

h_mdc

Xe điện
Ủn lên cho nhà báo vào giải quyết hộ - Hà nội còn nhiều bất cập ở các ngã 4 - ngã 3
- Tại sao nó ko quy định 1 phát luôn rẽ trái, đi thẳng (vào làn sát bên trái hoặc giữa) - đây bọn nó chỗ thì cho đi thẳng và rẽ trái làn ngoài cùng.
ĐI ở HN như ma trận - em chỉ đi đường quen - dù xa 1 tý nhưng em vẫn đánh vòng vòng về đừong quen thuộc.
Rẽ trái được đi liên tục ngay cả khi có đèn đỏ, nếu cho đi thắng cũng vào làn này thì gặp đèn đỏ anh đi thẳng phải dừng lại gây cản trở người rẽ gây ùn tắc. Đã quy định làn sát bùng binh được đi liên tục thế mà vẫn bị tắc. Em cứ rẽ trái xong là vòng rộng ra chẳng bị dính cạp nong bao giờ. Bác nào trót dại đi thẳng mà cứ bám làn trong nếu nhìn thấy xxx, chịu khó làm vòng nữa như bác 03733 ấy khỏi bị thịt. Lúc chiều em từ đại lộ Thăng Long về Trần Duy Hưng nên phải chừa ra một khoảng lớn sát con lươn, thế là một bác đi sau thấy thế lách vào vượt luôn em (bác này cũng đi thẳng), may hôm nay xxx không đứng không thì lại mất hộp sữa.

chitom

Xe tăng
Theo chiều nào ạ, Hướng Khuất Duy Tiến hay hướng Nguyễn Trãi ạ, hay là cả hai phía đều như thế?

tutamtichduc

Xe buýt
đúng như vậy, chỗ ngã tư này như là cái mỏ vàng của xxx. Kể cả đi từ trần duy hưng rồi rẽ trái qua bùng bing đi khuất duy tiến cũng thế. Làn rẽ trái to như bố thằng ăn mày, không để ý là tèo ngay. Lần nào em đi qua, dù buổi sáng cũng như buổi trưa, dù trời mưa cũng như trời nắng, phía bên kia đường là 2 xxx đứng sẵn chờ bắt ...