[Camera] Ngã tư Tôn Đức Thắng rẽ sang Nguyễn Thái Học, mời các cụ bình loạn.

Ericsson337

Xe buýt
Bẩm cụ, e cũng có ý định gắn vào mít lâu rồi, nhưng nó là ở mít thì xxx ko thấy trc để dè chừng ạ, với là tránh ánh mắt soi mói của showbiz khi gắn logo :)). Otofun ở trong tâm mà. E fun tý :D
Thế thì dán vào phía trước để xxx nhìn cho rõ và ae of không soi được :))

chientt

Xe tải
có cái mic cụ OFF đi mất, để nghe mới vui, xem thái độ tẽn tò nó như thế nào :)

cogane

Xe buýt
em vodka cụ. chia sẻ kinh nghiệm cho a e, lúc nào vội cứ đi như bác cho nhanh :D

trung102

Xe tăng
Để có logo oto fun phải làm gì hả cụ? Em sắp mua xe thôi, mới gia nhập nên chưa biết?
Cụ lên thử tòa nhà otofun 78 Nguyễn Khang tầng 7 hỏi xem còn k, k thì cụ hỏi xin hay mua trên quán cafe thể nào cũng có cụ có thừa đấy.

Anhtuan279

Xe tải
Website
www.mvtek.vn
Xxx đứng đường để kiếm ăn chứ đâu phải phân luồng gt. Chỗ đó ùn suốt

Trường Thổ

Xe hơi
Khiếp. em đã mời Cụ đi rồi Cụ lại còn đăng Video lên đây. xxx cũng sinh hoạt trên OF và cũng lái xe các CỤ nhé

Mitt

Xe tải
Chỗ này lúc thì đèn đỏ được rẽ, lúc thì không cơ, hic em bị phải dùng quyền trợ giúp thứ 2: gọi đt cho nguời thân rồi đấy
Lúc bắt đầu đèn đỏ cụ để ý nhìn thấy cái đèn phụ có mũi tên rẽ phải bên cạnh thì sau vài giây nó sẽ chuyển màu xanh và đc đi tiếp nhé

tuan2709

Xe đạp
Có vạch liền sát với làn đi thẳng và rẽ phải mà cụ. Nếu đúng ra như thế là cụ cũng sai luật rồi còn gì?

flashtdh

Xe hơi
Có vạch liền sát với làn đi thẳng và rẽ phải mà cụ. Nếu đúng ra như thế là cụ cũng sai luật rồi còn gì?
Cụ không để ý rồi. Vạch liền sát đó để phân luồng phương tiện thôi. Làn sát trong cùng có vạch vàng chéo đan lưới dành cho phương tiện rẽ phải khi đèn đỏ, các phương tiện không được dừng trên vạch vàng đó. Làn mà cụ chủ thớt đi là được đi thẳng và rẽ phải (vì không có biển 411 hay mũi tên chỉ hướng). Thêm vào đó cụ chủ thớt đã vào ngã tư rồi có vạch nào đâu mà đè sai luật cơ chứ.

tuan2709

Xe đạp
Cụ không để ý rồi. Vạch liền sát đó để phân luồng phương tiện thôi. Làn sát trong cùng có vạch vàng chéo đan lưới dành cho phương tiện rẽ phải khi đèn đỏ, các phương tiện không được dừng trên vạch vàng đó. Làn mà cụ chủ thớt đi là được đi thẳng và rẽ phải (vì không có biển 411 hay mũi tên chỉ hướng). Thêm vào đó cụ chủ thớt đã vào ngã tư rồi có vạch nào đâu mà đè sai luật cơ chứ.
Em vodka cụ 1 ly. Thêm kinh nghiệm cho dân mới như em.

andybu

Xe tải
Em cũng bị tóm ở đây 1 lần.
Sau những yêu cầu có phần cứng của em bắt xxx làm theo đề lệ nghành
Thì em chỉ nói TÔI CHỈ LÀM ĐIỀU PHÁP LUẬT KO CẤM :))

TungHoan91

Xe đạp
Mấy ngày rồi, dưng hôm nay mới up cho các cụ phẩm. Mất 2p với chiến sỹ xxx cùng câu chốt "Thôi anh đi đi." Hài lắm các cụ ạ.
[YOUTUBE]http://youtu.be/vSguxuYf6oE[/YOUTUBE]
Chẳng là đường đông, em cũng định sang phần đường phía trong, nhưng mà mắt cú vọ thấy sắp đèn xanh, đồng thời muốn luồng xe đi thoát nên e ko tạt đầu xe sau, cứ đi thẳng. Ai ngờ xxx nhảy ra, em lý lẽ ko biển báo ko vạch sơn, xxx nói có vạch sơn. Bỡ ngỡ 1 lúc (nên mới mất 2p với xxx), e đánh liều hỏi vạch gì? Ngay tắp lự xxx nói "vạch kẻ chéo kia kìa, rẽ phải anh phải đi vào đấy". Thôi đến đây e mới tá hỏa ra là xxx coi vạch ý như vạch chỉ hướng rẽ. E bạo dạn giải thích theo QCVN thì vạch ý có mỗi chức năng cấm dừng đỗ thôi, kết quả nhận ngay câu chốt. xxx tốt bụng các cụ nhỉ :))))
P/s : ngay sáng hôm sau e lại đi qua, tình huống y hệt,cũng giờ ý,xxx đứng giữa đường, mà thôi vội nên ko chơi trò này với xxx nữa, đi thẳng lên lăng Bác thôi.
Chỗ đường này y hệt Hàng Đậu đi lên Yên Phụ - Trần Nhật Duật.
Cụ ơi, em xem trong quy chuẩn, cái vạch chéo đấy em ko thấy trong quy chuẩn 41. Vậy ko nằm trong luật thì theo e là đc phép dừng tại vạch này chứ ạ.
Em còn non, mong cụ tư vấn cho e kĩ hơn ạ. Vodka cụ !