[Thảo luận] Ngày đẹp (11/11/2011) của những chuyện bực mình

phucgia99

Xe tải
Điên mất hôm nay ngày gì mà em ra đường lại dơi mất con đt C5. Huhu bực quá đi mất. Mất sdt mất luôn danh bạ......................................

Chỉnh sửa cuối:

Matizcoi

Xe cút kít
ngày hôm nay thì ai cũng vội òi, cưới hỏi toán loạn luôn nên nhiệt tăng cao hơn mọi khi

Mr.Ryu

Xe buýt
Cụ chủ gần nhà em nhẩy. Đi xe trong khu mình thì tính nhẫn nại nó dc nâng lên tầm cao mới cụ ạ :))

banphagia

Xe tăng
đúng hôm nay đẹp trời thiệt,những chuyện buồn bực nên bỏ qua

bangpt

Xe tải
Điên mất hôm nay ngày gì mà em ra đường lại dơi mất con đt C5. Huhu bực quá đi mất. Mất sdt mất luôn danh bạ......................................
Chà sao cụ không đồng bộ với máy tính và với chương trình ovi của nokia

banphagia

Xe tăng
ngày đẹp thế này,tối nay các cụ nên đánh con gì đây?:P

Pham Quoc Han

Xe buýt
Tưởng gì! Tại hạ còn bị đôi tình nhân dừng xe máy nói chuyện với nhau tại làn đi thẳng của tại hạ trong khi họ báo xi nhan chờ rẽ trái. Đèn còn 8 giây mà đành lỡ nhịp đới. Đôi lúc muốn hét lên cho sướng đời nhưng lại sợ xe mình bé nó lại long hết cả nội thất thì thiệt hại ghê gớm nên đành nuốt hận giả làm anh hùng chờ thời đấy. Chán nhể.b-(

20L1966

Xe buýt
Tối hôm qua e đi cũng gặp 1 ông biển đỏ (VT) đi ngược chiều lại lấn làn e, e phanh lại, đứng im, giương pha lên và chờ chú ấy dẹp vào, lúc đi qua e thấy nhìm e có vẻ cay cú lắm nhưng chả làm gì đc

pbinh979

Xe tăng
Hay nhất là câu: anh mày thừ thời gian đây.

Vicpusi

Xe đạp
Lúc chiều em dừng đèn đỏ ở chỗ giao phan đình phùng rẽ vào Hàng giấy chỗ bốt hàng đậu ấy, xe lao từ đường 1 chiều ra cũng dừng đèn đỏ ngang dọc ở đây, mà toàn dừng chéo cả thân xe. Vừa đèn xanh mắt em đã để ý bên phải trống rồi từ từ tiến mắt liếc ngay sang trái để tránh các xe ô tô từ đường vuông góc ra tạt ngang đầu đi hướng hàng đậu, thấy ok rồi đưa mắt về trong khoảng có giây thôi thì thấy có cô em tự dưng dừng phịch lại tay cầm điện thoại chuẩn bị nghe. May mà em đạp chân phanh kịp chứ ko thêm chút tích tắc nữa lại phải ra an ủi. Haizzzz. Bấm pim cái để nhắc nhở quá nguy hiểm đi vào lề mà nghe đt ai lại đi giữa đường chưa qua vạch đèn xanh dừng phịch lại móc điện thoại ra nghe. Mà đấy là vừa đèn xanh đang lăn bánh chậm đấy chứ đang đi đg mà làm thế thì :-ss em đó ko hiểu nghĩ j phi 1 phát từ chỗ đó sang lề đg mà uỵch vào đầu xe em trong khi em đang dừng rồi chắc cũng cuống. Em chán đợi em nó đi qua rồi tự an ủi mình haizzzz

chigentra

Xe tải
ngày đẹp + bực mình, nhưng cụ xử sự thế là ok rồi, chúc cụ luôn thoải mái nhé

Meo Thamlam

Xe lăn
Chẳng hiểu ngày đẹp nỗi gì, tối qua đi qua Kim Mã Đaewoo mà phải 5 đèn đỏ mới qua được, rồ cả nguời !

xeom11

Đi bộ
Website
www.wockoliver.com
Kệ nó đi bác. Chuyện thường ở huyện mà. Em cũng đi đám cưới ở Ninh Bình về đến pháp vân gặp một bác đi yaris xám, em xin mãi mà bác ý ko cho vượt, mặc dù bác ý đi chậm. Định cho phát vào xxx cho bõ tức:P

lucass

Xe máy
Tối hôm qua e đi cũng gặp 1 ông biển đỏ (VT) đi ngược chiều lại lấn làn e, e phanh lại, đứng im, giương pha lên và chờ chú ấy dẹp vào, lúc đi qua e thấy nhìm e với ánh mắt hình viên đạn, nhưng chả làm gì đc
Xin lỗi cụ em biên tập lại tý cho nó fun[..]

dativu

Xe điện
Lúc ra đầu đường Lê Trọng Tấn, đường rộng, có 2 vạch liền trắng, các xe đỗ hàng 1 đèn đỏ rất ngoan. Thường thì 2b nó mặc kệ, toàn phi lấn làn đến tận lúc gặp giải phân cách mới thi nhau rúc đầu vào. Em nhìn gương hậu thấy có bố Zace biển đỏ cứ thập thà thập thò, em nghĩ ngay là thằng này định chơi giống xe máy đây. Y như rằng nó phi lên, đã thế em bám sát *** em taxi ACB đi trước, đến lúc gặp giải phân cách, thằng Zace định đè đầu em chui vào, em cứ thế lùi lũi tiến lên, sát sạt xe nó, em hạ kính xuống gõ cửa kính xe Zace, nó cũng hạ xuống, có 1 bác ko mặc quân phục ngồi trong, em mới từ tốn bảo : Bác đi kiểu gì mà lấn làn, xong còn định đè đầu xe khác để vào à ???" Thế là ông ý có vẻ xấu hổ, để em đi qua rồi bám sau đuôi :D Hehe, nhg mà ra đến đg trường Chinh là vượt phải "Ngựa ông phi mù tít" luôn :(

Chẹp, chia sẻ với các cụ tý chuyện phiếm, hy vọng hôm nay công việc mọi ng đều trôi chảy. Thời tiết quá đẹp cho 1 ngày cuối tuần 3:-O
Cụ tướng ấy không giơ súng ra khoe à cụ